Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 124 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 80 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 154 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 43 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 132 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 97 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,33%, Xây lắp 9,30%, Tư vấn 20,93%, Phi tư vấn 67,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 128.737.730.556 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 125.799.026.109 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 124 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,33%, Xây lắp 9,30%, Tư vấn 20,93%, Phi tư vấn 67,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 128.737.730.556 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 125.799.026.109 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 121 KHLCNT trong đó có 69 KHLCNT tự đăng tải, có 52 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 49 TBMT trong đó tự mời thầu 43 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền kỷ niệm 81 năm Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam (02/9/1945 - 02/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HATUBA
28/08/2026 10:13
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Tuyên truyền kỷ niệm 81 năm Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam (02/9/1945 - 02/9/2026) với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:52
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Xây dựng các clip ngắn, bài viết quảng bá du lịch Thanh Hóa trên máy bay Vietnam Airlines và trên màn hình led khu vực công cộng với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:51
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Thí điểm tổ chức khai thác tour du lịch cho khách du lịch Sầm Sơn với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:43
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sản
xuất, đăng tải các
phóng sự song ngữ
Anh - Việt tuyên
truyền, quảng bá về
Thanh Hóa trên
nền tảng mạng xã
hội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG HK
21/08/2026 09:32
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tuyên truyền trên hệ thống biển đèn tại quốc lộ 1A và Đại lộ Lê Lợi hiện đang vận hành khai thác phục vụ tuyên truyền bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO MAI TUẤN HÙNG
08/08/2026 14:13
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công thay mặt bạt các cụm pano tấm lớn trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HATUBA
08/08/2026 14:08
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tuyên truyenf trên poster phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI NGÂN HÀ
08/08/2026 14:03
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tuyên truyền trên băng rôn ngang, phướn dọc phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần truyền thông KTS Asean
08/08/2026 13:56
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu In ấn tờ gấp "Quy định về thực hiện nếp sống văn minh trong việc cưới, việc tang trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN VĂN HOÁ DÂN TỘC
07/08/2026 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức các hoạt động thông tin, tuyên truyền cổ động trực quan và tuyên truyền bằng xe lưu động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG HK
24/12/2025 17:12
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Nhuận bút ảnh; In phóng ảnh, cán lụa tranh cổ động, thuê giá sắt trưng bày ảnh và các chi phí khác phục vụ triển lãm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Triển lãm - Hội chợ - Quảng cáo
24/12/2025 17:06
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Phối hợp với Báo Văn hóa tuyên truyền về Văn hóa, Thể thao,
Du lịch, Gia đình trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO VĂN HÓA
24/12/2025 16:35
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Màn hình led phục vụ Lễ tổng kết vàtrao giải cuộc thi “Chúng em viết về gia đình” cho học sinh phổ thông trên địa bàn tỉnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN DUY THANH MEDIA
08/12/2025 11:14
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chương trình văn nghệ chào mừng (thời lượng 30 phút).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN SƠN HẢI
08/12/2025 11:11
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tuyên truyền trực quan về cuộc thi “Chúng em viết về gia đình” cho học sinh phổ thông trên địa bàn tỉnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HATUBA
08/12/2025 11:09
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Tổ chức Cuộc thi “Chúng em viết về gia đình” cho học sinh phổ thông trên địa bàn tỉnh năm 2024 với 3 gói thầu.
08/12/2025 11:05
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Xây dựng Bản tin ấn phẩm thông tin đối ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN VĂN HỌC
24/11/2025 14:07
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm tra hồ sơ báo cáo nghiên cứu khả thi (thiết kế cơ sở và tổng mức đầu tư).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thanh Hóa
03/11/2025 10:57
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DAVILAW
03/11/2025 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền kỷ niệm 81 năm Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam (02/9/1945 - 02/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HATUBA
28/08/2026 10:13
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Tuyên truyền kỷ niệm 81 năm Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam (02/9/1945 - 02/9/2026) với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:52
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Xây dựng các clip ngắn, bài viết quảng bá du lịch Thanh Hóa trên máy bay Vietnam Airlines và trên màn hình led khu vực công cộng với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:51
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Thí điểm tổ chức khai thác tour du lịch cho khách du lịch Sầm Sơn với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:43
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sản
xuất, đăng tải các
phóng sự song ngữ
Anh - Việt tuyên
truyền, quảng bá về
Thanh Hóa trên
nền tảng mạng xã
hội..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG HK
21/08/2026 09:32
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tuyên truyền trên hệ thống biển đèn tại quốc lộ 1A và Đại lộ Lê Lợi hiện đang vận hành khai thác phục vụ tuyên truyền bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO MAI TUẤN HÙNG
08/08/2026 14:13
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công thay mặt bạt các cụm pano tấm lớn trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HATUBA
08/08/2026 14:08
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tuyên truyenf trên poster phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI NGÂN HÀ
08/08/2026 14:03
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tuyên truyền trên băng rôn ngang, phướn dọc phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần truyền thông KTS Asean
08/08/2026 13:56
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu In ấn tờ gấp "Quy định về thực hiện nếp sống văn minh trong việc cưới, việc tang trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN VĂN HOÁ DÂN TỘC
07/08/2026 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa đã đăng tải 80 KHLCNT, trong đó có 154 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa đã đăng tải 43 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 43 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa đã đăng tải 132 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 132 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 97 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa có quan hệ với 124 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa có quan hệ với 56 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Thanh Hóa có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng để quan điểm của người khác về bạn trở thành hiện thực của bạn. "
Les Brown