Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 26,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.889.583.674 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.356.000.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 26,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.889.583.674 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.356.000.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 48 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Thẩm định giá tài sản theo 08 Yêu cầu định giá tài sản ngày 04/11/2024 của của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an (Yêu cầu số 4854/YC-ANĐT-P4; 4868/YC-ANĐT-P4; 4869/YC-ANĐT-P4; 4870/YC-ANĐT-P4; 4871/YC-ANĐT-P4; 4872/YC-ANĐT-P4; 4873/YC-ANĐT-P4; 4874/YC-ANĐT-P4 )” của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
21/02/2025 09:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, thay thế thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng nhánh, hệ thống Wifi cho tòa nhà trụ sở làm việc Sở Tài chính phục vụ chuyển đổi số của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ TÍCH HỢP HỆ THỐNG THÔNG TIN VIỆT NAM
09/10/2024 14:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY đã đăng tải TBMT Mua sắm, thay thế thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng nhánh, hệ thống Wifi cho tòa nhà trụ sở làm việc Sở Tài chính phục vụ chuyển đổi số của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 09:45
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, thay thế thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng nhánh, hệ thống Wifi cho tòa nhà trụ sở làm việc Sở Tài chính phục vụ chuyển đổi số của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 5 gói thầu.
30/08/2024 16:32
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, thay thế thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng nhánh, hệ thống Wifi cho tòa nhà trụ sở làm việc Sở Tài chính phục vụ chuyển đổi số của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 5 gói thầu.
14/08/2024 14:51
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Chi phí thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:59
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:56
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:56
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:55
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Thẩm định giá tài sản theo 08 Yêu cầu định giá tài sản ngày 04/11/2024 của của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an (Yêu cầu số 4854/YC-ANĐT-P4; 4868/YC-ANĐT-P4; 4869/YC-ANĐT-P4; 4870/YC-ANĐT-P4; 4871/YC-ANĐT-P4; 4872/YC-ANĐT-P4; 4873/YC-ANĐT-P4; 4874/YC-ANĐT-P4 )” với 1 gói thầu.
21/02/2025 09:27
Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Mua sắm, thay thế thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng nhánh, hệ thống Wifi cho tòa nhà trụ sở làm việc Sở Tài chính phục vụ chuyển đổi số với 5 gói thầu.
30/08/2024 16:32
Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Mua sắm, thay thế thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng nhánh, hệ thống Wifi cho tòa nhà trụ sở làm việc Sở Tài chính phục vụ chuyển đổi số với 5 gói thầu.
14/08/2024 14:51
Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Chi phí thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:59
Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:56
Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:56
Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:55
Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:53
Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Chi phí đánh giá hồ sơ mời thầu với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:47
Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Thẩm định giá tài sản theo 08 Yêu cầu định giá tài sản ngày 04/11/2024 của của Cơ quan An ninh điều tra Bộ Công an (Yêu cầu số 4854/YC-ANĐT-P4; 4868/YC-ANĐT-P4; 4869/YC-ANĐT-P4; 4870/YC-ANĐT-P4; 4871/YC-ANĐT-P4; 4872/YC-ANĐT-P4; 4873/YC-ANĐT-P4; 4874/YC-ANĐT-P4 )” của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
21/02/2025 09:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, thay thế thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng nhánh, hệ thống Wifi cho tòa nhà trụ sở làm việc Sở Tài chính phục vụ chuyển đổi số của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ TÍCH HỢP HỆ THỐNG THÔNG TIN VIỆT NAM
09/10/2024 14:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY đã đăng tải TBMT Mua sắm, thay thế thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng nhánh, hệ thống Wifi cho tòa nhà trụ sở làm việc Sở Tài chính phục vụ chuyển đổi số của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 09:45
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, thay thế thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng nhánh, hệ thống Wifi cho tòa nhà trụ sở làm việc Sở Tài chính phục vụ chuyển đổi số của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 5 gói thầu.
30/08/2024 16:32
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, thay thế thiết bị chuyển mạch, thiết bị mạng nhánh, hệ thống Wifi cho tòa nhà trụ sở làm việc Sở Tài chính phục vụ chuyển đổi số của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 5 gói thầu.
14/08/2024 14:51
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Chi phí thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:59
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:56
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:56
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Chi phí tư vấn lập hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:55
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Chi phí thẩm định hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/08/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải 48 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải 15 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Nông có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tình yêu là khi “em/anh” không còn tồn tại trong vốn từ vựng của bạn nữa vì “chúng mình” đã chiếm đóng mất rồi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.