Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.635.704.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.604.330.332 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.635.704.260 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.604.330.332 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin Tài nguyên và Môi trường tỉnh Thái Nguyên
28/05/2025 17:28
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên với 1 gói thầu.
28/05/2025 17:24
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Phòng, chống mối mọt phòng làm việc cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÒNG TRỪ MỐI VÀ BẢO VỆ CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
01/12/2024 15:13
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói phòng chống, mối mọt phòng làm việc cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên với 1 gói thầu.
01/12/2024 15:08
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
02/12/2022 11:18
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2022 17:16
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2022 17:13
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2022 17:52
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
23/11/2022 13:20
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMT
23/11/2022 13:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thành ủy Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Số hóa tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin Tài nguyên và Môi trường tỉnh Thái Nguyên
28/05/2025 17:28
Thành ủy Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Phòng, chống mối mọt phòng làm việc cơ quan Thành ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÒNG TRỪ MỐI VÀ BẢO VỆ CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
01/12/2024 15:13
Thành ủy Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói phòng chống, mối mọt phòng làm việc cơ quan Thành ủy với 1 gói thầu.
01/12/2024 15:08
Thành ủy Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
02/12/2022 11:18
Thành ủy Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy với 1 nhà thầu tham gia.
01/12/2022 17:41
Thành ủy Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2022 17:16
Thành ủy Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2022 17:13
Thành ủy Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2022 17:52
Thành ủy Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
23/11/2022 13:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin Tài nguyên và Môi trường tỉnh Thái Nguyên
28/05/2025 17:28
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên với 1 gói thầu.
28/05/2025 17:24
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Phòng, chống mối mọt phòng làm việc cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÒNG TRỪ MỐI VÀ BẢO VỆ CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
01/12/2024 15:13
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói phòng chống, mối mọt phòng làm việc cơ quan Thành ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên với 1 gói thầu.
01/12/2024 15:08
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
02/12/2022 11:18
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2022 17:16
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2022 17:13
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Thành ủy, Ủy ban Kiểm tra và Ban Tổ chức Thành Ủy của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2022 17:52
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
23/11/2022 13:20
Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Thành ủy Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMT
23/11/2022 13:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải 7 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thành ủy Thái Nguyên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người giỏi vẽ thì vẽ ý mà không vẽ hình, người giỏi thơ thì nói ý mà không nói tên. "
Tô Đông Pha
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.