Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 64 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 245 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 159 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 158 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 39,29%, Tư vấn 10,71%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 75.954.276.176 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.611.827.128 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 39,29%, Tư vấn 10,71%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 75.954.276.176 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 67.611.827.128 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 129 KHLCNT trong đó có 58 KHLCNT tự đăng tải, có 71 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 41 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 28 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TAM WIN
28/08/2026 17:21
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ ADTECH
28/08/2026 17:18
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tổ chức Lớp tập huấn nghiệp vụ du lịch cho người điều khiển và nhân viên phục vụ trên phương tiện vận chuyển khách du lịch năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG TRUNG CẤP BÁCH NGHỆ CẦN THƠ
28/08/2026 17:10
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Tuyên truyền thông tin đối ngoại năm 2026 với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:36
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết kế, dàn trang, in ấn Bản tin thông tin đối ngoại thành phố Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP IN TỔNG HỢP CẦN THƠ
28/08/2026 16:09
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT “Kinh phí Bản tin thông tin đối ngoại thành phố Cần Thơ năm 2026” với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:35
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Hợp tác tuyên truyền về thành phố Cần Thơ năm 2026 với Báo Sài Gòn Giải Phóng.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Sài Gòn Giải Phóng
25/08/2026 18:49
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG MINH ĐẠT
25/08/2026 18:40
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 4: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC TRI THỨC
25/08/2026 18:29
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG 5 SAO
25/08/2026 18:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 2: In các
tiêu chuẩn xây
dựng người Cần
Thơ trên tập
học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP IN TỔNG HỢP CẦN THƠ
10/06/2026 17:01
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 1: Thực
hiện Chương
trình “ Chuyện
Văn hóa” trên
Báo và Phát
thanh, Truyền
hình Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, Truyền hình Cần Thơ
05/05/2026 16:56
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Hồ bơi
cho vận
động
viên tập
huấn
Giải vô
địch
quốc gia
môn Bơi
người
khuyết
tật năm
2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỂ THAO HUY HOÀNG
15/12/2025 09:46
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Lớp tập huấn nghiệp vụ du lịch cho người điều khiển và nhân viên phục vụ trên phương tiện vận chuyển khách du lịch năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG TRUNG CẤP BÁCH NGHỆ CẦN THƠ
15/07/2025 10:18
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tổ chức triển lãm 100 tranh vẽ: ép, khung tranh, giá đỡ tranh, bảng phôm chú thích tranh, Pano giới thiệu triển lãm, trang trí của cuộc thi vẽ tranh chủ đề các tiêu chuẩn người Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO PHAN GIA
02/07/2025 14:40
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Lớp tập huấn nghiệp vụ du lịch và nghiệp vụ quản lý Nhà hàng - Khách sạn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Cao đẳng Du lịch Cần Thơ
26/06/2025 18:02
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thực hiện in, treo băng rôn tuyên truyền về xây dựng người Cần Thơ “Trí tuệ - Năng động - Nhân ái - Hào hiệp - Thanh lịch”, đáp ứng yêu cầu công cuộc công nghiệp hóa, hiện đại hóa TP. Cần Thơ đến năm 2030, giai đoạn 2021-2025 và Tháng hành động Quốc gia phòng, chống bạo lực gia đình năm 2025 và kỷ niệm 24 năm Ngày Gia đình Việt Nam (28/6/2001-28/6/2025) trên địa bàn thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO PHAN GIA
24/06/2025 18:05
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Kinh phí tổ chức tổng kết việc thực hiện Kế hoạch số 61/KH-UBND ngày 17 tháng 3 năm 2021 của Ủy ban nhân dân thành phố và triển khai Tháng hành động Quốc gia phòng, chống bạo lực gia đình năm 2025 và kỷ niệm 24 năm Ngày Gia đình Việt Nam (28/6/2001-28/6/2025) trên địa bàn thành phố với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TAM WIN
28/08/2026 17:21
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ ADTECH
28/08/2026 17:18
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tổ chức Lớp tập huấn nghiệp vụ du lịch cho người điều khiển và nhân viên phục vụ trên phương tiện vận chuyển khách du lịch năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG TRUNG CẤP BÁCH NGHỆ CẦN THƠ
28/08/2026 17:10
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Tuyên truyền thông tin đối ngoại năm 2026 với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:36
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết kế, dàn trang, in ấn Bản tin thông tin đối ngoại thành phố Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP IN TỔNG HỢP CẦN THƠ
28/08/2026 16:09
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT “Kinh phí Bản tin thông tin đối ngoại thành phố Cần Thơ năm 2026” với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:35
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Hợp tác tuyên truyền về thành phố Cần Thơ năm 2026 với Báo Sài Gòn Giải Phóng.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Sài Gòn Giải Phóng
25/08/2026 18:49
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG MINH ĐẠT
25/08/2026 18:40
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 4: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC TRI THỨC
25/08/2026 18:29
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG 5 SAO
25/08/2026 18:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ đã đăng tải 64 KHLCNT, trong đó có 245 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ đã đăng tải 28 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ đã đăng tải 70 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch thành phố Cần Thơ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tiền bạc có thể giúp bạn mua giường, nhưng không thể mua được giấc ngủ ngon, mua nhà, nhưng không thể mua mái ấm, mua người đi cùng, nhưng không thể mua được bạn bè. "
Zig Ziglar