Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 172.420.791.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 168.957.635.768 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 172.420.791.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 168.957.635.768 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Kiểm toán độc lập..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN CHÂU Á
20/08/2026 14:08
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ: “Bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công” của Sở Tài chính Thanh Hóa với 1 gói thầu.
07/04/2026 15:10
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lập điều chỉnh Quy hoạch tỉnh Thanh Hóa thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2045.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NĂNG LƯỢNG
28/01/2026 08:08
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 10: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
21/12/2025 16:05
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện lập điều chỉnh Quy hoạch tỉnh Thanh Hóa thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2045 với 4 gói thầu.
15/12/2025 14:25
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 04: Giám sát thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VINASEAN
07/11/2025 08:26
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói số 10: Kiểm toán công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/11/2025 15:25
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Cung cấp, lắp đặt hệ thống rèm cửa.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH dịch vụ tổng hợp Quang Anh
01/11/2025 14:27
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Hệ thống RO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN
31/10/2025 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IDS MEDICAL SYSTEMS VIỆT NAM
28/02/2025 16:40
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 04: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VINASEAN
28/02/2025 10:47
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Gói số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
25/02/2025 17:05
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Nâng cấp hệ thống phần mềm và cơ sở dữ liệu theo dõi tình hình thực hiện các dự án đầu tư trực tiếp có sử dụng đất trên địa bàn tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN UNITECH
14/02/2025 08:59
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/02/2025 15:52
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ MINH KHÁNH
06/02/2025 07:59
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm vật tư, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG AN TH
06/02/2025 07:55
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 04: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VINASEAN
25/12/2024 13:48
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ PCG, CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN
17/12/2024 13:25
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Gói số 03: Cung cấp, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Kiểm toán độc lập..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN CHÂU Á
20/08/2026 14:08
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ: “Bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công” của Sở Tài chính Thanh Hóa với 1 gói thầu.
07/04/2026 15:10
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lập điều chỉnh Quy hoạch tỉnh Thanh Hóa thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2045.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NĂNG LƯỢNG
28/01/2026 08:08
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 10: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
21/12/2025 16:05
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện lập điều chỉnh Quy hoạch tỉnh Thanh Hóa thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2045 với 4 gói thầu.
15/12/2025 14:25
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 04: Giám sát thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VINASEAN
07/11/2025 08:26
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói số 10: Kiểm toán công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/11/2025 15:25
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Cung cấp, lắp đặt hệ thống rèm cửa.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH dịch vụ tổng hợp Quang Anh
01/11/2025 14:27
Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Hệ thống RO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN
31/10/2025 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 24 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một số người có vẻ không dễ chung sống, không dễ tiếp cận, nhưng một khi đã ở bên nhau thì rất thật lòng, có một số kẻ nhìn có vẻ hiền hòa, khéo léo, bạn bè tuy nhiều, nhưng mà muốn bày tỏ tình cảm chân thành với anh ta thì thật không dễ. "
Tùy Vũ Nhi An