Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 47,50%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.148.464.780 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 154.931.594.094 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 47,50%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.148.464.780 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 154.931.594.094 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-03: Chống mối công trình của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ sinh học thông minh
24/11/2022 10:00
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu PTV-01: Bảo hiểm xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm MIC Hà Nội-Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
24/11/2022 09:57
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng đô thị Hà Nội
24/11/2022 09:52
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Xây dựng Nhà ở cán bộ, chiến sỹ Đại đội 46; Nhà ăn, bếp Đại đội 46 (gồm cả cung cấp, lắp đặt hệ thống bếp điện 60-K18), sân đường BTXM tại d căn cứ Kiến An-Cát Bi của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY 319 BỘ QUỐC PHÒNG
24/11/2022 09:43
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Xây dựng Nhà ở cán bộ chiến sỹ Đại đội Thông tin; Nhà ở nhân viên Trung đội Xe máy-Xăng dầu; Sân đường BTXM tại d Vinh của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ thương mại và xây dựng Hùng Phát
24/11/2022 09:41
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-04: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2022 16:46
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC “CHUYỂN TỪ CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP – THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC CÓ GCN ĐKKD SỐ: 1902001505”
07/09/2022 08:19
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/08/2022 13:56
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN với 1 gói thầu.
08/08/2022 15:28
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT tư vấn thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kỹ thuật xây dựng Việt Nam
01/07/2022 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-03: Chống mối công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ sinh học thông minh
24/11/2022 10:00
SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV-01: Bảo hiểm xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm MIC Hà Nội-Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
24/11/2022 09:57
SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng đô thị Hà Nội
24/11/2022 09:52
SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Xây dựng Nhà ở cán bộ, chiến sỹ Đại đội 46; Nhà ăn, bếp Đại đội 46 (gồm cả cung cấp, lắp đặt hệ thống bếp điện 60-K18), sân đường BTXM tại d căn cứ Kiến An-Cát Bi.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY 319 BỘ QUỐC PHÒNG
24/11/2022 09:43
SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Xây dựng Nhà ở cán bộ chiến sỹ Đại đội Thông tin; Nhà ở nhân viên Trung đội Xe máy-Xăng dầu; Sân đường BTXM tại d Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ thương mại và xây dựng Hùng Phát
24/11/2022 09:41
SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-01: Xây dựng Nhà học tập sinh hoạt (Hội trường); Sân đường nội bộ, kè đá tại e916 với 2 nhà thầu tham gia.
11/10/2022 17:03
SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đăng tải TBMT Gói thầu TV-04: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2022 16:46
SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL-02: Xây dựng Nhà ở cán bộ chiến sỹ Đại đội Thông tin; Nhà ở nhân viên Trung đội Xe máy-Xăng dầu; Sân đường BTXM tại d Vinh với 3 nhà thầu tham gia.
25/09/2022 22:32
SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL-01: Xây dựng Nhà ở cán bộ, chiến sỹ Đại đội 46; Nhà ăn, bếp Đại đội 46 (gồm cả cung cấp, lắp đặt hệ thống bếp điện 60-K18), sân đường BTXM tại d căn cứ Kiến An-Cát Bi với 2 nhà thầu tham gia.
25/09/2022 21:55
SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đăng tải TBMT Gói thầu XL-02: Xây dựng Nhà ở cán bộ chiến sỹ Đại đội Thông tin; Nhà ở nhân viên Trung đội Xe máy-Xăng dầu; Sân đường BTXM tại d Vinh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 21:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-03: Chống mối công trình của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ sinh học thông minh
24/11/2022 10:00
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu PTV-01: Bảo hiểm xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm MIC Hà Nội-Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
24/11/2022 09:57
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng đô thị Hà Nội
24/11/2022 09:52
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Xây dựng Nhà ở cán bộ, chiến sỹ Đại đội 46; Nhà ăn, bếp Đại đội 46 (gồm cả cung cấp, lắp đặt hệ thống bếp điện 60-K18), sân đường BTXM tại d căn cứ Kiến An-Cát Bi của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY 319 BỘ QUỐC PHÒNG
24/11/2022 09:43
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Xây dựng Nhà ở cán bộ chiến sỹ Đại đội Thông tin; Nhà ở nhân viên Trung đội Xe máy-Xăng dầu; Sân đường BTXM tại d Vinh của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ thương mại và xây dựng Hùng Phát
24/11/2022 09:41
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-04: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2022 16:46
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC “CHUYỂN TỪ CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP – THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC CÓ GCN ĐKKD SỐ: 1902001505”
07/09/2022 08:19
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/08/2022 13:56
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN với 1 gói thầu.
08/08/2022 15:28
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT tư vấn thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kỹ thuật xây dựng Việt Nam
01/07/2022 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 65 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải 40 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN đã đăng tải 48 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 371/QC PHÒNG KHÔNG KHÔNG QUÂN có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vũ trụ này cân bằng đến nỗi chỉ việc bạn có một vấn đề cũng đã là dấu hiệu cho thấy có một giải pháp. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.