Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 80 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 113 gói thầu, trong đó có 71 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 59 gói (với 65 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.974.588.019 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.864.060.286 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.974.588.019 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.864.060.286 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 71 KHLCNT trong đó có 71 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 56 TBMT trong đó tự mời thầu 51 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông quảng bá thương hiệu "Đà Lạt - Kết tinh kỳ diệu từ đất lành" năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Kỹ thuật số VTC
28/10/2024 11:02
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện hợp tác truyền thông tuyên truyền về thông tin đối ngoại năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Kỹ thuật số VTC
28/10/2024 10:55
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất cho hoạt động của đài truyền thanh xã Liêng Srônh và xã Đạ Long – huyện Đam Rông thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG LCL
16/10/2024 16:57
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Hợp tác truyền thông quảng bá thương hiệu "Đà Lạt - Kết tinh kỳ diệu từ đất lành" năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2024 10:11
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Thực hiện hợp tác truyền thông Quảng bá thương hiệu "Đà Lạt - kết tinh kỳ diệu từ đất lành" - năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
28/08/2024 08:55
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Thực hiện hợp tác truyền thông tuyên truyền về thông tin đối ngoại năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2024 09:41
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Thực hiện hợp tác truyền thông tuyên truyền về thông tin đối ngoại năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
26/08/2024 09:26
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Tăng cường cơ sở vật chất cho hoạt động của đài truyền thanh xã Liêng Srônh và xã Đạ Long – huyện Đam Rông thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2024 09:42
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất cho hoạt động của đài truyền thanh xã Liêng Srônh và xã Đạ Long – huyện Đam Rông thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
20/08/2024 14:31
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, dịch vụ, phần mềm đánh giá lổ hổng bảo mật của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
21/05/2024 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông quảng bá thương hiệu "Đà Lạt - Kết tinh kỳ diệu từ đất lành" năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Kỹ thuật số VTC
28/10/2024 11:02
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Thực hiện hợp tác truyền thông tuyên truyền về thông tin đối ngoại năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Kỹ thuật số VTC
28/10/2024 10:55
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất cho hoạt động của đài truyền thanh xã Liêng Srônh và xã Đạ Long – huyện Đam Rông thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG LCL
16/10/2024 16:57
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng công bố KQMT gói thầu Hợp tác truyền thông quảng bá thương hiệu "Đà Lạt - Kết tinh kỳ diệu từ đất lành" năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
11/09/2024 09:32
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng công bố KQMT gói thầu Thực hiện hợp tác truyền thông tuyên truyền về thông tin đối ngoại năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
10/09/2024 09:07
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng công bố KQMT gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất cho hoạt động của đài truyền thanh xã Liêng Srônh và xã Đạ Long – huyện Đam Rông thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2024 với 9 nhà thầu tham gia.
30/08/2024 09:11
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Hợp tác truyền thông quảng bá thương hiệu "Đà Lạt - Kết tinh kỳ diệu từ đất lành" năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2024 10:11
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Thực hiện hợp tác truyền thông Quảng bá thương hiệu "Đà Lạt - kết tinh kỳ diệu từ đất lành" - năm 2024 với 1 gói thầu.
28/08/2024 08:55
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Thực hiện hợp tác truyền thông tuyên truyền về thông tin đối ngoại năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2024 09:41
Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Thực hiện hợp tác truyền thông tuyên truyền về thông tin đối ngoại năm 2024 với 1 gói thầu.
26/08/2024 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông quảng bá thương hiệu "Đà Lạt - Kết tinh kỳ diệu từ đất lành" năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Kỹ thuật số VTC
28/10/2024 11:02
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện hợp tác truyền thông tuyên truyền về thông tin đối ngoại năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Kỹ thuật số VTC
28/10/2024 10:55
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất cho hoạt động của đài truyền thanh xã Liêng Srônh và xã Đạ Long – huyện Đam Rông thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG LCL
16/10/2024 16:57
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Hợp tác truyền thông quảng bá thương hiệu "Đà Lạt - Kết tinh kỳ diệu từ đất lành" năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2024 10:11
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Thực hiện hợp tác truyền thông Quảng bá thương hiệu "Đà Lạt - kết tinh kỳ diệu từ đất lành" - năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
28/08/2024 08:55
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Thực hiện hợp tác truyền thông tuyên truyền về thông tin đối ngoại năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2024 09:41
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Thực hiện hợp tác truyền thông tuyên truyền về thông tin đối ngoại năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
26/08/2024 09:26
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT Tăng cường cơ sở vật chất cho hoạt động của đài truyền thanh xã Liêng Srônh và xã Đạ Long – huyện Đam Rông thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2024 09:42
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất cho hoạt động của đài truyền thanh xã Liêng Srônh và xã Đạ Long – huyện Đam Rông thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
20/08/2024 14:31
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, dịch vụ, phần mềm đánh giá lổ hổng bảo mật của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
21/05/2024 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 80 KHLCNT, trong đó có 113 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 65 TBMT trong 59 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 51 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 61 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi nghĩ rằng mục đích của cuộc đời là sống hữu ích, sống có trách nhiệm, được tôn trọng, và biết yêu thương. Trên hết, điều thật sự có ý nghĩa là: Sống cho ai đó, vì cái gì đó, và tạo nên dấu ấn riêng của bạn trên thế gian này "
Leo C. Rosten
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.