Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.688.448.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.177.617.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.688.448.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.177.617.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỦY NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÀI PHÁT
21/07/2025 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỦY NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 09:55
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỦY NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2025 15:48
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E -HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
20/06/2025 14:15
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỦY NGUYÊN
20/06/2025 14:12
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Tu sửa cấp thiết Di tích đình Tiên Lý, đình Ngô Xá, đình Đọi Tam, đền Hoà Ngãi, đình Đồng Vũ, đình Báng, đình Mã Não, đình An Xá, đình Khuyến Công, đình Tiêu Hạ, đình Nội, đình Hào Châu, đình Mai Lĩnh, đền Phạm Xá của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam với 4 gói thầu.
18/06/2025 15:02
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Tu sửa cấp thiết Di tích đình Tiên Lý, đình Ngô Xá, đình Đọi Tam, đền Hoà Ngãi, đình Đồng Vũ, đình Báng, đình Mã Não, đình An Xá, đình Khuyến Công, đình Tiêu Hạ, đình Nội, đình Hào Châu, đình Mai Lĩnh, đền Phạm Xá của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam với 4 gói thầu.
18/06/2025 09:48
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu sửa cấp thiết Di tích đình Tiên Lý, đình Ngô Xá, đình Đọi Tam, đền Hoà Ngãi, đình Đồng Vũ, đình Báng, đình Mã Não, đình An Xá, đình Khuyến Công, đình Tiêu Hạ, đình Nội, đình Hào Châu, đình Mai Lĩnh, đền Phạm Xá.
18/06/2025 09:09
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HANCO
13/12/2024 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI KIM
13/12/2024 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E -HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
20/06/2025 14:15
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỦY NGUYÊN
20/06/2025 14:12
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đăng tải KHLCNT Tu sửa cấp thiết Di tích đình Tiên Lý, đình Ngô Xá, đình Đọi Tam, đền Hoà Ngãi, đình Đồng Vũ, đình Báng, đình Mã Não, đình An Xá, đình Khuyến Công, đình Tiêu Hạ, đình Nội, đình Hào Châu, đình Mai Lĩnh, đền Phạm Xá với 4 gói thầu.
18/06/2025 15:02
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đăng tải KHLCNT Tu sửa cấp thiết Di tích đình Tiên Lý, đình Ngô Xá, đình Đọi Tam, đền Hoà Ngãi, đình Đồng Vũ, đình Báng, đình Mã Não, đình An Xá, đình Khuyến Công, đình Tiêu Hạ, đình Nội, đình Hào Châu, đình Mai Lĩnh, đền Phạm Xá với 4 gói thầu.
18/06/2025 09:48
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HANCO
13/12/2024 16:26
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG T&T HÀ NAM
27/11/2024 09:17
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập EHSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM
27/11/2024 09:14
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án cải tạo, sửa chữa Nhà
văn hóa trung tâm tỉnh Hà Nam với 5 gói thầu.
22/11/2024 10:16
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:38
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và đầu tư xây dựng Bảo Khang
05/09/2024 08:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỦY NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÀI PHÁT
21/07/2025 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỦY NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 09:55
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỦY NGUYÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2025 15:48
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E -HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
20/06/2025 14:15
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỦY NGUYÊN
20/06/2025 14:12
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Tu sửa cấp thiết Di tích đình Tiên Lý, đình Ngô Xá, đình Đọi Tam, đền Hoà Ngãi, đình Đồng Vũ, đình Báng, đình Mã Não, đình An Xá, đình Khuyến Công, đình Tiêu Hạ, đình Nội, đình Hào Châu, đình Mai Lĩnh, đền Phạm Xá của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam với 4 gói thầu.
18/06/2025 15:02
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Tu sửa cấp thiết Di tích đình Tiên Lý, đình Ngô Xá, đình Đọi Tam, đền Hoà Ngãi, đình Đồng Vũ, đình Báng, đình Mã Não, đình An Xá, đình Khuyến Công, đình Tiêu Hạ, đình Nội, đình Hào Châu, đình Mai Lĩnh, đền Phạm Xá của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam với 4 gói thầu.
18/06/2025 09:48
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu sửa cấp thiết Di tích đình Tiên Lý, đình Ngô Xá, đình Đọi Tam, đền Hoà Ngãi, đình Đồng Vũ, đình Báng, đình Mã Não, đình An Xá, đình Khuyến Công, đình Tiêu Hạ, đình Nội, đình Hào Châu, đình Mai Lĩnh, đền Phạm Xá.
18/06/2025 09:09
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HANCO
13/12/2024 16:26
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG HÀ NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI KIM
13/12/2024 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 62 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Hà Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta phải im lặng trước khi có thể lắng nghe. Chúng ta phải lắng nghe trước khi có thể học hỏi.Chúng ta phải học hỏi trước khi có thể chuẩn bị.Chúng ta phải chuẩn bị trước khi có thể phụng sự.Chúng ta phải phụng sự trước khi có thể dẫn đường.We must be silent before we can listen. We must listen before we can learn. We must learn before we can prepare. We must prepare before we can serve. We must serve before we can lead. "
William Arthur Ward