Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.966.787.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.933.376.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.966.787.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.933.376.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 36 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý khối hồ sơ, tài liệu của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch trước khi sắp xếp tổ chức bộ máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LƯU TRỮ BẢO AN
25/08/2026 15:11
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Chi phí giám sát thực hiện chỉnh lý khối hồ sơ, tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG - CÔNG NGHỆ - SẢN XUẤT HOÀNG LAM
27/07/2026 08:29
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai đăng tải TBMT Chỉnh lý khối hồ sơ, tài liệu của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch trước khi sắp xếp tổ chức bộ máy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2026 11:14
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ITDJ
09/07/2026 14:14
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VNGREENBLUE
09/07/2026 14:08
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ chỉnh lý khối hồ sơ, tài liệu của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch trước khi sắp xếp tổ chức bộ máy với 4 gói thầu.
06/07/2026 14:48
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền bằng pano, băng rôn các ngày lễ của tỉnh, của ngành năm 2026 của Sở Văn hóa Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ CAO
27/05/2026 14:54
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai đăng tải TBMT Thực hiện tuyên truyền bằng pano, băng rôn các ngày lễ của tỉnh, của ngành năm 2026 của Sở Văn hóa Thể thao và Du lịch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2026 08:43
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lự chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC GIA KHANG
19/04/2026 09:11
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG N.P
19/04/2026 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lự chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC GIA KHANG
25/03/2025 08:16
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG N.P
25/03/2025 08:14
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai đăng tải KHLCNT Thực hiện tuyên truyền bằng Pano, băng rôn các ngày lễ của tỉnh, của ngành năm 2025 với 3 gói thầu.
20/03/2025 11:01
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu tuyên truyền quảng bá du lịch Đồng Nai trên ấn phẩm Du lịch Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thông tin du lịch
20/02/2025 16:37
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai đăng tải KHLCNT Tuyên truyền quảng bá du lịch Đồng Nai trên ấn phẩm Du lịch Việt Nam với 1 gói thầu.
17/02/2025 07:45
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Thuê trang trí, lắp ráp sân khấu, âm thanh, ánh sáng và các dịch vụ tổ chức Chương trình nghệ thuật đặc biệt đón giao thừa Xuân Ất Tỵ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔ CHỨC SỰ KIỆN MỘT SÁU MỘT
16/01/2025 17:18
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai đăng tải KHLCNT thuê trang trí, lắp ráp sân khấu, âm thanh, ánh sáng và các dịch vụ tổ chức Chương trình nghệ thuật đặc biệt đón giao thừa Xuân Ất Tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
08/01/2025 05:35
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tuyên truyền quảng bá du lịch Đồng Nai tại Hội nghị sơ kết triển khai thỏa thuận liên kết, hợp tác phát triển du lịch vùng Đông Nam bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM - DV Cơ khí Minh Thịnh Phát
21/12/2024 10:36
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền hưởng ứng Ngày Pháp luật nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM - DV Cơ khí Minh Thịnh Phát
11/10/2024 13:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý khối hồ sơ, tài liệu của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch trước khi sắp xếp tổ chức bộ máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ LƯU TRỮ BẢO AN
25/08/2026 15:11
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Chi phí giám sát thực hiện chỉnh lý khối hồ sơ, tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG - CÔNG NGHỆ - SẢN XUẤT HOÀNG LAM
27/07/2026 08:29
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai đăng tải TBMT Chỉnh lý khối hồ sơ, tài liệu của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch trước khi sắp xếp tổ chức bộ máy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2026 11:14
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ITDJ
09/07/2026 14:14
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VNGREENBLUE
09/07/2026 14:08
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai đăng tải KHLCNT Thực hiện nhiệm vụ chỉnh lý khối hồ sơ, tài liệu của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch trước khi sắp xếp tổ chức bộ máy với 4 gói thầu.
06/07/2026 14:48
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền bằng pano, băng rôn các ngày lễ của tỉnh, của ngành năm 2026 của Sở Văn hóa Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ CAO
27/05/2026 14:54
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai đăng tải TBMT Thực hiện tuyên truyền bằng pano, băng rôn các ngày lễ của tỉnh, của ngành năm 2026 của Sở Văn hóa Thể thao và Du lịch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2026 08:43
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lự chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC GIA KHANG
19/04/2026 09:11
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG N.P
19/04/2026 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Đồng Nai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lấy tình yêu ra khỏi cuộc sống là lấy luôn niềm vui của cuộc đời. "
Moliere