Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.017.951.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.976.178.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.017.951.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.976.178.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
25/07/2022 11:23
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ CNTT phục vụ Nâng cấp, xây dựng Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên và các Trang thông tin điện tử thành phần của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên.
15/11/2019 09:49
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Nâng cấp, mở rộng cổng dịch vụ công trực tuyến tỉnh Thái Nguyên, tích hợp liên thông tiếp nhận và trả kết quả với hệ thống một cửa điện tử 03 cấp (tỉnh, huyện, xã) của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/08/2019 16:08
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng cổng dịch vụ công trực tuyến tỉnh Thái Nguyên, tích hợp liên thông tiếp nhận và trả kết quả với hệ thống một cửa điện tử 03 cấp (tỉnh, huyện, xã) của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với 4 gói thầu.
29/07/2019 16:19
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ CNTT phục vụ Nâng cấp, xây dựng Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên và các Trang thông tin điện tử thành phần của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/07/2019 09:39
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Dự án: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Nâng cấp, xây dựng cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên và các trang thông tin điện tử theo mô hình chính quyền 3 cấp từ cấp tỉnh đến cấp huyện và tới 180 xã, phường, thị trấn và kết nối với Chính phủ” của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với 4 gói thầu.
16/07/2019 16:21
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và xây lắp thiết bị phát thanh trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2018-2019 của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên.
01/07/2019 15:55
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Cung cấp và xây lắp thiết bị phát thanh trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2018-2019 của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2019 11:41
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Công trình: Hỗ trợ cơ sở vật chất cho hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở năm 2018-2019 của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với 5 gói thầu.
10/05/2019 15:19
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, cài đặt hệ thống thiết bị công nghệ thông tin và hạ tầng phụ trợ, tạo lập cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên.
02/01/2019 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Triển khai phiên tòa số hóa tại Tòa án nhân dân và Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
23/12/2021 08:41
Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Triển khai phiên tòa số hóa tại Tòa án nhân dân và Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2021 16:53
Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đăng tải TBMT Triển khai phiên tòa số hóa tại Tòa án nhân dân và Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/11/2021 16:37
Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Triển khai phiên tòa số hóa tại Tòa án nhân dân và Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh với 2 nhà thầu tham gia.
23/11/2021 14:14
Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đăng tải TBMT Triển khai phiên tòa số hóa tại Tòa án nhân dân và Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/11/2021 12:33
Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Triển khai phiên tòa số hóa tại Tòa án nhân dân và Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh với 4 gói thầu.
08/11/2021 09:19
Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Xây dựng nâng cấp phần mềm một cửa, một cửa liên thông dùng chung cấp sở, ngành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC EFY VIỆT NAM
06/12/2019 15:24
Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đăng tải TBMT Xây dựng nâng cấp phần mềm một cửa, một cửa liên thông dùng chung cấp sở, ngành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/11/2019 09:09
Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Đầu tư bổ sung, nâng cấp hệ thống phần mềm một cửa, một cửa liên thông cấp Sở, ngành với 5 gói thầu.
15/11/2019 08:55
Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Đầu tư bổ sung, nâng cấp hệ thống phần mềm một cửa, một cửa liên thông cấp Sở, ngành với 5 gói thầu.
13/11/2019 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
25/07/2022 11:23
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ CNTT phục vụ Nâng cấp, xây dựng Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên và các Trang thông tin điện tử thành phần của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên.
15/11/2019 09:49
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Nâng cấp, mở rộng cổng dịch vụ công trực tuyến tỉnh Thái Nguyên, tích hợp liên thông tiếp nhận và trả kết quả với hệ thống một cửa điện tử 03 cấp (tỉnh, huyện, xã) của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/08/2019 16:08
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng cổng dịch vụ công trực tuyến tỉnh Thái Nguyên, tích hợp liên thông tiếp nhận và trả kết quả với hệ thống một cửa điện tử 03 cấp (tỉnh, huyện, xã) của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với 4 gói thầu.
29/07/2019 16:19
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ CNTT phục vụ Nâng cấp, xây dựng Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên và các Trang thông tin điện tử thành phần của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/07/2019 09:39
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Dự án: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Nâng cấp, xây dựng cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên và các trang thông tin điện tử theo mô hình chính quyền 3 cấp từ cấp tỉnh đến cấp huyện và tới 180 xã, phường, thị trấn và kết nối với Chính phủ” của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với 4 gói thầu.
16/07/2019 16:21
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và xây lắp thiết bị phát thanh trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2018-2019 của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên.
01/07/2019 15:55
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Cung cấp và xây lắp thiết bị phát thanh trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2018-2019 của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2019 11:41
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Công trình: Hỗ trợ cơ sở vật chất cho hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở năm 2018-2019 của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên với 5 gói thầu.
10/05/2019 15:19
Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt, cài đặt hệ thống thiết bị công nghệ thông tin và hạ tầng phụ trợ, tạo lập cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên.
02/01/2019 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và truyền thông Thái Nguyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Không có gì nguy hiểm bằng lời khuyên tốt đi kèm với gương xấu. "
De Scudery
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".