Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 127 nhà thầu.
- Đã công bố 137 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 94 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 249 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 127 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 103 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 97 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 94 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,63%, Xây lắp 34,38%, Tư vấn 46,88%, Phi tư vấn 3,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 270.076.651.518 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 246.574.214.177 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 127 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,63%, Xây lắp 34,38%, Tư vấn 46,88%, Phi tư vấn 3,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 270.076.651.518 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 246.574.214.177 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 137 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 308 KHLCNT trong đó có 87 KHLCNT tự đăng tải, có 221 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 98 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 69 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
28/08/2026 10:21
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG
28/08/2026 10:13
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP HƯNG THỊNH PHÁT
28/08/2026 09:53
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Thẩm định Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quản lý cơ sở dữ liệu - Quy hoạch đô thị và nông thôn
25/08/2026 08:31
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng
22/08/2026 15:29
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG K39
22/08/2026 15:26
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng
22/08/2026 15:12
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC PHÁT
22/08/2026 15:10
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC PHÁT
22/08/2026 15:04
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG K39
22/08/2026 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị cơ điện.
- Nhà thầu trúng thầu:
31/12/2025 14:48
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị quan trắc chất lượng nước thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH VIỆT
22/12/2025 16:34
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm định cầu Rạch Chôm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH & PHÁT TRIỂN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ MIỀN NAM
20/10/2025 16:01
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG 36
20/10/2025 10:24
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
20/10/2025 09:58
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
20/10/2025 09:37
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH HƯNG
20/10/2025 09:32
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An
10/09/2025 11:10
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An
10/09/2025 11:05
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT và KQLCNT thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
10/09/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
28/08/2026 10:21
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG
28/08/2026 10:13
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP HƯNG THỊNH PHÁT
28/08/2026 09:53
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Thẩm định Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quản lý cơ sở dữ liệu - Quy hoạch đô thị và nông thôn
25/08/2026 08:31
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng
22/08/2026 15:29
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG K39
22/08/2026 15:26
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng
22/08/2026 15:12
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC PHÁT
22/08/2026 15:10
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC PHÁT
22/08/2026 15:04
Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG K39
22/08/2026 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ đã đăng tải 94 KHLCNT, trong đó có 249 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ đã đăng tải 32 TBMT trong 30 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ đã đăng tải 127 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 127 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 103 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ có quan hệ với 127 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi cong nhưng không gãy. "
La Fontaine