Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 200.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 198.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 200.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 198.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Gói thầu Chuyển đổi IPv6 cho Trung tâm tích hợp dữ liệu Tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/05/2022 11:13
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Chuyển đổi IPv6 cho Trung tâm tích hợp dữ liệu Tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với 1 gói thầu.
31/05/2022 10:38
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Chuyển đổi IPv6 cho Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với 1 gói thầu.
16/05/2022 11:47
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của Sở Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với 1 gói thầu.
12/11/2021 09:05
Chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thông tin ngành Thông tin và Truyền thông.
15/09/2021 07:00
Chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cổng dịch vụ công và điều hành tác nghiệp nội bộ tỉnh Đồng Tháp.
28/07/2021 07:00
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Tăng cường cơ sở vật chất cho Đài truyền thanh 17 xã Nông thôn mới của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/10/2020 22:29
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất cho hệ thống truyền thanh cơ sở của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với 2 gói thầu.
27/10/2020 20:56
Chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tăng cường cơ sở vật chất cho hệ thống truyền thanh cơ sở năm 2020.
27/10/2020 07:00
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị cho cụm thông tin cơ sở của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/10/2020 21:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu Chuyển đổi IPv6 cho Trung tâm tích hợp dữ liệu Tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TURBO
27/06/2022 10:32
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp công bố KQMT gói thầu Gói thầu Chuyển đổi IPv6 cho Trung tâm tích hợp dữ liệu Tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2022 09:07
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đăng tải TBMT Gói thầu Chuyển đổi IPv6 cho Trung tâm tích hợp dữ liệu Tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/05/2022 11:13
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Chuyển đổi IPv6 cho Trung tâm tích hợp dữ liệu Tỉnh với 1 gói thầu.
31/05/2022 10:38
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Chuyển đổi IPv6 cho Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh với 1 gói thầu.
16/05/2022 11:47
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của Sở Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
12/11/2021 09:05
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp, lắp đặt 02 màn hình điện tử Led 32m2; 02 bảng điện tử 10m2 và các phụ kiện đồng bộ. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 154 ngày 16/08/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2016 07:55
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Đầu tư thiết bị đài truyền thanh (12 huyện, thị xã, thành phố và 5 đồn biên phòng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/06/2015 08:43
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Thi công và lắp đặt trụ anten (bao gồm thiết bị). theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/03/2015 08:50
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp thiết bị và phần mềm hệ thống theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/09/2013 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Gói thầu Chuyển đổi IPv6 cho Trung tâm tích hợp dữ liệu Tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/05/2022 11:13
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Chuyển đổi IPv6 cho Trung tâm tích hợp dữ liệu Tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với 1 gói thầu.
31/05/2022 10:38
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Chuyển đổi IPv6 cho Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với 1 gói thầu.
16/05/2022 11:47
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của Sở Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với 1 gói thầu.
12/11/2021 09:05
Chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống thông tin ngành Thông tin và Truyền thông.
15/09/2021 07:00
Chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cổng dịch vụ công và điều hành tác nghiệp nội bộ tỉnh Đồng Tháp.
28/07/2021 07:00
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Tăng cường cơ sở vật chất cho Đài truyền thanh 17 xã Nông thôn mới của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/10/2020 22:29
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất cho hệ thống truyền thanh cơ sở của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với 2 gói thầu.
27/10/2020 20:56
Chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tăng cường cơ sở vật chất cho hệ thống truyền thanh cơ sở năm 2020.
27/10/2020 07:00
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Đồng Tháp đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị cho cụm thông tin cơ sở của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/10/2020 21:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Đồng Tháp có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hôn nhân là việc mà mọi người đàn bà đều đồng ý và mọi người đàn ông đều không đồng tình. "
O. Oai-Đơ
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.