Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.700.220.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.668.741.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.700.220.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.668.741.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây dựng hồ sơ khoa học lễ hội đền Bà Vũ, huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thông tin Truyền thông Vũ Trọng
06/07/2022 11:51
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây dựng hồ sơ khoa học múa hát Lải Lèn, huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thông tin Truyền thông Vũ Trọng
05/07/2022 08:23
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng hồ sơ khoa học hát Trống quân Liêm Thuận, huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thông tin Truyền thông Vũ Trọng
05/07/2022 08:22
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình + cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
25/02/2022 16:47
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
12/04/2021 15:23
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
10/04/2021 17:00
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
10/04/2021 16:58
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÀI PHÁT
10/04/2021 16:54
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG MẠNH TIẾN
30/09/2020 16:38
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Biên soạn và phát hành bộ sách Hà Nam văn hóa và phát triển của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Bảo tồn và Phát huy Văn hóa Dân tộc
24/09/2020 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Handic Đầu tư và phát triển nhà Nam Hà Nội
12/04/2021 15:23
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Vinacenter
10/04/2021 17:00
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Hưng Phát 79
10/04/2021 16:58
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 tư vấn lập đồ án quy hoạch tổng thể phát triển Khu du lịch quốc gia Tam Chúc tỉnh Hà Nam đến năm 2030 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 126 ngày 10/07/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Kiến trúc Xây dựng và Thương mại Fingerprint
10/07/2017 04:38
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 tư vấn lập đồ án quy hoạch tổng thể phát triển du lịch tỉnh Hà Nam (Đăng tải trên báo đấu thầu số 226 ngày 25/11/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Nghiên cứu VToCo, Công ty TNHH Nihon Sekkei Việt Nam
25/11/2016 08:12
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp (gói 1) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/02/2012 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây dựng hồ sơ khoa học lễ hội đền Bà Vũ, huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thông tin Truyền thông Vũ Trọng
06/07/2022 11:51
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây dựng hồ sơ khoa học múa hát Lải Lèn, huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thông tin Truyền thông Vũ Trọng
05/07/2022 08:23
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng hồ sơ khoa học hát Trống quân Liêm Thuận, huyện Thanh Liêm của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thông tin Truyền thông Vũ Trọng
05/07/2022 08:22
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình + cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
25/02/2022 16:47
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
12/04/2021 15:23
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
10/04/2021 17:00
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
10/04/2021 16:58
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÀI PHÁT
10/04/2021 16:54
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG MẠNH TIẾN
30/09/2020 16:38
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Biên soạn và phát hành bộ sách Hà Nam văn hóa và phát triển của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Bảo tồn và Phát huy Văn hóa Dân tộc
24/09/2020 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hà Nam có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu cũng giống như chiếc răng. Khi mọc: nó làm ta đau. Khi gìn giữ nó: ta phải chịu đau. Khi rụng đi: nó cũng làm ta đau. Nhưng trên đời không ai không muốn có răng. "
Ngạn ngữ Ba Lan
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.