Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.077.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.979.728.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.077.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.979.728.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xây dựng phần mềm cơ sở dữ liệu về xử phạt vi phạm hành chính của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2023 15:09
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách triển khai văn bản quy phạm pháp luật mới đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An.
04/12/2020 17:24
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị CNTT của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Gensys
23/11/2020 12:12
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải TBMT Mua sách triển khai văn bản quy phạm pháp luật mới đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/11/2020 17:28
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT KHLC nhà thầu gói thầu: Mua sách triển khai văn bản quy phạm pháp luật mới đượt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An với 1 gói thầu.
05/11/2020 09:36
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý, hồ sơ chứng thực hợp đồng, giao dịch và đào tạo, hướng dẫn sự dụng, hỗ trợ vận hành phần mềm của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông
22/10/2020 08:31
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị CNTT của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/10/2020 12:03
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An.
17/09/2020 08:51
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư Vấn CNTT Đắc Ngân
17/09/2020 08:50
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm quản lý hồ sơ chứng thực hợp đồng, giao dịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An với 4 gói thầu.
09/09/2020 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tư pháp tỉnh Long An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Xây dựng phần mềm cơ sở dữ liệu về xử phạt vi phạm hành chính với 2 nhà thầu tham gia.
20/11/2023 09:32
Sở Tư pháp tỉnh Long An đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xây dựng phần mềm cơ sở dữ liệu về xử phạt vi phạm hành chính theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2023 15:09
Sở Tư pháp tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Mua sách triển khai văn bản quy phạm pháp luật mới đợt 2 năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SÁCH VÀ XÂY DỰNG CAO MINH
04/12/2020 17:24
Sở Tư pháp tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Gensys
23/11/2020 12:12
Sở Tư pháp tỉnh Long An công bố KQMT gói thầu Mua sách triển khai văn bản quy phạm pháp luật mới đợt 2 năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
20/11/2020 17:31
Sở Tư pháp tỉnh Long An đăng tải TBMT Mua sách triển khai văn bản quy phạm pháp luật mới đợt 2 năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/11/2020 17:28
Sở Tư pháp tỉnh Long An đăng tải KHLCNT KHLC nhà thầu gói thầu: Mua sách triển khai văn bản quy phạm pháp luật mới đượt 2 năm 2020 với 1 gói thầu.
05/11/2020 09:36
Sở Tư pháp tỉnh Long An công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị CNTT với 2 nhà thầu tham gia.
26/10/2020 14:09
Sở Tư pháp tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý, hồ sơ chứng thực hợp đồng, giao dịch và đào tạo, hướng dẫn sự dụng, hỗ trợ vận hành phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông
22/10/2020 08:31
Sở Tư pháp tỉnh Long An đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị CNTT theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/10/2020 12:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xây dựng phần mềm cơ sở dữ liệu về xử phạt vi phạm hành chính của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2023 15:09
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách triển khai văn bản quy phạm pháp luật mới đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An.
04/12/2020 17:24
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị CNTT của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Gensys
23/11/2020 12:12
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải TBMT Mua sách triển khai văn bản quy phạm pháp luật mới đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/11/2020 17:28
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT KHLC nhà thầu gói thầu: Mua sách triển khai văn bản quy phạm pháp luật mới đượt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An với 1 gói thầu.
05/11/2020 09:36
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý, hồ sơ chứng thực hợp đồng, giao dịch và đào tạo, hướng dẫn sự dụng, hỗ trợ vận hành phần mềm của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông
22/10/2020 08:31
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị CNTT của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/10/2020 12:03
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An.
17/09/2020 08:51
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư Vấn CNTT Đắc Ngân
17/09/2020 08:50
Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm quản lý hồ sơ chứng thực hợp đồng, giao dịch của chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Long An với 4 gói thầu.
09/09/2020 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tư pháp tỉnh Long An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cuộc sống bi thương nhất chính là ở điều này, bạn còn nhớ kỹ, nhưng người ta thì đã quên. "
Lục Xu