Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.699.196.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.669.857.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.699.196.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.669.857.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ thẩm tra, phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
18/06/2025 14:21
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ thẩm tra, phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA QUẢNG BÌNH
15/11/2024 09:48
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Phòng Truyền thống Sở Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Nội Thất Xinh
13/11/2024 15:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu MS01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 09:41
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
29/10/2024 08:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG EPC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC HTC
23/09/2024 16:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG EPC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 10:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG EPC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2024 17:17
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết kế và xây dựng Quốc Nam
09/08/2024 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ thẩm tra, phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
18/06/2025 14:21
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ thẩm tra, phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:38
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Sở Tài chính với 1 gói thầu.
29/10/2024 08:55
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết kế và xây dựng Quốc Nam
09/08/2024 09:06
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG EPC
09/08/2024 09:03
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH Thương mại Tổng hợp Phú Thịnh
29/08/2022 21:44
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô phục vụ công tác của Sở Tài chính Quảng Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/12/2020 15:57
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô phục vụ công tác của Sở Tài chính Quảng Bình với 1 gói thầu.
13/08/2020 17:05
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình công bố KQMT gói thầu Xây dựng phần mềm Cơ sở dữ liệu về giá tại tỉnh Quảng Bình với 1 nhà thầu tham gia.
12/02/2020 14:48
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm Cơ sở dữ liệu về giá tại tỉnh Quảng Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/12/2019 07:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ thẩm tra, phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
18/06/2025 14:21
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ thẩm tra, phê duyệt quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA QUẢNG BÌNH
15/11/2024 09:48
Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Phòng Truyền thống Sở Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Nội Thất Xinh
13/11/2024 15:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu MS01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 09:41
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
29/10/2024 08:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG EPC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC HTC
23/09/2024 16:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG EPC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 10:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG EPC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2024 17:17
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết kế và xây dựng Quốc Nam
09/08/2024 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Quên… Lịch sử lựa chọn quên đi những điều phổ thông không có giá trị, hoàn cảnh quên đi những kẻ yếu đuối không thể thích ứng; còn con người, quên mất rằng họ không thể khống chế tất cả sự lãng quên. "
Ôn Nhu Đích Hạt Tử
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".