Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 102 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 113 gói thầu, trong đó có 102 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 65 gói (với 65 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 6,15%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,62%, Hỗn hợp 3,08%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.523.137.616 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.548.327.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước như sau:
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 6,15%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,62%, Hỗn hợp 3,08%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.523.137.616 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.548.327.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 104 KHLCNT trong đó có 102 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 49 TBMT trong đó tự mời thầu 48 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chuyển phát nhanh tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ Phần Bưu chính Viettel
16/11/2022 11:25
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ chuyển phát nhanh tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 16:04
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu dịch vụ chi thường xuyên tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với 2 gói thầu.
26/08/2022 08:50
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với 1 gói thầu.
22/08/2022 10:30
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chuyển phát nhanh tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với 1 gói thầu.
07/07/2022 10:48
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy photocopy cho Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ kỹ thuật Hưng Hà
30/06/2022 11:11
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải KHLCNT Mua máy photocopy cho Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với 1 gói thầu.
24/05/2022 10:22
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy điều hòa nhiệt độ tại trụ sở Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với 1 gói thầu.
18/05/2022 10:45
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2021 cho người lao động tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÉT NGHIỆM Y HỌC
06/04/2022 15:42
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Phu hóa chất diệt trùng tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PEST CONTROL VIỆT NAM
06/04/2022 13:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chuyển phát nhanh tại Cơ quan UBCKNN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ Phần Bưu chính Viettel
16/11/2022 11:25
Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước công bố KQMT gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm tại Cơ quan UBCKNN với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2022 17:04
Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ chuyển phát nhanh tại Cơ quan UBCKNN với 3 nhà thầu tham gia.
16/09/2022 16:17
Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ chuyển phát nhanh tại Cơ quan UBCKNN theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 16:04
Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đăng tải KHLCNT Các gói thầu dịch vụ chi thường xuyên tại Cơ quan UBCKNN với 2 gói thầu.
26/08/2022 08:50
Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Cơ quan UBCKNN với 1 gói thầu.
22/08/2022 10:30
Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chuyển phát nhanh tại Cơ quan UBCKNN với 1 gói thầu.
07/07/2022 10:48
Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước công bố kết quả gói thầu Mua máy photocopy cho Cơ quan UBCKNN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ kỹ thuật Hưng Hà
30/06/2022 11:11
Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đăng tải KHLCNT Mua máy photocopy cho Cơ quan UBCKNN với 1 gói thầu.
24/05/2022 10:22
Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy điều hòa nhiệt độ tại trụ sở Cơ quan UBCKNN với 1 gói thầu.
18/05/2022 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chuyển phát nhanh tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ Phần Bưu chính Viettel
16/11/2022 11:25
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ chuyển phát nhanh tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 16:04
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu dịch vụ chi thường xuyên tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với 2 gói thầu.
26/08/2022 08:50
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với 1 gói thầu.
22/08/2022 10:30
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chuyển phát nhanh tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với 1 gói thầu.
07/07/2022 10:48
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy photocopy cho Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ kỹ thuật Hưng Hà
30/06/2022 11:11
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải KHLCNT Mua máy photocopy cho Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với 1 gói thầu.
24/05/2022 10:22
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy điều hòa nhiệt độ tại trụ sở Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước với 1 gói thầu.
18/05/2022 10:45
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2021 cho người lao động tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ XÉT NGHIỆM Y HỌC
06/04/2022 15:42
Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải kết quả gói thầu Phu hóa chất diệt trùng tại Cơ quan UBCKNN của chủ đầu tư Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PEST CONTROL VIỆT NAM
06/04/2022 13:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải 102 KHLCNT, trong đó có 113 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải 65 TBMT trong 65 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 48 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước đã đăng tải 128 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 128 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước có quan hệ với 80 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Ủy ban Chứng Khoán Nhà nước có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nước Mỹ, tại sao tự do của ngươi lại tràn đầy nước mắt? "
Allen Ginsberg
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.