Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.791.215.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.691.235.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.791.215.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.691.235.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá tài sản theo Yêu cầu định giá tài sản số 301/YC-CSKT-Đ2 ngày 15 tháng 12 năm 2023 và Công văn số 1989/CSKT.Đ2 ngày 08 tháng 8 năm 2024 của Cơ quan Cảnh sát điều tra Công an tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 1 gói thầu.
18/04/2025 15:25
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá theo Yêu cầu định giá tài sản số 3147/YC-ANĐT-P3 ngày 10/07/2024 của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN BẤT ĐỘNG SẢN MẠNH ĐẠT
28/03/2025 12:04
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá tài sản theo Yêu cầu định giá tài sản số 3147/YC-ANĐT-P3 ngày 10/07/2024 của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 1 gói thầu.
28/03/2025 11:36
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt thảm trải sàn của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thiết Bị Máy Văn Phòng Tấn Lợi
26/12/2024 17:22
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt rèm cửa của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 1 gói thầu.
24/12/2024 09:42
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt thảm trải sàn của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 1 gói thầu.
24/12/2024 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG TOÀN TÂM đã đăng tải TBMT Thẩm định giá theo Yêu cầu số 3147/YC-ANĐT-P3 ngày 10/7/2024 của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/12/2024 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG TOÀN TÂM đã đăng tải TBMT Thẩm định giá theo Yêu cầu số 301/YC-CSKT-Đ2 ngày 15/12/2023 và Công văn số 1989/CSKT-Đ2 ngày 08/8/2024 của Cơ quan Cảnh sát điều tra Công an tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/12/2024 10:18
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá tài sản theo Yêu cầu định giá tài sản số 301/YC-CSKT-Đ2 ngày 15 tháng 12 năm 2023 và Công văn số 1989/CSKT.Đ2 ngày 08 tháng 8 năm 2024 của Cơ quan Cảnh sát điều tra Công an tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 3 gói thầu.
17/12/2024 14:25
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá tài sản theo Yêu cầu định giá tài sản số 3147/YC-ANĐT-P3 ngày 10/7/2024 của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 3 gói thầu.
17/12/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá theo Yêu cầu định giá tài sản số 3147/YC-ANĐT-P3 ngày 10/07/2024 của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN BẤT ĐỘNG SẢN MẠNH ĐẠT
28/03/2025 12:04
Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đăng tải KHLCNT Thẩm định giá tài sản theo Yêu cầu định giá tài sản số 3147/YC-ANĐT-P3 ngày 10/07/2024 của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an với 1 gói thầu.
28/03/2025 11:36
Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thảm trải sàn của Sở Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thiết Bị Máy Văn Phòng Tấn Lợi
26/12/2024 17:22
Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đăng tải KHLCNT Lắp đặt rèm cửa của Sở Tài chính với 1 gói thầu.
24/12/2024 09:42
Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đăng tải KHLCNT Lắp đặt thảm trải sàn của Sở Tài chính với 1 gói thầu.
24/12/2024 09:36
Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đăng tải KHLCNT Thẩm định giá tài sản theo Yêu cầu định giá tài sản số 3147/YC-ANĐT-P3 ngày 10/7/2024 của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an với 3 gói thầu.
17/12/2024 10:59
Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tiêu hủy hàng hóa trên tàu Sheng Li.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý công trình công cộng huyện Côn Đảo
21/11/2024 10:37
Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thẩm định giá tài sản là tàu Sheng Li.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN BẤT ĐỘNG SẢN MẠNH ĐẠT
21/11/2024 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá tài sản theo Yêu cầu định giá tài sản số 301/YC-CSKT-Đ2 ngày 15 tháng 12 năm 2023 và Công văn số 1989/CSKT.Đ2 ngày 08 tháng 8 năm 2024 của Cơ quan Cảnh sát điều tra Công an tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 1 gói thầu.
18/04/2025 15:25
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá theo Yêu cầu định giá tài sản số 3147/YC-ANĐT-P3 ngày 10/07/2024 của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN BẤT ĐỘNG SẢN MẠNH ĐẠT
28/03/2025 12:04
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá tài sản theo Yêu cầu định giá tài sản số 3147/YC-ANĐT-P3 ngày 10/07/2024 của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 1 gói thầu.
28/03/2025 11:36
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt thảm trải sàn của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thiết Bị Máy Văn Phòng Tấn Lợi
26/12/2024 17:22
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt rèm cửa của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 1 gói thầu.
24/12/2024 09:42
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt thảm trải sàn của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 1 gói thầu.
24/12/2024 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG TOÀN TÂM đã đăng tải TBMT Thẩm định giá theo Yêu cầu số 3147/YC-ANĐT-P3 ngày 10/7/2024 của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/12/2024 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG TOÀN TÂM đã đăng tải TBMT Thẩm định giá theo Yêu cầu số 301/YC-CSKT-Đ2 ngày 15/12/2023 và Công văn số 1989/CSKT-Đ2 ngày 08/8/2024 của Cơ quan Cảnh sát điều tra Công an tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/12/2024 10:18
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá tài sản theo Yêu cầu định giá tài sản số 301/YC-CSKT-Đ2 ngày 15 tháng 12 năm 2023 và Công văn số 1989/CSKT.Đ2 ngày 08 tháng 8 năm 2024 của Cơ quan Cảnh sát điều tra Công an tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 3 gói thầu.
17/12/2024 14:25
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá tài sản theo Yêu cầu định giá tài sản số 3147/YC-ANĐT-P3 ngày 10/7/2024 của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu với 3 gói thầu.
17/12/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải 16 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bà Rịa - VũngTàu có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự khác biệt giữa tán thưởng và tâng bốc là như thế nào? Đơn giản lắm. Một bên là chân tình, và bên kia thì không. Một bên đi ra từ trái tim; bên kia đi ra từ hàm răng. Một bên không vị kỷ; một bên ích kỷ. Một bên thường được tán đồng; một bên thường bị phê phán. "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.