Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 187 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 126 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 398 gói thầu, trong đó có 126 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 64 gói (với 72 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 336 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 275 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 61 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 60 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,78%, Phi tư vấn 84,72%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 177.879.760.009 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 176.129.769.747 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 187 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,78%, Phi tư vấn 84,72%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 177.879.760.009 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 176.129.769.747 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 192 KHLCNT trong đó có 96 KHLCNT tự đăng tải, có 96 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 89 TBMT trong đó tự mời thầu 72 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm các bộ huy chương phục vụ phong trào thể dục thể thao năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CON ĐƯỜNG TỐT NHẤT
21/08/2026 09:16
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán “Mua sắm các bộ huy chương phục vụ phong trào thể dục thể thao năm 2026” với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:26
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Trang trí và cho thuê thiết bị, dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
14/08/2026 12:48
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc Dự toán: Không gian trưng bày, triển lãm, giới thiệu ẩm thực Hà Nội và biểu diễn một số loại hình nghệ thuật truyền thống chào mừng Hội nghị lãnh đạo các Thành phố ASEAN (Triển khai các chương trình, hoạt động bảo vệ, quảng bá, phát triển văn hóa Ẩm thực Hà Nội) với 2 gói thầu.
14/08/2026 10:51
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê tư vấn thẩm định phương án giá dịch vụ sự nghiệp công sử dụng ngân sách nhà nước lĩnh vực văn hoá (hoạt động văn hoá cơ sở) cho Trung tâm Thông tin triển lãm; Trung tâm Văn hoá và Thư viện Hà Nội trực thuộc Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TÀI CHÍNH VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
12/08/2026 17:15
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu thuộc Dự toán: Thẩm định phương án giá dịch vụ sự nghiệp công sử dụng ngân sách nhà nước lĩnh vực văn hoá (hoạt động văn hoá cơ sở) cho Trung tâm Thông tin triển lãm; Trung tâm Văn hoá và Thư viện Hà Nội trực thuộc Sở với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:02
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp dịch vụ dàn dựng và biểu diễn nghệ thuật phục vụ Lễ khai mạc, bế mạc Festival Võ thuật quốc tế Hà Nội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
03/08/2026 16:33
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp dịch vụ trang trí, thiết bị, sân khấu và các chi phí khác phục vụ Lễ khai mạc, bế mạc Festival Võ thuật quốc tế Hà Nội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
03/08/2026 16:33
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói 6: Cung cấp dịch vụ truyền thông trước, trong và sau, thuê máy quay phục vụ Lễ khai mạc, bế mạc Festival Võ thuật quốc tế Hà Nội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EMERA
29/07/2026 17:46
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói 4: Mời cơm các đoàn tham dự: Khách mời, BCĐ, BTC, trưởng đoàn, HLV các võ đường, võ phái, đoàn quốc tế và trong nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÚ TRIỀU
29/07/2026 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát gói thầu 4: Mua sắm, lắp đặt các thiết bị luyện tập thể dục thể thao ngoài trời phục vụ nhân dân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TTC
17/09/2025 16:39
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 6:Thuê xe phục vụ lập hồ sơ khoa học, hồ sơ trích ngang và tổ chức hội nghị, hội thảo thông qua hồ sơ khoa học xếp hạng di tích..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AGAU
20/08/2025 16:56
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm, lắp đặt các thiết bị luyện tập thể dục thể thao ngoài trời phục vụ nhân dân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI BÌNH DƯƠNG
06/08/2025 10:38
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3: Đo đạc hiện trạng và lập Bản đồ khoanh vùng bảo vệ di tích phục vụ xây dựng hồ sơ khoa học đề nghị xếp hạng di tích theo danh mục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA CHÍNH HÀ NỘI
01/08/2025 17:42
