Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 44,00%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.761.484.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.535.993.472 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 44,00%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.761.484.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.535.993.472 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 41 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Máy tính xách tay phục vụ nhiệm vụ chuyên môn năm 2026 của Sở Tư pháp với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:46
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thuê máy chủ ảo lưu trữ dữ liệu công chứng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ chiến lược Đà Nẵng
07/05/2026 10:36
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Thuê máy chủ ảo lưu trữ dữ liệu công chứng với 1 gói thầu.
24/04/2026 14:42
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống phòng họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ chiến lược Đà Nẵng
24/04/2026 14:15
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống phòng họp trực tuyến với 1 gói thầu.
15/04/2026 14:45
Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ đợt 02 năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Moberi
30/10/2025 08:48
Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ cho thuê máy chủ ảo chạy Hệ thống cơ sở dữ liệu công chứng trên địa bàn thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng.
27/10/2025 10:39
Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Số hóa tài liệu lưu trữ đợt 02 năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
27/10/2025 10:35
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc của Sở Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTC 129
27/10/2025 10:14
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc của Sở Tư pháp với 1 gói thầu.
10/10/2025 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ đợt 02 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Moberi
30/10/2025 08:48
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ cho thuê máy chủ ảo chạy Hệ thống cơ sở dữ liệu công chứng trên địa bàn thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu:
27/10/2025 10:39
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Số hóa tài liệu lưu trữ đợt 02 năm 2025 với 1 gói thầu.
27/10/2025 10:35
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Số hóa tài liệu lưu trữ đợt 02 năm 2025 với 1 gói thầu.
02/10/2025 17:19
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Xây dựng kịch bản quay truyền hình.
- Nhà thầu trúng thầu:
15/07/2025 15:28
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Số hóa tài liệu lưu trữ đợt 02 năm 2025 với 1 gói thầu.
28/06/2025 09:38
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Moberi
23/06/2025 09:38
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp các sổ tay, tờ gấp tuyên truyền pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN CÔNG THÀNH
04/06/2025 22:42
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ năm 2025 với 1 gói thầu.
26/05/2025 16:36
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm cung cấp các sổ tay, tờ gấp tuyên truyền pháp luật với 1 gói thầu.
19/05/2025 13:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Máy tính xách tay phục vụ nhiệm vụ chuyên môn năm 2026 của Sở Tư pháp với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:46
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thuê máy chủ ảo lưu trữ dữ liệu công chứng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ chiến lược Đà Nẵng
07/05/2026 10:36
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Thuê máy chủ ảo lưu trữ dữ liệu công chứng với 1 gói thầu.
24/04/2026 14:42
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống phòng họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ chiến lược Đà Nẵng
24/04/2026 14:15
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống phòng họp trực tuyến với 1 gói thầu.
15/04/2026 14:45
Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ đợt 02 năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Moberi
30/10/2025 08:48
Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ cho thuê máy chủ ảo chạy Hệ thống cơ sở dữ liệu công chứng trên địa bàn thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng.
27/10/2025 10:39
Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Số hóa tài liệu lưu trữ đợt 02 năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
27/10/2025 10:35
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc của Sở Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTC 129
27/10/2025 10:14
Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc của Sở Tư pháp với 1 gói thầu.
10/10/2025 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 44 KHLCNT, trong đó có 62 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 25 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp Thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi đã đặt một người vào trong tim, lúc nào cũng muốn dâng tặng những gì tốt đẹp nhất trên thế gian đến trước mặt người ấy, nhớ đến những khi đói, khi no của người ấy, nhớ trăm ngàn gian khổ người ấy từng trải qua. Thậm chí còn nảy sinh lòng thương xót cho quá khứ mình từng không biết, cho những tổn thương người ấy phải chịu đựng khi còn quá nhỏ. "
Lam Ngả Thảo
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.