Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 63 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 164 gói thầu, trong đó có 49 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 58 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 111 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 79 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 59 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 3,17%, Tư vấn 15,87%, Phi tư vấn 19,05%, Hỗn hợp 4,76%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 322.877.929.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 316.268.640.816 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 3,17%, Tư vấn 15,87%, Phi tư vấn 19,05%, Hỗn hợp 4,76%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 322.877.929.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 316.268.640.816 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 59 KHLCNT trong đó có 59 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 48 TBMT trong đó tự mời thầu 48 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua
sắm thiết bị, dịch vụ
đảm bảo hoạt động
của Trung tâm
Công nghệ thông tin
và Truyền thông của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT HDL
17/03/2025 14:38
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua
sắm thiết bị, dịch vụ
đảm bảo hoạt động
của Trung tâm
Công nghệ thông tin
và Truyền thông của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/02/2025 16:48
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tư vấn lập thiết kế chi tiết và dự toán của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2025 16:57
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho các gói thầu Tư vấn và Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG AN TH
06/02/2025 09:58
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho các gói thầu Tư vấn và Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TUẤN KIỆT
06/02/2025 09:55
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng và triển khai hệ thống theo dõi, cảnh báo sớm nguy cơ,
điều phối ứng cứu sự cố an toàn thông tin mạng cho các cơ quan đơn vị trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa với 7 gói thầu.
26/12/2024 14:36
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ TỔNG HỢP HƯNG CƯỜNG THUẬN
18/12/2024 17:47
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Đảm bảo
hoạt động của Trung tâm Công nghệ Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa với 1 gói thầu.
18/12/2024 11:47
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2:
Nhập thông tin
số liệu để đánh
giá mức độ
chuyển đổi số
doanh nghiệp
trên địa bàn
tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
13/12/2024 09:39
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT In tờ gấp tuyên truyền, phổ biến các nội
dung về giảm nghèo của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa với 1 gói thầu.
11/12/2024 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua
sắm thiết bị, dịch vụ
đảm bảo hoạt động
của Trung tâm
Công nghệ thông tin
và Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ G8, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT HDL
17/03/2025 14:38
Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập thiết kế chi tiết và dự toán với 1 nhà thầu tham gia.
03/03/2025 10:15
Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Mua
sắm thiết bị, dịch vụ
đảm bảo hoạt động
của Trung tâm
Công nghệ thông tin
và Truyền thông với 1 nhà thầu tham gia.
23/02/2025 08:48
Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đăng tải TBMT Mua
sắm thiết bị, dịch vụ
đảm bảo hoạt động
của Trung tâm
Công nghệ thông tin
và Truyền thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/02/2025 16:48
Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tư vấn lập thiết kế chi tiết và dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2025 16:57
Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho các gói thầu Tư vấn và Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG AN TH
06/02/2025 09:58
Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho các gói thầu Tư vấn và Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TUẤN KIỆT
06/02/2025 09:55
Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ TỔNG HỢP HƯNG CƯỜNG THUẬN
18/12/2024 17:47
Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Đảm bảo
hoạt động của Trung tâm Công nghệ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
18/12/2024 11:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua
sắm thiết bị, dịch vụ
đảm bảo hoạt động
của Trung tâm
Công nghệ thông tin
và Truyền thông của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT HDL
17/03/2025 14:38
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua
sắm thiết bị, dịch vụ
đảm bảo hoạt động
của Trung tâm
Công nghệ thông tin
và Truyền thông của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/02/2025 16:48
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tư vấn lập thiết kế chi tiết và dự toán của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2025 16:57
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho các gói thầu Tư vấn và Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG AN TH
06/02/2025 09:58
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho các gói thầu Tư vấn và Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TUẤN KIỆT
06/02/2025 09:55
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng và triển khai hệ thống theo dõi, cảnh báo sớm nguy cơ,
điều phối ứng cứu sự cố an toàn thông tin mạng cho các cơ quan đơn vị trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa với 7 gói thầu.
26/12/2024 14:36
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ TỔNG HỢP HƯNG CƯỜNG THUẬN
18/12/2024 17:47
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Đảm bảo
hoạt động của Trung tâm Công nghệ Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa với 1 gói thầu.
18/12/2024 11:47
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2:
Nhập thông tin
số liệu để đánh
giá mức độ
chuyển đổi số
doanh nghiệp
trên địa bàn
tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
13/12/2024 09:39
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT In tờ gấp tuyên truyền, phổ biến các nội
dung về giảm nghèo của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa với 1 gói thầu.
11/12/2024 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải 63 KHLCNT, trong đó có 164 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải 63 TBMT trong 58 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 48 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa đã đăng tải 111 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 111 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 79 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa có quan hệ với 67 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thanh Hóa có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thù ghét là sâu mọt đục khoét người ta, làm cho người ta chóng xấu, chóng già, chóng chết. Yêu thương và tha thứ là suối nước cam lồ tưới vào lòng người, làm cho người tươi đẹp, trẻ dai và sống mãi. "
Khuyết Danh