Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.003.042.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.858.060.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.003.042.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.858.060.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC XANH
13/04/2022 16:31
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC XANH
08/03/2022 14:07
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC XANH
24/02/2022 15:24
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải TBMT Lập đồ án Quy hoạch của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/12/2021 08:58
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu du lịch sinh thái thác Ba Vòi, huyện Đakrông của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. với 4 gói thầu.
22/12/2021 08:12
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải TBMT Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/12/2021 09:17
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch bảo quản, tu bổ, phục hồi Di tích lịch sử quốc gia đặc biệt Đôi bờ Hiền Lương - Bến Hải, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. với 5 gói thầu.
15/12/2021 20:27
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu du lịch sinh thái thác Ba Vòi, huyện Đakrông.
15/12/2021 07:00
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch bảo quản, tu bổ, phục hồi Di tích lịch sử quốc gia đặc biệt Đôi bờ Hiền Lương - Bến Hải, tỉnh Quảng Trị.
21/11/2021 07:00
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch bảo quản, tu bổ, phục hồi Di tích quốc gia đặc biệt Cảng Quân sự Đông Hà, tỉnh Quảng Trị.
21/11/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. công bố kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC XANH
13/04/2022 16:31
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. công bố kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC XANH
08/03/2022 14:07
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. công bố KQMT gói thầu Lập đồ án quy hoạch với 2 nhà thầu tham gia.
25/02/2022 08:43
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. công bố KQMT gói thầu Lập đồ án Quy hoạch với 1 nhà thầu tham gia.
24/02/2022 15:40
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. công bố kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC XANH
24/02/2022 15:24
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. công bố KQMT gói thầu Lập đồ án Quy hoạch với 1 nhà thầu tham gia.
28/01/2022 15:47
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đăng tải TBMT Lập đồ án Quy hoạch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/12/2021 17:42
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đăng tải KHLCNT Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu du lịch sinh thái Brai - Tà Puồng huyện Hướng Hó với 4 gói thầu.
27/12/2021 17:29
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đăng tải TBMT Lập đồ án Quy hoạch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/12/2021 08:58
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đăng tải KHLCNT Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu du lịch sinh thái thác Ba Vòi, huyện Đakrông với 4 gói thầu.
22/12/2021 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC XANH
13/04/2022 16:31
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC XANH
08/03/2022 14:07
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC XANH
24/02/2022 15:24
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải TBMT Lập đồ án Quy hoạch của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/12/2021 08:58
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu du lịch sinh thái thác Ba Vòi, huyện Đakrông của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. với 4 gói thầu.
22/12/2021 08:12
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải TBMT Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/12/2021 09:17
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch bảo quản, tu bổ, phục hồi Di tích lịch sử quốc gia đặc biệt Đôi bờ Hiền Lương - Bến Hải, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. với 5 gói thầu.
15/12/2021 20:27
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch phân khu xây dựng tỷ lệ 1/2000 Khu du lịch sinh thái thác Ba Vòi, huyện Đakrông.
15/12/2021 07:00
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch bảo quản, tu bổ, phục hồi Di tích lịch sử quốc gia đặc biệt Đôi bờ Hiền Lương - Bến Hải, tỉnh Quảng Trị.
21/11/2021 07:00
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch bảo quản, tu bổ, phục hồi Di tích quốc gia đặc biệt Cảng Quân sự Đông Hà, tỉnh Quảng Trị.
21/11/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Quảng Trị. có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Để giữ gìn tình bạn, cần làm ba điều sau: Kính bạn khi bạn có mặt, khen bạn khi bạn vắng mặt, và giúp bạn khi bạn cần. "
Tục ngữ Ý
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.