Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 150 nhà thầu.
- Đã công bố 36 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 132 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 354 gói thầu, trong đó có 74 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 41 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 233 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 199 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 134 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 132 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,34%, Xây lắp 26,83%, Tư vấn 4,88%, Phi tư vấn 21,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 166.493.046.254 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.942.085.688 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 150 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,34%, Xây lắp 26,83%, Tư vấn 4,88%, Phi tư vấn 21,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 166.493.046.254 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.942.085.688 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Là chủ đầu tư của 36 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 111 KHLCNT trong đó có 109 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 35 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Đặt ăn sau hội nghị phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách Số 1 - Hùng Vương
19/06/2025 16:40
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Đặt ăn sau hội nghị phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
19/06/2025 16:34
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Tu bổ, chống xuống cấp di tích lịch sử cấp Quốc gia Đền thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh, xã Châu Thới, huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu với 7 gói thầu.
16/06/2025 14:25
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thực hiện trồng cây trong khuôn viên di tích Đền thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh, xã Châu Thới, huyện Vĩnh Lợi của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN CHIẾU SÁNG ĐẠI PHÁT
13/06/2025 14:20
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Thực hiện trồng cây trong khuôn viên di tích Đền thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh, xã Châu Thới, huyện Vĩnh Lợi của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
13/06/2025 14:10
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đặt ăn tiệc chiêu đãi phục vụ tổ chức tiếp đón và phối hợp thực hiện chương trình biểu diễn nghệ thuật khai mạc Tuần văn hóa Campuchia tại tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách Số 1 - Hùng Vương
06/06/2025 14:47
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tuyên truyền trực quan, in thư mời và clip led phông sân khấu phục vụ tổ chức tiếp đón và phối hợp thực hiện chương trình biểu diễn nghệ thuật khai mạc Tuần văn hóa Campuchia tại tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO - MỸ THUẬT - LED THÁI HỌC
06/06/2025 14:29
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Tuyên truyền trực quan, in thư mời, clip led phông sân khấu và Đặt ăn tiệc chiêu đãi phục vụ tổ chức tiếp đón và phối hợp thực hiện chương trình biểu diễn nghệ thuật khai mạc Tuần văn hóa Campuchia tại tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu với 2 gói thầu.
04/06/2025 16:03
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
28/05/2025 15:52
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Phú
28/05/2025 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Đặt ăn sau hội nghị phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách Số 1 - Hùng Vương
19/06/2025 16:40
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Đặt ăn sau hội nghị phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam với 1 gói thầu.
19/06/2025 16:34
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thực hiện trồng cây trong khuôn viên di tích Đền thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh, xã Châu Thới, huyện Vĩnh Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN CHIẾU SÁNG ĐẠI PHÁT
13/06/2025 14:20
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Thực hiện trồng cây trong khuôn viên di tích Đền thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh, xã Châu Thới, huyện Vĩnh Lợi với 1 gói thầu.
13/06/2025 14:10
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đặt ăn tiệc chiêu đãi phục vụ tổ chức tiếp đón và phối hợp thực hiện chương trình biểu diễn nghệ thuật khai mạc Tuần văn hóa Campuchia tại tỉnh Bạc Liêu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách Số 1 - Hùng Vương
06/06/2025 14:47
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tuyên truyền trực quan, in thư mời và clip led phông sân khấu phục vụ tổ chức tiếp đón và phối hợp thực hiện chương trình biểu diễn nghệ thuật khai mạc Tuần văn hóa Campuchia tại tỉnh Bạc Liêu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO - MỸ THUẬT - LED THÁI HỌC
06/06/2025 14:29
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Tuyên truyền trực quan, in thư mời, clip led phông sân khấu và Đặt ăn tiệc chiêu đãi phục vụ tổ chức tiếp đón và phối hợp thực hiện chương trình biểu diễn nghệ thuật khai mạc Tuần văn hóa Campuchia tại tỉnh Bạc Liêu năm 2025 với 2 gói thầu.
04/06/2025 16:03
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
28/05/2025 15:52
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Phú
28/05/2025 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Đặt ăn sau hội nghị phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách Số 1 - Hùng Vương
19/06/2025 16:40
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Đặt ăn sau hội nghị phục vụ Lễ kỷ niệm 100 năm Ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
19/06/2025 16:34
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Tu bổ, chống xuống cấp di tích lịch sử cấp Quốc gia Đền thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh, xã Châu Thới, huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu với 7 gói thầu.
16/06/2025 14:25
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thực hiện trồng cây trong khuôn viên di tích Đền thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh, xã Châu Thới, huyện Vĩnh Lợi của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN CHIẾU SÁNG ĐẠI PHÁT
13/06/2025 14:20
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Thực hiện trồng cây trong khuôn viên di tích Đền thờ Chủ tịch Hồ Chí Minh, xã Châu Thới, huyện Vĩnh Lợi của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
13/06/2025 14:10
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đặt ăn tiệc chiêu đãi phục vụ tổ chức tiếp đón và phối hợp thực hiện chương trình biểu diễn nghệ thuật khai mạc Tuần văn hóa Campuchia tại tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách Số 1 - Hùng Vương
06/06/2025 14:47
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tuyên truyền trực quan, in thư mời và clip led phông sân khấu phục vụ tổ chức tiếp đón và phối hợp thực hiện chương trình biểu diễn nghệ thuật khai mạc Tuần văn hóa Campuchia tại tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: THIẾT KẾ - QUẢNG CÁO - MỸ THUẬT - LED THÁI HỌC
06/06/2025 14:29
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Tuyên truyền trực quan, in thư mời, clip led phông sân khấu và Đặt ăn tiệc chiêu đãi phục vụ tổ chức tiếp đón và phối hợp thực hiện chương trình biểu diễn nghệ thuật khai mạc Tuần văn hóa Campuchia tại tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu với 2 gói thầu.
04/06/2025 16:03
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
28/05/2025 15:52
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Phú
28/05/2025 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 132 KHLCNT, trong đó có 354 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 41 TBMT trong 36 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 35 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 233 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 233 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 199 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 150 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 46 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta chỉ yêu một lần thôi: Đó là mối tình đầu. Còn những mối tình tiếp theo chỉ là miễn cưỡng. "
La Bruyere