Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sư đoàn 395, Quân khu 3 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,17%, Xây lắp 45,83%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.485.885.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.084.730.834 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sư đoàn 395, Quân khu 3 như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,17%, Xây lắp 45,83%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.485.885.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.084.730.834 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sư đoàn 395, Quân khu 3 như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xăng dầu theo ngân sách phân cấp năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
10/06/2026 10:39
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-04: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI ĐÔNG THÀNH
01/06/2026 10:37
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xăng dầu theo ngân sách phân cấp năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2026 15:23
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu theo ngân sách phân cấp năm 2026 với 3 gói thầu.
21/05/2026 14:53
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
23/04/2026 21:51
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá phúc lợi tập thể khác năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
23/04/2026 21:50
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá phúc lợi tập thể khác năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2026 17:33
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải TBMT Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2026 17:32
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá phúc lợi tập thể khác năm 2026 với 1 gói thầu.
02/04/2026 13:03
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2026 với 1 gói thầu.
02/04/2026 12:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá phúc lợi tập thể khác năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh PHẠM THỊ THƠM
18/07/2025 14:53
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa Sở chỉ huy Sư đoàn 395 với 1 gói thầu.
07/07/2025 08:33
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa Sở chỉ huy Sư đoàn 395 với 1 gói thầu.
05/07/2025 09:45
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hoá phúc lợi tập thể khác năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 08:46
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và thiết bị khác chính trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Viết Cường
13/06/2025 10:40
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá phúc lợi tập thể khác năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2025 18:32
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh PHẠM THỊ THƠM
07/06/2025 18:24
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá phúc lợi tập thể khác năm 2025 với 1 gói thầu.
07/06/2025 17:58
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu:
07/06/2025 17:42
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản và thiết bị khác chính trị với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xăng dầu theo ngân sách phân cấp năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
10/06/2026 10:39
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-04: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI ĐÔNG THÀNH
01/06/2026 10:37
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xăng dầu theo ngân sách phân cấp năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2026 15:23
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu theo ngân sách phân cấp năm 2026 với 3 gói thầu.
21/05/2026 14:53
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
23/04/2026 21:51
Sư đoàn 395, Quân khu 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá phúc lợi tập thể khác năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
23/04/2026 21:50
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá phúc lợi tập thể khác năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2026 17:33
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải TBMT Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2026 17:32
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá phúc lợi tập thể khác năm 2026 với 1 gói thầu.
02/04/2026 13:03
Sư đoàn 395, Quân khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2026 với 1 gói thầu.
02/04/2026 12:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 395, Quân khu 3 đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 53 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 395, Quân khu 3 đã đăng tải 24 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 395, Quân khu 3 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 395, Quân khu 3 đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 395, Quân khu 3 có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 395, Quân khu 3 có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 395, Quân khu 3 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người suy ngẫm lâu dài về cuộc sống và sự nghiệp thường luôn luôn lập các quyết định tốt hơn về thời gian và hoạt động của mình hơn những người suy nghĩ rất ít về tương lai. "
Brian Tracy