Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Y tế Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.221.161.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.186.819.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 75,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Y tế Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.221.161.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.186.819.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 75,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 36 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 36 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN HỖ TRỢ ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA đã đăng tải TBMT Thiết bị Y tế chống covid số 1 thử nghiệm của chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2020 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN HỖ TRỢ ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA đã đăng tải KHLCNT Thiết bị Y tế chống covid thử nghiệm của chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh với 2 gói thầu.
25/07/2020 14:58
Chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp cơ sở vật chất cho 03 Trạm Y tế thuộc các địa phương khó khăn, vùng biên giới, hải đạo tỉnh Quảng Ninh.
31/10/2019 07:00
Chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Cải tạo, nâng cấp, mở rộng Trung tâm Y tế huyện Tiên Yên.
21/08/2019 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư các công trình Y tế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đầu tư xây dựng, cải tạo, nâng cấp Bệnh viện đa khoa Cẩm Phả của chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh với 10 gói thầu.
17/09/2018 14:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư các công trình Y tế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Mua sắm trang thiết bị phòng mổ và thiết bị phòng bệnh nhân của chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/07/2018 15:42
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư các công trình Y tế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Xây dựng, lắp đặt hệ thống khí y tế, công nghệ thông tin; nước RO; thang máy; hệ thống xử lý nước thải của chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/06/2018 15:50
Chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án mua sắm trang thiết bị cho Trung tâm y tế dự phòng tỉnh Quảng Ninh.
09/05/2018 07:00
Chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư trang thiết bị cho Bệnh viện Y dược cổ truyền tỉnh Quảng Ninh, Bệnh viện đa khoa tỉnh Quảng Ninh và Trung tâm Ung bướu - Bệnh viện Bãi Cháy.
09/05/2018 07:00
Chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư nâng cấp hiện đại hóa trang thiết bị cho Bệnh viện Đa khoa thị xã Đông Triều.
04/04/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức các lớp bồi dưỡng nghiệp vụ gắn liền với chuyển giao kỹ thuật ngành y tế (Đăng tải trên báo đấu thầu số 142 ngày 01/08/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Việt Nam và Thế giới
01/08/2017 07:06
Sở Y tế Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu vị thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP dược phẩm Trường Thọ
17/01/2017 09:49
Sở Y tế Quảng Ninh đăng tải TBMT Đào tạo đăng tải thông tin trên Hệ thống đấu thầu điện tử theo hình thức Đấu thầu hạn chế- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
26/05/2011 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN HỖ TRỢ ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA đã đăng tải TBMT Thiết bị Y tế chống covid số 1 thử nghiệm của chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/07/2020 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN HỖ TRỢ ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA đã đăng tải KHLCNT Thiết bị Y tế chống covid thử nghiệm của chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh với 2 gói thầu.
25/07/2020 14:58
Chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp cơ sở vật chất cho 03 Trạm Y tế thuộc các địa phương khó khăn, vùng biên giới, hải đạo tỉnh Quảng Ninh.
31/10/2019 07:00
Chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Cải tạo, nâng cấp, mở rộng Trung tâm Y tế huyện Tiên Yên.
21/08/2019 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư các công trình Y tế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đầu tư xây dựng, cải tạo, nâng cấp Bệnh viện đa khoa Cẩm Phả của chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh với 10 gói thầu.
17/09/2018 14:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư các công trình Y tế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Mua sắm trang thiết bị phòng mổ và thiết bị phòng bệnh nhân của chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/07/2018 15:42
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư các công trình Y tế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Xây dựng, lắp đặt hệ thống khí y tế, công nghệ thông tin; nước RO; thang máy; hệ thống xử lý nước thải của chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/06/2018 15:50
Chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án mua sắm trang thiết bị cho Trung tâm y tế dự phòng tỉnh Quảng Ninh.
09/05/2018 07:00
Chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư trang thiết bị cho Bệnh viện Y dược cổ truyền tỉnh Quảng Ninh, Bệnh viện đa khoa tỉnh Quảng Ninh và Trung tâm Ung bướu - Bệnh viện Bãi Cháy.
09/05/2018 07:00
Chủ đầu tư Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư nâng cấp hiện đại hóa trang thiết bị cho Bệnh viện Đa khoa thị xã Đông Triều.
04/04/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế Quảng Ninh đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu, là một thời khắc nào đó, không là ưu tú hơn người, hay thích hợp hơn người, đúng thời gian, đúng địa điểm, đúng cảm xúc, xuất hiện, giống như một phản ứng hóa học đặc thù làm nảy sinh cảm giác như điện giật. Sớm một bước, trễ một bước, dù có gặp nhau cũng chỉ là hai người xa lạ… "
Diệp Lạc Vô Tâm