Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 944.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 894.900.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 944.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 894.900.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện sản xuất Chương trình thời sự chính luận của Sở Thông tin và Truyền thông năm 2021 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 6 gói thầu.
16/11/2021 13:53
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị đo kiểm lĩnh vực viễn thông” thực hiện dự án nâng cao năng lực quản lý nhà nước để quản lý, thực hiện Phương án phát triển hạ tầng kỹ thuật viễn thông thụ động tỉnh Bến Tre năm 2020; của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
20/10/2020 10:18
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị đo kiểm lĩnh vực viễn thông” thực hiện dự án nâng cao năng lực quản lý nhà nước để quản lý, thực hiện Phương án phát triển hạ tầng kỹ thuật viễn thông thụ động tỉnh Bến Tre năm 2020 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
19/10/2020 14:19
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Tên gói thầu di dời Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/03/2020 13:53
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Tên gói thầu di dời Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
17/03/2020 10:47
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê phần mềm quản lý văn bản và điều hành VNPT-iOffice (có tích hợp chữ ký số) trên địa bàn tỉnh năm 2019-2020 và thuê phần mềm họp thành viên UBND tỉnh không giấy của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
15/12/2019 14:43
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động chung để thực hiện dự án Tăng cường cơ sở vật chất cho hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 5 gói thầu.
12/09/2019 14:24
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Thuê Cổng dịch vụ hành chính công trực tuyến tỉnh Bến Tre (VNPT - iGate) năm 2019-2020 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
03/09/2019 08:19
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dùng chung nâng cấp hệ thống an ninh, an toàn thông tin cho trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
18/08/2018 09:43
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dùng chung nâng cấp hệ thống an ninh, an toàn thông tin cho trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/08/2018 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Tư vấn Lập Thiết kế thi công và tổng dự toán với 1 gói thầu.
01/07/2020 14:59
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Tên gói thầu di dời Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNG THẾ HỆ MỚI
09/04/2020 16:48
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre công bố KQMT gói thầu Tên gói thầu di dời Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh với 2 nhà thầu tham gia.
27/03/2020 10:22
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đăng tải TBMT Tên gói thầu di dời Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/03/2020 13:53
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Tên gói thầu di dời Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh với 1 gói thầu.
17/03/2020 10:47
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê phần mềm quản lý văn bản và điều hành VNPT-iOffice (có tích hợp chữ ký số) trên địa bàn tỉnh năm 2019-2020 và thuê phần mềm họp thành viên UBND tỉnh không giấy với 2 gói thầu.
15/12/2019 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện sản xuất Chương trình thời sự chính luận của Sở Thông tin và Truyền thông năm 2021 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 6 gói thầu.
16/11/2021 13:53
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị đo kiểm lĩnh vực viễn thông” thực hiện dự án nâng cao năng lực quản lý nhà nước để quản lý, thực hiện Phương án phát triển hạ tầng kỹ thuật viễn thông thụ động tỉnh Bến Tre năm 2020; của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
20/10/2020 10:18
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị đo kiểm lĩnh vực viễn thông” thực hiện dự án nâng cao năng lực quản lý nhà nước để quản lý, thực hiện Phương án phát triển hạ tầng kỹ thuật viễn thông thụ động tỉnh Bến Tre năm 2020 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
19/10/2020 14:19
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Tên gói thầu di dời Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/03/2020 13:53
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Tên gói thầu di dời Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
17/03/2020 10:47
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê phần mềm quản lý văn bản và điều hành VNPT-iOffice (có tích hợp chữ ký số) trên địa bàn tỉnh năm 2019-2020 và thuê phần mềm họp thành viên UBND tỉnh không giấy của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
15/12/2019 14:43
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động chung để thực hiện dự án Tăng cường cơ sở vật chất cho hệ thống thông tin và truyền thông cơ sở của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 5 gói thầu.
12/09/2019 14:24
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Thuê Cổng dịch vụ hành chính công trực tuyến tỉnh Bến Tre (VNPT - iGate) năm 2019-2020 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
03/09/2019 08:19
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dùng chung nâng cấp hệ thống an ninh, an toàn thông tin cho trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
18/08/2018 09:43
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dùng chung nâng cấp hệ thống an ninh, an toàn thông tin cho trung tâm tích hợp dữ liệu của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/08/2018 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Bến Tre có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Văn hóa khiến tất cả con người trở nên dịu dàng. "
Menander
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.