Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 210 gói thầu, trong đó có 62 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 126 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 124 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,00%, Xây lắp 42,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 127.505.738.625 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 126.833.424.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,00%, Xây lắp 42,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 127.505.738.625 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 126.833.424.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 76 KHLCNT trong đó có 76 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 31 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM SX XD VÀ DỊCH VỤ GIẢI TRÍ THANH HƯƠNG
13/03/2026 10:42
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGỌC DOANH
26/08/2025 20:24
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 15:13
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT và kết quả LCNT
xây lắp của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN- ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 306
18/06/2025 12:08
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu xây lắp của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN GIÁM SÁT VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH
18/06/2025 12:02
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng kè bảo vệ khu vực tổ chức giải và các hạng mục phụ trợ đường đua xe đạp địa hình, tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
18/06/2025 11:57
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT thực hiện Quảng bá du lịch vùng đồng bào dân tộc thiểu số trên các trang báo, tạp chí du lịch trung ương thuộc dự toán Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
18/06/2025 08:35
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT thực hiện quay video clip quảng bá các khu, điểm, tuyến du lịch thuộc Khu du lịch Hồ Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
18/06/2025 08:31
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện giới thiệu Baner
của trang web Khu du lịch hồ Hòa Bình trên trang của Cục Du lịch Quốc gia Việt
Nam của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
03/06/2025 13:57
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện hỗ trợ đầu tư cho cộng đồng các biển về du lịch, cổng chào thuộc nguồn kinh phí Khu du lịch Hồ Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO MỸ THUẬT THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG LÊ GIANG
23/05/2025 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM SX XD VÀ DỊCH VỤ GIẢI TRÍ THANH HƯƠNG
13/03/2026 10:42
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hưng Phát HB, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGỌC DOANH
26/08/2025 20:24
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
11/07/2025 09:32
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 15:13
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT và kết quả LCNT
xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN- ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 306
18/06/2025 12:08
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN GIÁM SÁT VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH
18/06/2025 12:02
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng kè bảo vệ khu vực tổ chức giải và các hạng mục phụ trợ đường đua xe đạp địa hình, tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
18/06/2025 11:57
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT thực hiện Quảng bá du lịch vùng đồng bào dân tộc thiểu số trên các trang báo, tạp chí du lịch trung ương thuộc dự toán Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 với 1 gói thầu.
18/06/2025 08:35
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT thực hiện quay video clip quảng bá các khu, điểm, tuyến du lịch thuộc Khu du lịch Hồ Hòa Bình với 1 gói thầu.
18/06/2025 08:31
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện giới thiệu Baner
của trang web Khu du lịch hồ Hòa Bình trên trang của Cục Du lịch Quốc gia Việt
Nam với 1 gói thầu.
03/06/2025 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM SX XD VÀ DỊCH VỤ GIẢI TRÍ THANH HƯƠNG
13/03/2026 10:42
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGỌC DOANH
26/08/2025 20:24
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 15:13
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT và kết quả LCNT
xây lắp của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN- ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 306
18/06/2025 12:08
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu xây lắp của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN GIÁM SÁT VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH
18/06/2025 12:02
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng kè bảo vệ khu vực tổ chức giải và các hạng mục phụ trợ đường đua xe đạp địa hình, tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
18/06/2025 11:57
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT thực hiện Quảng bá du lịch vùng đồng bào dân tộc thiểu số trên các trang báo, tạp chí du lịch trung ương thuộc dự toán Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
18/06/2025 08:35
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT thực hiện quay video clip quảng bá các khu, điểm, tuyến du lịch thuộc Khu du lịch Hồ Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
18/06/2025 08:31
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện giới thiệu Baner
của trang web Khu du lịch hồ Hòa Bình trên trang của Cục Du lịch Quốc gia Việt
Nam của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
03/06/2025 13:57
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện hỗ trợ đầu tư cho cộng đồng các biển về du lịch, cổng chào thuộc nguồn kinh phí Khu du lịch Hồ Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO MỸ THUẬT THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG LÊ GIANG
23/05/2025 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 87 KHLCNT, trong đó có 210 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 40 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 31 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 79 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 63 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 46 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu tình thế không thay đổi, sẽ chẳng còn gì để thay đổi. Hoặc quyền lực được trao cho nhân dân, hoặc mọi thứ đều chấm dứt. "
Zulfikar Ali Bhutto
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.