Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tư pháp thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 67 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 117 gói thầu, trong đó có 67 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 2,56%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 71,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.005.712.137 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.624.108.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tư pháp thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 2,56%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 71,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.005.712.137 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.624.108.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tư pháp thành phố Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 82 KHLCNT trong đó có 60 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 41 TBMT trong đó tự mời thầu 36 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN DÂN HÀ NỘI
10/06/2026 16:17
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2026 17:07
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E- HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
21/05/2026 15:24
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
13/05/2026 10:33
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà Tết Nguyên đán cho công chức, người lao động và công chức đã nghỉ hưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG ĐẠI CÁT
01/04/2026 16:02
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led cổng chào của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
31/03/2026 22:24
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led cổng chào của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT QUẢNG CÁO THUẬN PHÁT
31/03/2026 22:22
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led cổng chào của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
31/03/2026 22:20
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led cổng chào của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
31/03/2026 19:36
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led cổng chào của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
31/03/2026 19:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hoà của cơ quan Sở Tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG HÙNG
27/12/2024 09:59
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Khảo sát, đánh giá hiện trạng và đề xuất Phê duyệt cấp độ an toàn thông tin cho Hệ thống mạng nội bộ Sở Tư pháp thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
27/12/2024 09:48
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Khảo sát, đánh giá hiện trạng và đề xuất Phê duyệt cấp độ an toàn thông tin cho Hệ thống mạng nội bộ Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:55
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hoà của cơ quan Sở Tư pháp với 1 gói thầu.
19/12/2024 15:00
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Lắp đặt đường điện tại trụ sở cơ quan Sở Tư pháp thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ ĐIỆN VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP GIA PHÁT
11/12/2024 15:37
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức tập huấn, bồi dưỡng kiến thức nghiệp vụ phòng cháy chữa cháy, cứu nạn cứu hộ và thực tập phương án chữa cháy, cứu nạn cứu hộ tại trụ sở Sở Tư pháp năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Sản xuất Lâm Vũ
04/12/2024 15:33
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Lắp đặt đường điện tại trụ sở cơ quan Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
03/12/2024 17:20
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức tập huấn, bồi dưỡng kiến thức nghiệp vụ phòng cháy chữa cháy, cứu nạn cứu hộ và thực tập phương án chữa cháy, cứu nạn cứu hộ tại trụ sở Sở Tư pháp năm 2024 với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:38
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA THĂNG LONG
13/11/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN DÂN HÀ NỘI
10/06/2026 16:17
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2026 17:07
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E- HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
21/05/2026 15:24
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
13/05/2026 10:33
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà Tết Nguyên đán cho công chức, người lao động và công chức đã nghỉ hưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG ĐẠI CÁT
01/04/2026 16:02
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led cổng chào của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
31/03/2026 22:24
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led cổng chào của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT QUẢNG CÁO THUẬN PHÁT
31/03/2026 22:22
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led cổng chào của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
31/03/2026 22:20
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led cổng chào của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
31/03/2026 19:36
Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led cổng chào của Sở Tư pháp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
31/03/2026 19:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đã đăng tải 67 KHLCNT, trong đó có 117 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đã đăng tải 39 TBMT trong 36 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 36 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp thành phố Hà Nội đã đăng tải 72 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp thành phố Hà Nội có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp thành phố Hà Nội có quan hệ với 36 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp thành phố Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Từ xưa đến nay yêu một người không bao giờ có thể hạnh phúc từ đầu đến cuối, yêu một người chính là sự trao đổi ngang bằng giữa hạnh phúc và khổ đau. Nếu khổ đau mà nhiều hơn hạnh phúc thì đó là tình yêu bất hạnh, nếu hạnh phúc mà nhiều hơn khổ đau thì mọi người sẽ nói đó là một đôi hạnh phúc, người trong cuộc cũng sẽ phối hợp tỏ vẻ thân mật. Thực ra những người từng yêu đều biết tình yêu luôn làm bạn đau vào một lúc nào đó. "
Dịch Phấn Hàn
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".