Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 156 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 335 gói thầu, trong đó có 155 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 82 gói (với 92 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 173 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 105 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 145 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 140 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,96%, Xây lắp 1,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 86,96%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.059.545.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.902.559.489 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,96%, Xây lắp 1,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 86,96%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.059.545.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.902.559.489 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 164 KHLCNT trong đó có 156 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 91 TBMT trong đó tự mời thầu 84 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Cung cấp dịch vụ tổ chức biểu diễn chương trình nghệ thuât (Lắp đặt, trang trí, sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led… và diễn viên biểu diễn…) tại Lễ khai mạc Đại hội Thể dục thể thao Thủ đô lần thứ X năm 2021-2022 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
28/09/2022 11:22
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Tổ chức chương trình Giới thiệu cây Đàn bầu Việt Nam - Nhạc cụ dân tộc truyền thống với các ca khúc dân ca Việt Nam năm 2022 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGHỆ THUẬT VẠN SHOW
28/09/2022 09:34
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu 3: Tổ chức chương trình Giới thiệu cây Đàn bầu Việt Nam - Nhạc cụ dân tộc truyền thống với các ca khúc dân ca Việt Nam năm 2022 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 15:23
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Cung cấp dịch vụ tổ chức biểu diễn chương trình nghệ thuât (Lắp đặt, trang trí, sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led… và diễn viên biểu diễn…) tại Lễ khai mạc Đại hội Thể dục thể thao Thủ đô lần thứ X năm 2021-2022 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2022 19:04
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu dự toán Tổ chức Lễ khai mạc Đại hội Thể dục thể thao Thủ đô lần thứ X năm 2021-2022 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội với 8 gói thầu.
08/09/2022 11:17
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Tuyên truyền phong trào Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa trên đài truyền hình năm 2022 (Đài PTTH Hà Nội) của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
31/08/2022 12:44
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu só 2: Tuyên truyền phong trào Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa trên đài truyền hình năm 2022 (Đài Tuyền hình Việt Nam) của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
31/08/2022 12:43
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tuyên truyền chương trình 06-CTr/TU trên các phương tiện truyền thông Thành phố (Báo Kinh tế và Đô thị) của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
31/08/2022 12:39
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tuyên truyền chương trình 06-CTr/TU trên các phương tiện truyền thông Thành phố (Báo Phụ nữ Thủ đô) của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
31/08/2022 12:37
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tuyên truyền phong trào Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa trên các phương tiện truyền thông hành phố (Báo Văn hóa) của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
31/08/2022 12:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Cung cấp dịch vụ tổ chức biểu diễn chương trình nghệ thuât (Lắp đặt, trang trí, sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led… và diễn viên biểu diễn…) tại Lễ khai mạc Đại hội Thể dục thể thao Thủ đô lần thứ X năm 2021-2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
28/09/2022 11:22
Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3: Tổ chức chương trình Giới thiệu cây Đàn bầu Việt Nam - Nhạc cụ dân tộc truyền thống với các ca khúc dân ca Việt Nam năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGHỆ THUẬT VẠN SHOW
28/09/2022 09:34
Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu 3: Tổ chức chương trình Giới thiệu cây Đàn bầu Việt Nam - Nhạc cụ dân tộc truyền thống với các ca khúc dân ca Việt Nam năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 16:03
Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Cung cấp dịch vụ tổ chức biểu diễn chương trình nghệ thuât (Lắp đặt, trang trí, sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led… và diễn viên biểu diễn…) tại Lễ khai mạc Đại hội Thể dục thể thao Thủ đô lần thứ X năm 2021-2022 với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 08:00
Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu 3: Tổ chức chương trình Giới thiệu cây Đàn bầu Việt Nam - Nhạc cụ dân tộc truyền thống với các ca khúc dân ca Việt Nam năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 15:23
Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Cung cấp dịch vụ tổ chức biểu diễn chương trình nghệ thuât (Lắp đặt, trang trí, sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led… và diễn viên biểu diễn…) tại Lễ khai mạc Đại hội Thể dục thể thao Thủ đô lần thứ X năm 2021-2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2022 19:04
Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu dự toán Tổ chức Lễ khai mạc Đại hội Thể dục thể thao Thủ đô lần thứ X năm 2021-2022 với 8 gói thầu.
08/09/2022 11:17
Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Tuyên truyền phong trào Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa trên đài truyền hình năm 2022 (Đài PTTH Hà Nội).
- Nhà thầu trúng thầu: ĐÀI PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH HÀ NỘI
31/08/2022 12:44
Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu só 2: Tuyên truyền phong trào Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa trên đài truyền hình năm 2022 (Đài Tuyền hình Việt Nam).
- Nhà thầu trúng thầu: ĐÀI TRUYỀN HÌNH KỸ THUẬT SỐ VTC
31/08/2022 12:43
Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tuyên truyền chương trình 06-CTr/TU trên các phương tiện truyền thông Thành phố (Báo Kinh tế và Đô thị).
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO KINH TẾ VÀ ĐÔ THỊ
31/08/2022 12:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Cung cấp dịch vụ tổ chức biểu diễn chương trình nghệ thuât (Lắp đặt, trang trí, sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led… và diễn viên biểu diễn…) tại Lễ khai mạc Đại hội Thể dục thể thao Thủ đô lần thứ X năm 2021-2022 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
28/09/2022 11:22
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Tổ chức chương trình Giới thiệu cây Đàn bầu Việt Nam - Nhạc cụ dân tộc truyền thống với các ca khúc dân ca Việt Nam năm 2022 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGHỆ THUẬT VẠN SHOW
28/09/2022 09:34
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu 3: Tổ chức chương trình Giới thiệu cây Đàn bầu Việt Nam - Nhạc cụ dân tộc truyền thống với các ca khúc dân ca Việt Nam năm 2022 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 15:23
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Cung cấp dịch vụ tổ chức biểu diễn chương trình nghệ thuât (Lắp đặt, trang trí, sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình led… và diễn viên biểu diễn…) tại Lễ khai mạc Đại hội Thể dục thể thao Thủ đô lần thứ X năm 2021-2022 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2022 19:04
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch đấu thầu dự toán Tổ chức Lễ khai mạc Đại hội Thể dục thể thao Thủ đô lần thứ X năm 2021-2022 của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội với 8 gói thầu.
08/09/2022 11:17
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Tuyên truyền phong trào Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa trên đài truyền hình năm 2022 (Đài PTTH Hà Nội) của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
31/08/2022 12:44
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu só 2: Tuyên truyền phong trào Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa trên đài truyền hình năm 2022 (Đài Tuyền hình Việt Nam) của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
31/08/2022 12:43
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tuyên truyền chương trình 06-CTr/TU trên các phương tiện truyền thông Thành phố (Báo Kinh tế và Đô thị) của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
31/08/2022 12:39
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tuyên truyền chương trình 06-CTr/TU trên các phương tiện truyền thông Thành phố (Báo Phụ nữ Thủ đô) của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
31/08/2022 12:37
Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tuyên truyền phong trào Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa trên các phương tiện truyền thông hành phố (Báo Văn hóa) của chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội.
31/08/2022 12:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải 156 KHLCNT, trong đó có 335 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải 92 TBMT trong 82 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 84 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội đã đăng tải 173 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 173 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 105 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội có quan hệ với 105 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Hà Nội có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Kim vì cứng mà hay gẫy, nước vì mềm mà được toàn. "
Bão Phác Tử
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.