Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.165.956.446 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.199.034.817 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.165.956.446 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.199.034.817 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành nguồn vốn sự nghiệp của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KDG VIỆT NAM
12/08/2025 10:24
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành nguồn vốn đầu tư công của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN I.T.O
22/07/2025 08:28
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê dịch vụ thẩm định giá để định giá tài sản đối với Sà lan tự hành và Tàu hút cát CANDY-17 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với 1 gói thầu.
19/06/2025 17:29
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê dịch vụ thẩm định giá để định giá tài sản đối với trang thiết bị y tế của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với 1 gói thầu.
19/06/2025 17:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH KG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu của Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng hình thành từ năm 2015 trở về trước của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ - SỐ HÓA HT
16/06/2025 10:36
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm bản quyền phần mềm kế toán cho Hợp tác xã của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
13/06/2025 15:03
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê doanh nghiệp thẩm định giá để thực hiện thẩm định giá tài sản gồm 06 Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với 1 gói thầu.
12/06/2025 21:52
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê tư vấn xác định giá trị còn lại của tài sản trên đất đối với Công ty Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Ngọc Thu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với 1 gói thầu.
12/06/2025 21:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH KG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu của Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng hình thành từ năm 2015 trở về trước của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 15:32
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành nguồn vốn đầu tư công của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành nguồn vốn sự nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN I.T.O, CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KDG VIỆT NAM
12/08/2025 10:24
Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành nguồn vốn đầu tư công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN I.T.O
22/07/2025 08:28
Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê dịch vụ thẩm định giá để định giá tài sản đối với Sà lan tự hành và Tàu hút cát CANDY-17 với 1 gói thầu.
19/06/2025 17:29
Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê dịch vụ thẩm định giá để định giá tài sản đối với trang thiết bị y tế với 1 gói thầu.
19/06/2025 17:23
Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành nguồn vốn đầu tư công với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2025 09:41
Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành nguồn vốn sự nghiệp với 2 nhà thầu tham gia.
17/06/2025 09:25
Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm bản quyền phần mềm kế toán cho Hợp tác xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
13/06/2025 15:03
Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê tư vấn xác định giá trị còn lại của tài sản trên đất đối với Công ty Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Ngọc Thu với 1 gói thầu.
12/06/2025 21:46
Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành nguồn vốn đầu tư công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành nguồn vốn sự nghiệp của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KDG VIỆT NAM
12/08/2025 10:24
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành nguồn vốn đầu tư công của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN I.T.O
22/07/2025 08:28
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê dịch vụ thẩm định giá để định giá tài sản đối với Sà lan tự hành và Tàu hút cát CANDY-17 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với 1 gói thầu.
19/06/2025 17:29
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê dịch vụ thẩm định giá để định giá tài sản đối với trang thiết bị y tế của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với 1 gói thầu.
19/06/2025 17:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH KG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu của Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng hình thành từ năm 2015 trở về trước của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ - SỐ HÓA HT
16/06/2025 10:36
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm bản quyền phần mềm kế toán cho Hợp tác xã của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
13/06/2025 15:03
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê doanh nghiệp thẩm định giá để thực hiện thẩm định giá tài sản gồm 06 Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với 1 gói thầu.
12/06/2025 21:52
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê tư vấn xác định giá trị còn lại của tài sản trên đất đối với Công ty Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Ngọc Thu của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với 1 gói thầu.
12/06/2025 21:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH KG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý tài liệu của Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng hình thành từ năm 2015 trở về trước của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 15:32
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo quyết toán các dự án hoàn thành nguồn vốn đầu tư công của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sóc Trăng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bởi vậy mới nói tình yêu là thứ vừa thực dụng vừa mong manh, chẳng ai có thể mãi đợi chờ trong vô vọng. "
Tự Do Hành Tẩu