Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 46,67%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.019.235.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.244.065.764 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 46,67%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.019.235.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.244.065.764 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Dự án: Sửa chữa Trụ sở làm việc các Phòng THADS khu vực - Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An năm 2026 với 4 gói thầu.
04/08/2026 08:55
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy scan chuyên dùng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH SOLUTION
29/06/2026 15:54
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm máy scan chuyên dùng năm 2026 với 1 gói thầu.
05/06/2026 17:48
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt bộ màn hình Led cho Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO GROUP NGHỆ AN
24/04/2026 15:24
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt bộ màn hình Led cho Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
21/04/2026 21:46
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay chuyên dùng, máy scan chuyên dùng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BROTHER
27/12/2025 15:47
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khắc phục hậu quả thiên tai bão lũ Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
09/12/2025 10:54
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Mua sắm máy tính xách tay chuyên dùng, máy scan chuyên dùng năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2025 17:03
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công trình: Khắc phục hậu quả thiên tai bão lũ các trụ sở làm việc Thi hành án dân sự trên địa bàn tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
03/12/2025 17:03
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm máy tính xách tay chuyên dùng , máy scan chuyên dùng năm 2025 với 2 gói thầu.
03/12/2025 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm lắp đặt thiết bị Chi cục THADS huyện Thanh Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
30/12/2024 14:43
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm lắp đặt thiết bị Chi cục THADS huyện Diễn Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
30/12/2024 14:38
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: tư vấn giám sán thi công gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 282
13/05/2024 09:42
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn quản lý dự án gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 9007
13/05/2024 09:36
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Phần xây lắp các hạng mục bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP 489
13/05/2024 09:29
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các hạng mục, nội dung bổ sung (đợt 2) với 3 gói thầu.
26/04/2024 15:39
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẮC NGHỆ AN
11/12/2023 17:26
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẮC NGHỆ AN
11/12/2023 17:22
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình xây dựng trụ sở Chi cục thi hành án dân sự huyện Thanh Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây Dựng An Phú
07/12/2023 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Dự án: Sửa chữa Trụ sở làm việc các Phòng THADS khu vực - Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An năm 2026 với 4 gói thầu.
04/08/2026 08:55
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy scan chuyên dùng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH SOLUTION
29/06/2026 15:54
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm máy scan chuyên dùng năm 2026 với 1 gói thầu.
05/06/2026 17:48
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt bộ màn hình Led cho Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO GROUP NGHỆ AN
24/04/2026 15:24
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt bộ màn hình Led cho Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
21/04/2026 21:46
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay chuyên dùng, máy scan chuyên dùng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BROTHER
27/12/2025 15:47
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khắc phục hậu quả thiên tai bão lũ Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
09/12/2025 10:54
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Mua sắm máy tính xách tay chuyên dùng, máy scan chuyên dùng năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/12/2025 17:03
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công trình: Khắc phục hậu quả thiên tai bão lũ các trụ sở làm việc Thi hành án dân sự trên địa bàn tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
03/12/2025 17:03
Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm máy tính xách tay chuyên dùng , máy scan chuyên dùng năm 2025 với 2 gói thầu.
03/12/2025 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thi hành án dân sự tỉnh Nghệ An có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhiều thất bại trong cuộc sống là do lúc bỏ cuộc, người ta không nhận ra họ đã gần thành công đến mức nào rồi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.