Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/11/2021 15:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Lập điều chỉnh Quy hoạch thăm dò, khai thác, chế biến và sử dụng khoáng sản làm vật liệu xây dựng thông thường. Ký hiệu ĐC-QH của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2020 11:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Lập điều chỉnh Quy hoạch thăm dò, khai thác, chế biến và sử dụng khoáng sản làm vật liệu xây dựng thông thường tỉnh Bình Phước thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
26/08/2020 10:32
Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập điều chỉnh Quy hoạch thăm dò, khai thác, chế biến và sử dụng khoáng sản làm vật liệu xây dựng thông thường tỉnh Bình Phước thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
26/08/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1 500, ký hiệu: QH-ĐA của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/11/2019 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trụ sở cơ quan và dân cư phía Bắc phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
16/11/2019 09:28
Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trụ sở cơ quan và dân cư phía Bắc phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài.
16/11/2019 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/08/2019 15:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng khu tái định cư Lâm viên và khu dân cư Phú Thịnh giai đoạn 2, phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với 7 gói thầu.
14/08/2019 14:51
Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng khu tái định cư Lâm viên và khu dân cư Phú Thịnh giai đoạn 2, phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài.
14/08/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đăng tải TBMT Xây lắp các hạng mục san lấp mặt bằng, đường sỏi đỏ, cắm mốc phân lô theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/05/2018 20:52
Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu gia đình quân nhân BCH bộ đội biên phòng tỉnh Bình Phước. Hạng mục: San lấp mặt bằng, đường giao thông, cắm mốc phân lô. với 5 gói thầu.
17/05/2018 21:30
Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đất ở cán bộ sỹ quan, quân nhân chuyên nghiệp của bộ chỉ huy quân sự tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
06/09/2017 20:07
Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đăng tải TBMT Khảo sát đo đạc, lập bản đồ địa hình; lập đồ án quy hoạch chi tiết. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 147 ngày 08/08/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
08/08/2017 07:32
Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 khu dân cư Tiến Hưng II, xã Tiến Hưng, thị xã Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
04/08/2017 16:15
Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 khu đô thị mới xã Tiến Hưng, thị xã Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
04/08/2017 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Lập đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/11/2021 15:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Lập điều chỉnh Quy hoạch thăm dò, khai thác, chế biến và sử dụng khoáng sản làm vật liệu xây dựng thông thường. Ký hiệu ĐC-QH của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/08/2020 11:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Lập điều chỉnh Quy hoạch thăm dò, khai thác, chế biến và sử dụng khoáng sản làm vật liệu xây dựng thông thường tỉnh Bình Phước thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
26/08/2020 10:32
Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập điều chỉnh Quy hoạch thăm dò, khai thác, chế biến và sử dụng khoáng sản làm vật liệu xây dựng thông thường tỉnh Bình Phước thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
26/08/2020 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1 500, ký hiệu: QH-ĐA của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/11/2019 09:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trụ sở cơ quan và dân cư phía Bắc phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
16/11/2019 09:28
Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu trụ sở cơ quan và dân cư phía Bắc phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài.
16/11/2019 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/08/2019 15:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng khu tái định cư Lâm viên và khu dân cư Phú Thịnh giai đoạn 2, phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài của chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước với 7 gói thầu.
14/08/2019 14:51
Chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng khu tái định cư Lâm viên và khu dân cư Phú Thịnh giai đoạn 2, phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài.
14/08/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ qua niềm vui và đau khổ mà con người thấu hiểu bản thân và vận mệnh của mình. Người ta học được cần phải làm gì và cần phải tránh gì. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.