Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 209.228.043 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 208.573.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 209.228.043 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 208.573.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, công chức và người lao động Thanh tra tỉnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Y TẾ TÂM ANH
15/08/2026 09:52
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 02.TV Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hưng Thịnh Phát
15/08/2026 09:47
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT gói thầu khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, công chức và người lao động Thanh tra tỉnh năm 2026 với 1 gói thầu.
15/08/2026 08:42
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 01.TV Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh
10/08/2026 15:52
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị dự án Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
06/08/2026 15:13
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
20/07/2026 13:59
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm bàn ghế làm việc, bàn ghế tiếp khách và tủ đựng tài liệu tại Thanh tra tỉnh với 2 gói thầu.
16/07/2026 09:25
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Mua sắm máy móc, thiết bị làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
18/05/2026 10:21
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm máy móc, thiết bị làm việc tại Thanh tra tỉnh với 1 gói thầu.
13/05/2026 21:09
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Kiểm định đánh giá chất lượng hiện trạng công trình Nhà C - Trụ sở Thanh tra tỉnh, phường Thành Sen, tỉnh Hà Tĩnh (tiếp nhận từ trụ sở liên cơ các cơ quan tại số 103A Phan Đình Phùng, phường Thành Sen) thuộc công trình Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh
08/05/2026 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 03.TVTĐ:Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
15/08/2024 09:34
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 02. TVĐT: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
15/08/2024 09:27
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn thi công thuộc dự án Nâng cấp nhà làm việc và hạng mục phụ trợ trụ sở Thanh tra tỉnh với 5 gói thầu.
13/08/2024 10:36
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, nâng cấp Cổng Thông tin điện tử của Thanh tra tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông Hà Tĩnh
21/11/2018 15:57
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đăng tải TBMT Mua sắm, nâng cấp Cổng Thông tin điện tử của Thanh tra tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
22/10/2018 16:28
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm, nâng cấp Cổng Thông tin điện tử của Thanh tra tỉnh với 1 gói thầu.
22/10/2018 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, công chức và người lao động Thanh tra tỉnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Y TẾ TÂM ANH
15/08/2026 09:52
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 02.TV Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hưng Thịnh Phát
15/08/2026 09:47
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT gói thầu khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, công chức và người lao động Thanh tra tỉnh năm 2026 với 1 gói thầu.
15/08/2026 08:42
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 01.TV Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh
10/08/2026 15:52
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị dự án Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
06/08/2026 15:13
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
20/07/2026 13:59
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm bàn ghế làm việc, bàn ghế tiếp khách và tủ đựng tài liệu tại Thanh tra tỉnh với 2 gói thầu.
16/07/2026 09:25
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Mua sắm máy móc, thiết bị làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
18/05/2026 10:21
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm máy móc, thiết bị làm việc tại Thanh tra tỉnh với 1 gói thầu.
13/05/2026 21:09
Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Kiểm định đánh giá chất lượng hiện trạng công trình Nhà C - Trụ sở Thanh tra tỉnh, phường Thành Sen, tỉnh Hà Tĩnh (tiếp nhận từ trụ sở liên cơ các cơ quan tại số 103A Phan Đình Phùng, phường Thành Sen) thuộc công trình Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở làm việc Thanh tra tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Hà Tĩnh
08/05/2026 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mất mà không biết mình mất cũng có nghĩa là không mất. "
Publilius Syrus