Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.505.365.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.503.765.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.505.365.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.503.765.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng + cung cấp, lắp đặt thiết bị + nghiệm thu đóng điện bàn giao công trình: Chỉnh trang, nâng cấp hệ thống hạ tầng kỹ thuật trụ sở Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
08/04/2022 16:15
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp hệ thống nhà vệ sinh, cấp nước trụ sở Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM ĐẠI PHÁT
08/04/2022 16:07
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng + cung cấp, lắp đặt thiết bị + nghiệm thu đóng điện bàn giao công trình: Chỉnh trang, nâng cấp hệ thống hạ tầng kỹ thuật trụ sở Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2022 16:53
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp hệ thống nhà vệ sinh, cấp nước trụ sở Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/01/2022 11:45
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chỉnh lý tài liệu nhiệm kỳ 2015 -2020 của văn phòng Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
15/12/2021 14:09
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống camera theo dõi thân nhiệt của Văn phòng Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRAMED TECH VIỆT NAM
14/12/2021 15:05
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH VINFAST
23/06/2021 21:20
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/06/2021 14:46
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai với 1 gói thầu.
10/06/2021 11:17
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay, máy tính để bàn của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Bình Minh
10/03/2021 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thành uỷ Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng thành ủy Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH VINFAST
23/06/2021 21:20
Thành uỷ Lào Cai công bố KQMT gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng thành ủy Lào Cai với 2 nhà thầu tham gia.
18/06/2021 16:12
Thành uỷ Lào Cai đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng thành ủy Lào Cai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/06/2021 14:46
Thành uỷ Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng thành ủy Lào Cai với 1 gói thầu.
10/06/2021 11:17
Thành uỷ Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay, máy tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Bình Minh
10/03/2021 16:41
Thành uỷ Lào Cai công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy tính xách tay, máy tính để bàn với 1 nhà thầu tham gia.
08/02/2021 15:00
Thành uỷ Lào Cai đăng tải TBMT Mua sắm máy tính xách tay, máy tính để bàn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/02/2021 14:47
Thành uỷ Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính xách tay, máy tính để bàn phục vụ hoạt động chuyên môn của Văn phòng Thành ủy Lào Cai với 1 gói thầu.
01/02/2021 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng + cung cấp, lắp đặt thiết bị + nghiệm thu đóng điện bàn giao công trình: Chỉnh trang, nâng cấp hệ thống hạ tầng kỹ thuật trụ sở Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
08/04/2022 16:15
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp hệ thống nhà vệ sinh, cấp nước trụ sở Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM ĐẠI PHÁT
08/04/2022 16:07
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng + cung cấp, lắp đặt thiết bị + nghiệm thu đóng điện bàn giao công trình: Chỉnh trang, nâng cấp hệ thống hạ tầng kỹ thuật trụ sở Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/01/2022 16:53
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp hệ thống nhà vệ sinh, cấp nước trụ sở Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/01/2022 11:45
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chỉnh lý tài liệu nhiệm kỳ 2015 -2020 của văn phòng Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
15/12/2021 14:09
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống camera theo dõi thân nhiệt của Văn phòng Thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRAMED TECH VIỆT NAM
14/12/2021 15:05
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH VINFAST
23/06/2021 21:20
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/06/2021 14:46
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng thành ủy Lào Cai của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai với 1 gói thầu.
10/06/2021 11:17
Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay, máy tính để bàn của chủ đầu tư Thành uỷ Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Bình Minh
10/03/2021 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thành uỷ Lào Cai có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy nghĩ hai lần trước khi nói, bởi vì lời nói và ảnh hưởng của bạn sẽ gieo hạt giống hoặc của thành công, hoặc của thất bại vào tâm trí người khác. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".