Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 76,92%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.939.120.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.757.090.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 76,92%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.939.120.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.757.090.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 11 gói thầu, trong đó trúng 10 gói, trượt 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.59% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (10), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (10), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng 3 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 5 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê vận hành, quản trị máy chủ cho website bản B, C ,D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUDOTECH
02/06/2026 11:30
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn Chuyên san các Công trình nghiên cứu công nghệ thông tin và truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
02/06/2026 11:28
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê vận hành, quản trị CMS cho website bản A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEKO
02/06/2026 11:25
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Vận hành, quản trị CMS Tạp chí điện tử bản E (vjst.vn).
02/06/2026 11:22
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu In ấn Tạp chí KH&CN Việt Nam bản D phục vụ hoạt động hội nhập quốc tế về khoa học xã hội và nhân văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
02/06/2026 11:18
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn “Xuất bản Tạp chí KH&CN Việt Nam bản C phục vụ hoạt động hội nhập quốc tế về Khoa học và Công nghệ”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
02/06/2026 11:06
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu In ấn Tạp chí KH&CN Việt Nam bản B phục vụ hoạt động công bố các công trình khoa học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
02/06/2026 11:02
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Chuyển hệ thống website bản A (thiết kế, lập trình phần mềm các tính năng đặc thù, giao diện và tích hợp CMS của https:/a.vjst.vn/ vào https:/onecms.vjst.vn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEKO
02/06/2026 10:55
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn Tạp chí KH&CN Việt Nam bản A phục vụ công tác quản lý nhà nước về khoa học và công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
02/06/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Chế bản, in Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam bản D phục vụ công tác hội nhập quốc tế về Khoa học xã hội và nhân văn..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÚ THỊNH
28/05/2024 19:23
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Chế bản, in Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam bản B phục vụ hoạt động công bố các công trình nghiên cứu khoa học..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÚ THỊNH
25/05/2024 15:56
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Chế bản, in Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam bản C phục vụ công tác hội nhập quốc tế về Khoa học và Công nghệ..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÚ THỊNH
15/05/2024 19:26
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố KQMT gói thầu Chế bản, in Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam bản D phục vụ công tác hội nhập quốc tế về Khoa học xã hội và nhân văn. với 1 nhà thầu tham gia.
15/05/2024 15:06
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Chế bản, in Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam bản A phục vụ công tác quản lý nhà nước về Khoa học và Công nghệ..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÚ THỊNH
13/05/2024 13:51
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải TBMT Chế bản, in Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam bản D phục vụ công tác hội nhập quốc tế về Khoa học xã hội và nhân văn. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2024 19:17
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố KQMT gói thầu Chế bản, in Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam bản B phục vụ hoạt động công bố các công trình nghiên cứu khoa học. với 2 nhà thầu tham gia.
03/05/2024 15:15
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố KQMT gói thầu Chế bản, in Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam bản C phục vụ công tác hội nhập quốc tế về Khoa học và Công nghệ. với 1 nhà thầu tham gia.
03/05/2024 15:15
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua quyền sử dụng phần mềm hỗ trợ xuất bản trực tuyến cho các bản Tạp chí tiếng Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THÔNG TIN KHOA HỌC & CÔNG NGHỆ TRÍ VIỆT
02/05/2024 17:56
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam đăng tải TBMT Chế bản, in Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam bản B phục vụ hoạt động công bố các công trình nghiên cứu khoa học. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/04/2024 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê vận hành, quản trị máy chủ cho website bản B, C ,D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUDOTECH
02/06/2026 11:30
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn Chuyên san các Công trình nghiên cứu công nghệ thông tin và truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
02/06/2026 11:28
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê vận hành, quản trị CMS cho website bản A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEKO
02/06/2026 11:25
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Vận hành, quản trị CMS Tạp chí điện tử bản E (vjst.vn).
02/06/2026 11:22
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu In ấn Tạp chí KH&CN Việt Nam bản D phục vụ hoạt động hội nhập quốc tế về khoa học xã hội và nhân văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
02/06/2026 11:18
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn “Xuất bản Tạp chí KH&CN Việt Nam bản C phục vụ hoạt động hội nhập quốc tế về Khoa học và Công nghệ”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
02/06/2026 11:06
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu In ấn Tạp chí KH&CN Việt Nam bản B phục vụ hoạt động công bố các công trình khoa học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
02/06/2026 11:02
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Chuyển hệ thống website bản A (thiết kế, lập trình phần mềm các tính năng đặc thù, giao diện và tích hợp CMS của https:/a.vjst.vn/ vào https:/onecms.vjst.vn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEKO
02/06/2026 10:55
Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thiết kế, chế bản và in ấn Tạp chí KH&CN Việt Nam bản A phục vụ công tác quản lý nhà nước về khoa học và công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
02/06/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tạp chí Khoa học và Công nghệ Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Một người chồng là những gì còn lại của người tình sau khi các dây thần kinh được chiết xuất "
Helen Rowland
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.