Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.685.979.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.511.478.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.685.979.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.511.478.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu XL-01: Thi công xây dựng nhà ở công vụ Sư đoàn 309; Nhà xe 2 bánh; Sân đường + hạ tầng của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Thương mại Dịch vụ Trúc Phương
23/09/2022 08:36
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT XL-01: Thi công xây dựng nhà ở công vụ Sư đoàn 309; Nhà xe 2 bánh; Sân đường + hạ tầng của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2022 15:04
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu TV-01: Lập TKBVTC-TDT của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng/ Bộ Quốc phòng
21/07/2022 10:32
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT MSHH: Mua sắm vật tư sửa chữa doanh trại Trung đoàn 31 năm 2022 của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2022 15:37
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải KHLCNT Bảo quản sủa chữa doanh trại Trung đoàn 31 năm 2022 của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với 1 gói thầu.
17/06/2022 07:31
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu XL: Sửa chữa nhà công vụ số 1 của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV TK TM DV XD ĐÔNG A
07/06/2022 14:45
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT XL: Sửa chữa nhà công vụ số 1 của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
19/05/2022 16:11
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải KHLCNT XL: Sửa chữa nhà công vụ số 1 của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với 1 gói thầu.
17/05/2022 09:07
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua vật liệu xây dựng của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC CÔNG NGHỆ VÀ TÀI NGUYÊN
01/04/2022 08:25
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua vật liệu xây dựng của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/03/2022 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu XL-01: Thi công xây dựng nhà ở công vụ Sư đoàn 309; Nhà xe 2 bánh; Sân đường + hạ tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Thương mại Dịch vụ Trúc Phương
23/09/2022 08:36
Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng công bố KQMT gói thầu XL-01: Thi công xây dựng nhà ở công vụ Sư đoàn 309; Nhà xe 2 bánh; Sân đường + hạ tầng với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2022 15:11
Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đăng tải TBMT XL-01: Thi công xây dựng nhà ở công vụ Sư đoàn 309; Nhà xe 2 bánh; Sân đường + hạ tầng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2022 15:04
Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đăng tải KHLCNT Nhà ở công vụ (số 4) Sư đoàn 309 với 6 gói thầu.
29/08/2022 10:18
Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu TV-01: Lập TKBVTC-TDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng/ Bộ Quốc phòng
21/07/2022 10:32
Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đăng tải KHLCNT Nhà ở công vụ (số 4) Sư đoàn 309 với 6 gói thầu.
18/07/2022 09:34
Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng công bố KQMT gói thầu MSHH: Mua sắm vật tư sửa chữa doanh trại Trung đoàn 31 năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
28/06/2022 13:53
Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đăng tải TBMT MSHH: Mua sắm vật tư sửa chữa doanh trại Trung đoàn 31 năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2022 15:37
Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đăng tải KHLCNT Bảo quản sủa chữa doanh trại Trung đoàn 31 năm 2022 với 1 gói thầu.
17/06/2022 07:31
Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng công bố kết quả gói thầu XL: Sửa chữa nhà công vụ số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV TK TM DV XD ĐÔNG A
07/06/2022 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu XL-01: Thi công xây dựng nhà ở công vụ Sư đoàn 309; Nhà xe 2 bánh; Sân đường + hạ tầng của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Thương mại Dịch vụ Trúc Phương
23/09/2022 08:36
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT XL-01: Thi công xây dựng nhà ở công vụ Sư đoàn 309; Nhà xe 2 bánh; Sân đường + hạ tầng của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2022 15:04
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu TV-01: Lập TKBVTC-TDT của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Công ty TNHH MTV tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng/ Bộ Quốc phòng
21/07/2022 10:32
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT MSHH: Mua sắm vật tư sửa chữa doanh trại Trung đoàn 31 năm 2022 của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2022 15:37
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải KHLCNT Bảo quản sủa chữa doanh trại Trung đoàn 31 năm 2022 của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với 1 gói thầu.
17/06/2022 07:31
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu XL: Sửa chữa nhà công vụ số 1 của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV TK TM DV XD ĐÔNG A
07/06/2022 14:45
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT XL: Sửa chữa nhà công vụ số 1 của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
19/05/2022 16:11
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải KHLCNT XL: Sửa chữa nhà công vụ số 1 của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với 1 gói thầu.
17/05/2022 09:07
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua vật liệu xây dựng của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC CÔNG NGHỆ VÀ TÀI NGUYÊN
01/04/2022 08:25
Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua vật liệu xây dựng của chủ đầu tư Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/03/2022 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư Đoàn 309, Quân Đoàn 4, Bộ Quốc Phòng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thế sự, trai yêu thiếp mọn Nhân tình, gái nhớ chồng xưa. "
Nguyễn Trãi
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.