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 5: Khảo sát, lập hồ sơ khoa học, hồ sơ trích ngang và tổ chức hội nghị, hội thảo thông qua hồ sơ khoa học xếp hạng di tích..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG KHẢI AN
31/07/2025 16:59
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 18: Tuyên truyền nhiệm vụ chính trị của thành phố Hà Nội trên Tạp chí Doanh nghiệp và Tiếp thị năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Doanh nghiệp và Tiếp thị
23/07/2025 11:35
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 8: Tuyên truyền nhiệm vụ chính trị của thành phố Hà Nội trên Báo Dân trí năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO DÂN TRÍ
23/07/2025 11:33
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 9: Tuyên truyền nhiệm vụ chính trị của thành phố Hà Nội trên Báo Công thương năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công Thương
23/07/2025 11:31
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 12: Tuyên truyền nhiệm vụ chính trị của thành phố Hà Nội trên Báo Pháp luật Việt Nam năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Pháp luật Việt Nam
23/07/2025 11:28
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 16: Tuyên truyền nhiệm vụ chính trị của thành phố Hà Nội trên Báo Công an Nhân dân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công an nhân dân
23/07/2025 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm các bộ huy chương phục vụ phong trào thể dục thể thao năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CON ĐƯỜNG TỐT NHẤT
21/08/2026 09:16
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán “Mua sắm các bộ huy chương phục vụ phong trào thể dục thể thao năm 2026” với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:26
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Trang trí và cho thuê thiết bị, dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
14/08/2026 12:48
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu thuộc Dự toán: Không gian trưng bày, triển lãm, giới thiệu ẩm thực Hà Nội và biểu diễn một số loại hình nghệ thuật truyền thống chào mừng Hội nghị lãnh đạo các Thành phố ASEAN (Triển khai các chương trình, hoạt động bảo vệ, quảng bá, phát triển văn hóa Ẩm thực Hà Nội) với 2 gói thầu.
14/08/2026 10:51
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê tư vấn thẩm định phương án giá dịch vụ sự nghiệp công sử dụng ngân sách nhà nước lĩnh vực văn hoá (hoạt động văn hoá cơ sở) cho Trung tâm Thông tin triển lãm; Trung tâm Văn hoá và Thư viện Hà Nội trực thuộc Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TÀI CHÍNH VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
12/08/2026 17:15
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu thuộc Dự toán: Thẩm định phương án giá dịch vụ sự nghiệp công sử dụng ngân sách nhà nước lĩnh vực văn hoá (hoạt động văn hoá cơ sở) cho Trung tâm Thông tin triển lãm; Trung tâm Văn hoá và Thư viện Hà Nội trực thuộc Sở với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:02
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp dịch vụ dàn dựng và biểu diễn nghệ thuật phục vụ Lễ khai mạc, bế mạc Festival Võ thuật quốc tế Hà Nội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
03/08/2026 16:33
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp dịch vụ trang trí, thiết bị, sân khấu và các chi phí khác phục vụ Lễ khai mạc, bế mạc Festival Võ thuật quốc tế Hà Nội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
03/08/2026 16:33
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói 6: Cung cấp dịch vụ truyền thông trước, trong và sau, thuê máy quay phục vụ Lễ khai mạc, bế mạc Festival Võ thuật quốc tế Hà Nội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EMERA
29/07/2026 17:46
Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói 4: Mời cơm các đoàn tham dự: Khách mời, BCĐ, BTC, trưởng đoàn, HLV các võ đường, võ phái, đoàn quốc tế và trong nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÚ TRIỀU
29/07/2026 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội đã đăng tải 126 KHLCNT, trong đó có 398 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội đã đăng tải 72 TBMT trong 64 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 72 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội đã đăng tải 336 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 336 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 275 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội có quan hệ với 187 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa và Thể thao Thành phố Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đổi mới không phải là việc bạn bỏ ra bao nhiêu tiền cho nghiên cứu và phát triển. Khi Apple tung ra sản phẩm Mac, IBM tiêu tốn tiền R&D hơn ít nhất 100 lần. Đây không phải là vấn đề tiền bạc. Đây là về chuyện bạn có những con người như thế nào, bạn được lãnh đạo như thế nào, và bạn đạt được đến đâu. "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.