Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 92 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 65 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,83%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 45,83%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 226.860.784.182 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 171.971.176.347 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,83%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 45,83%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 226.860.784.182 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 171.971.176.347 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 50 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 40 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN TVASC VIỆT NAM
15/12/2025 16:49
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
06/09/2025 11:09
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN TVASC VIỆT NAM
06/08/2025 08:48
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 16:23
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng các hạng mục công trình và hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 16:22
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng + giám sát của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA XUÂN NGUYÊN
28/06/2025 19:52
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT và đánh giá E-HSDT xây dựng; giám sát của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
28/06/2025 19:49
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, cải tạo khối nhà khu B và khối nhà khu C của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai với 6 gói thầu.
28/06/2025 16:31
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ ô tô Thanh Đức Gia lai
26/06/2025 19:52
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế Tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN TVASC VIỆT NAM
15/12/2025 16:49
Sở Y tế Tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
06/09/2025 11:09
Sở Y tế Tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN TVASC VIỆT NAM
06/08/2025 08:48
Sở Y tế Tỉnh Gia Lai công bố KQMT gói thầu Xây dựng các hạng mục công trình và hệ thống phòng cháy chữa cháy với 2 nhà thầu tham gia.
19/07/2025 10:55
Sở Y tế Tỉnh Gia Lai công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
19/07/2025 10:55
Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đăng tải TBMT Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 16:23
Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đăng tải TBMT Xây dựng các hạng mục công trình và hệ thống phòng cháy chữa cháy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 16:22
Sở Y tế Tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng + giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA XUÂN NGUYÊN
28/06/2025 19:52
Sở Y tế Tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT và đánh giá E-HSDT xây dựng; giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
28/06/2025 19:49
Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, cải tạo khối nhà khu B và khối nhà khu C của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Gia Lai với 6 gói thầu.
28/06/2025 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN TVASC VIỆT NAM
15/12/2025 16:49
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
06/09/2025 11:09
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN TVASC VIỆT NAM
06/08/2025 08:48
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 16:23
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng các hạng mục công trình và hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 16:22
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng + giám sát của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA XUÂN NGUYÊN
28/06/2025 19:52
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT và đánh giá E-HSDT xây dựng; giám sát của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
28/06/2025 19:49
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, cải tạo khối nhà khu B và khối nhà khu C của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai với 6 gói thầu.
28/06/2025 16:31
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ ô tô Thanh Đức Gia lai
26/06/2025 19:52
Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô của chủ đầu tư Sở Y tế Tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 92 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải 24 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai đã đăng tải 65 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 65 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai có quan hệ với 71 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế Tỉnh Gia Lai có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc sống quá ngắn cho những điều nhỏ nhen, vụn vặt và những màn kịch tính, nên hãy hôn thật chậm, cười thật tươi, yêu thật chân thành và thathứ thật nhanh. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.