Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,56%, Phi tư vấn 55,56%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.800.119.774 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.574.581.838 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,56%, Phi tư vấn 55,56%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.800.119.774 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.574.581.838 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,30%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Sở Tài chính tỉnh Sơn La theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 09:11
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Sở Tài chính tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
06/07/2026 11:13
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Tập huấn kiến thức nghiệp vụ chuyên môn về đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN ĐẤU THẦU ĐẤT VIỆT
17/06/2026 18:34
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH UBND TỈNH SƠN LA
25/05/2026 11:06
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đoàn Kiểm toán Nhà nước khu vực I làm việc tại tỉnh Sơn La (đợt 3) với 1 gói thầu.
25/05/2026 11:02
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÀI SẢN VIỆT NAM
18/05/2026 14:52
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Tập huấn kiến thức nghiệp vụ chuyên môn về đấu thầu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/05/2026 14:40
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm: Tập huấn kiến thức nghiệp vụ chuyên môn về đấu thầu với 1 gói thầu.
11/05/2026 15:36
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống và hội trường phục vụ Đoàn Kiểm toán Nhà nước khu vực I làm việc tại tỉnh Sơn La (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH UBND TỈNH SƠN LA
04/03/2026 16:18
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống và hội trường phục vụ Đoàn Kiểm toán Nhà nước khu vực I làm việc tại tỉnh Sơn La (đợt 2) với 1 gói thầu.
04/03/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Lập điều chỉnh quy hoạch với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2025 08:50
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống và hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH UBND TỈNH SƠN LA
02/07/2025 17:20
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp dịch vụ ăn uống và hội trường phục vụ Đoàn Kiểm toán Nhà nước khu vực VII làm việc tại tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:49
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Xác định giá trị tài sản theo Yêu cầu số 121/YC-CSĐT ngày 15/01/2025 và yêu cầu số 122/YC-CSĐT ngày 15/01/2025 của Cơ quan Cảnh sát điều tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ HK
22/04/2025 09:04
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Xác định giá trị tài sản theo Yêu cầu số 121/YC-CSĐT ngày 15/01/2025 và yêu cầu số 122/YC-CSĐT ngày 15/01/2025 của Cơ quan Cảnh sát điều tra- Công an tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:21
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Xác định giá trị tài sản theo Yêu cầu số 121/YC-CSĐT ngày 15/01/2025 và yêu cầu số 122/YC-CSĐT ngày 15/01/2025 của Cơ quan Cảnh sát điều tra- Công an tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
04/04/2025 17:22
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua săm tài sản, công cụ dung cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KỸ THUẬT SỐ VIỆT
29/11/2024 19:09
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua săm tài sản, công cụ dung cụ với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 11:01
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua săm tài sản, công cụ dung cụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 10:42
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ phục vụ công tác chuyên môn năm 2024 của Sở Tài chính tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
08/11/2024 21:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Sở Tài chính tỉnh Sơn La theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 09:11
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Sở Tài chính tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
06/07/2026 11:13
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Tập huấn kiến thức nghiệp vụ chuyên môn về đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN ĐẤU THẦU ĐẤT VIỆT
17/06/2026 18:34
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH UBND TỈNH SƠN LA
25/05/2026 11:06
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đoàn Kiểm toán Nhà nước khu vực I làm việc tại tỉnh Sơn La (đợt 3) với 1 gói thầu.
25/05/2026 11:02
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÀI SẢN VIỆT NAM
18/05/2026 14:52
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Tập huấn kiến thức nghiệp vụ chuyên môn về đấu thầu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/05/2026 14:40
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm: Tập huấn kiến thức nghiệp vụ chuyên môn về đấu thầu với 1 gói thầu.
11/05/2026 15:36
Sở Tài chính tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống và hội trường phục vụ Đoàn Kiểm toán Nhà nước khu vực I làm việc tại tỉnh Sơn La (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH UBND TỈNH SƠN LA
04/03/2026 16:18
Sở Tài chính tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống và hội trường phục vụ Đoàn Kiểm toán Nhà nước khu vực I làm việc tại tỉnh Sơn La (đợt 2) với 1 gói thầu.
04/03/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sơn La đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sơn La đã đăng tải 18 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sơn La đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sơn La có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sơn La có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"‘Hoàn thành’ tốt ơn là ‘hoàn hảo’. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.