Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.312.478.460 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.294.195.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.312.478.460 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.294.195.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Thi hành án dân sự thành phố Huế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm "Mua sắm máy vi tính xách tay, máy vi tính để bàn và máy in năm 2025" với 1 gói thầu.
25/06/2026 13:50
Thi hành án dân sự thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt, nâng cấp trang thiết bị mạng Internet tại THADS thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Thương Mại Và Dịch Vụ Thuận Cường
19/06/2026 16:36
Thi hành án dân sự thành phố Huế đăng tải KHLCNT Gói thầu: Lắp đặt, nâng cấp trang thiết bị mạng Internet tại THADS thành phố Huế với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:11
Thi hành án dân sự thành phố Huế công bố kết quả gói thầu mua sắm máy photocopy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại tổng hợp Tiên Phong
10/12/2025 10:26
Thi hành án dân sự thành phố Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính xách tay chuyên dùng và máy scan năm 2025 với 1 gói thầu.
01/12/2025 13:44
Thi hành án dân sự thành phố Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy năm 2025 với 1 gói thầu.
27/11/2025 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ
04/01/2024 14:47
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng trụ sở Chi cục Thi hành án dân sự huyện Phong Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HUẾ PCCC
04/01/2024 14:38
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công công trình Cải tạo, mở rộng Chi cục Thi hành án dân sự thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TIẾN CƯỜNG
04/01/2024 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK
04/01/2024 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thi hành án dân sự thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu 05, 06, 07, 08, 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THỪA THIÊN HUẾ
21/11/2023 11:37
Thi hành án dân sự thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu các gói thầu 05, 06, 07, 08, 09.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Phú Lộc Phát
21/11/2023 11:34
Thi hành án dân sự thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BROTHER
26/12/2022 17:11
Thi hành án dân sự thành phố Huế công bố KQMT gói thầu Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án với 2 nhà thầu tham gia.
07/11/2022 08:14
Thi hành án dân sự thành phố Huế đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
30/10/2022 15:52
Thi hành án dân sự thành phố Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống tăng âm loa đài, máy chiếu, thiết bị ghi âm, ghi hình phục vụ công tác thi hành án với 1 gói thầu.
30/10/2022 15:39
Thi hành án dân sự thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VẠN XUÂN
26/12/2020 17:25
Thi hành án dân sự thành phố Huế công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2020 11:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thi hành án dân sự thành phố Huế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm "Mua sắm máy vi tính xách tay, máy vi tính để bàn và máy in năm 2025" với 1 gói thầu.
25/06/2026 13:50
Thi hành án dân sự thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt, nâng cấp trang thiết bị mạng Internet tại THADS thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Thương Mại Và Dịch Vụ Thuận Cường
19/06/2026 16:36
Thi hành án dân sự thành phố Huế đăng tải KHLCNT Gói thầu: Lắp đặt, nâng cấp trang thiết bị mạng Internet tại THADS thành phố Huế với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:11
Thi hành án dân sự thành phố Huế công bố kết quả gói thầu mua sắm máy photocopy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại tổng hợp Tiên Phong
10/12/2025 10:26
Thi hành án dân sự thành phố Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính xách tay chuyên dùng và máy scan năm 2025 với 1 gói thầu.
01/12/2025 13:44
Thi hành án dân sự thành phố Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy năm 2025 với 1 gói thầu.
27/11/2025 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ
04/01/2024 14:47
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng trụ sở Chi cục Thi hành án dân sự huyện Phong Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HUẾ PCCC
04/01/2024 14:38
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công công trình Cải tạo, mở rộng Chi cục Thi hành án dân sự thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TIẾN CƯỜNG
04/01/2024 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ LỘC PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Thi hành án dân sự thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK
04/01/2024 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Huế đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Huế đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Huế đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Huế có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Huế có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự thành phố Huế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bậc hiền giả thân cận mà vẫn kính, tuy sợ hãi mà vẫn yêu, tuy yêu nhưng vẫn nhận ra những điểm xấu, tuy ghét vẫn nhận ra những điểm tốt. Tích tụ mà có thể buông, yên ổn mà có thể biến đổi. Thấy của cải không ham được, thấy khó khăn không tránh né. Không quyết cầu thắng, không cần được chia nhiều. 賢者狎而敬之,畏而愛之。愛而知其惡,憎而知其善。積而能散,安安而能遷。臨財毋茍得,臨難毋茍免。很毋求勝,分毋求多。 Hiền giả hiệp nhi kính chi, úy nhi ái chi. Ái nhi tri kì ác, tăng nhi tri kì thiện. Tích nhi năng tán, an an nhi năng thiên. Lâm tài vô cẩu đắc, lâm nan vô cẩu miễn. Ngận vô cầu thắng, phân vô cầu đa. "
Lễ Ký