Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở xây dựng tỉnh Yên Bái như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.432.686.176 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.308.461.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở xây dựng tỉnh Yên Bái như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.432.686.176 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.308.461.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái như sau:
- Là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 29 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở xây dựng tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
30/10/2025 16:09
Bên mời thầu Sở xây dựng tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra an toàn giao thông công trình Xử lý an toàn giao thông đường nối Quốc lộ 32C với đường cao tốc Nội Bài - Lào Cai giai đoạn trước khi đưa công trình vào khai thác của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật đường bộ
27/10/2025 13:57
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG P&T
29/09/2025 18:08
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Nâng cấp mặt đường Âu Cơ (đoạn Km5+300 - Km10+500), thành phố Yên Bái và huyện Trấn Yên của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn và ứng dụng công nghệ xây dựng Thăng Long
29/08/2025 22:09
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MIỀN BẮC
20/08/2025 09:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình phần khối lượng còn lại đoạn từ Km87+150 - Km93+400 thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình nâng cấp Quốc lộ 32C, đoạn Hiền Lương - Thành phố Yên Bái (Km79+00 - Km96+500), tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 1
13/08/2025 07:49
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG YÊN BÁI
11/08/2025 14:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Bảo hiểm thi công xây dựng công trình phần khối lượng còn lại đoạn từ Km87+150 - Km93+400 thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình nâng cấp Quốc lộ 32C, đoạn Hiền Lương - Thành phố Yên Bái (Km79+00 - Km96+500), tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
28/07/2025 16:14
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Xử lý an toàn giao thông đường nối Quốc lộ 32C với đường cao tốc Nội Bài - Lào Cai của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất thương mại và dịch vụ An Phát
25/07/2025 14:41
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và hệ thống an toàn giao thông đoạn Km12+600 - Km15+00 đường Yên Bái - Khe Sang (ĐT.163), tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CẦU YÊN BÁI
22/07/2025 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở xây dựng tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
30/10/2025 16:09
Sở xây dựng tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra an toàn giao thông công trình Xử lý an toàn giao thông đường nối Quốc lộ 32C với đường cao tốc Nội Bài - Lào Cai giai đoạn trước khi đưa công trình vào khai thác.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật đường bộ
27/10/2025 13:57
Sở xây dựng tỉnh Yên Bái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa hư hỏng cầu Tràn Km98+965, QL.70 tỉnh Yên Bái với 3 gói thầu.
26/06/2025 16:46
Sở xây dựng tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và hệ thống an toàn giao thông đoạn Km0+00 - Km4+400 đường Yên Bái - Khe Sang (đường Yên Ninh) - Hạng mục: Cải tạo hành lang lát vỉa hè hai bên đường bằng đá..
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG
23/06/2025 11:22
Sở xây dựng tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
21/06/2025 08:56
Sở xây dựng tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa cầu Văn Phú đường Âu Cơ, cầu Mậu A đường Mậu A- Tân Nguyên (ĐT.165), cầu Rào và cầu Gùa đường Đồng Lâu – Đông An (ĐT.166) – Hạng mục: Hệ thống điện chiếu sáng cầu Văn Phú tại lý trình Km5+750 đường Âu Cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
21/06/2025 07:27
Sở xây dựng tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa cầu Văn Phú đường Âu Cơ, cầu Mậu A đường Mậu A- Tân Nguyên (ĐT.165), cầu Rào và cầu Gùa đường Đồng Lâu – Đông An (ĐT.166) - Hạng mục: Hệ thống điện chiếu sáng cầu Văn Phú tại lý trình Km5+750 đường Âu Cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐIỆN - CHIẾU SÁNG HAPULICO
21/06/2025 07:23
Sở xây dựng tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và hệ thống an toàn giao thông đoạn Km13+00 - Km15+420, đường Khánh Hoà - Minh Xuân (ĐT.171).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
18/06/2025 14:23
Sở xây dựng tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập hồ sơ mời thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
17/06/2025 14:07
Sở xây dựng tỉnh Yên Bái đăng tải KHLCNT Sửa chữa cầu Văn Phú đường Âu Cơ, cầu Mậu A đường Mậu A - Tân Nguyên (ĐT.165), cầu Rào và cầu Gùa đường Âu Lâu - Đông An (ĐT.166) - đợt 2 với 2 gói thầu.
17/06/2025 06:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở xây dựng tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
30/10/2025 16:09
Bên mời thầu Sở xây dựng tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra an toàn giao thông công trình Xử lý an toàn giao thông đường nối Quốc lộ 32C với đường cao tốc Nội Bài - Lào Cai giai đoạn trước khi đưa công trình vào khai thác của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật đường bộ
27/10/2025 13:57
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG P&T
29/09/2025 18:08
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Nâng cấp mặt đường Âu Cơ (đoạn Km5+300 - Km10+500), thành phố Yên Bái và huyện Trấn Yên của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn và ứng dụng công nghệ xây dựng Thăng Long
29/08/2025 22:09
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MIỀN BẮC
20/08/2025 09:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình phần khối lượng còn lại đoạn từ Km87+150 - Km93+400 thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình nâng cấp Quốc lộ 32C, đoạn Hiền Lương - Thành phố Yên Bái (Km79+00 - Km96+500), tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 1
13/08/2025 07:49
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG YÊN BÁI
11/08/2025 14:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Bảo hiểm thi công xây dựng công trình phần khối lượng còn lại đoạn từ Km87+150 - Km93+400 thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình nâng cấp Quốc lộ 32C, đoạn Hiền Lương - Thành phố Yên Bái (Km79+00 - Km96+500), tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
28/07/2025 16:14
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Xử lý an toàn giao thông đường nối Quốc lộ 32C với đường cao tốc Nội Bài - Lào Cai của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất thương mại và dịch vụ An Phát
25/07/2025 14:41
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và hệ thống an toàn giao thông đoạn Km12+600 - Km15+00 đường Yên Bái - Khe Sang (ĐT.163), tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Sở xây dựng tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CẦU YÊN BÁI
22/07/2025 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở xây dựng tỉnh Yên Bái đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 86 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở xây dựng tỉnh Yên Bái đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở xây dựng tỉnh Yên Bái có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở xây dựng tỉnh Yên Bái có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có phòng ngự nào chống nổi sự ngu xuẩn. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.