Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.671.308.513 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.597.538.513 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.671.308.513 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.597.538.513 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
04/01/2024 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT TIẾN BỘ
30/12/2023 11:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2023 11:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2023 21:56
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu, đăng tải thông tin đấu thầu gói thầu thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
04/12/2023 14:49
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI
04/12/2023 14:45
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ STARLAW
01/12/2023 10:33
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ THÀNH PHÁT
01/12/2023 10:29
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
01/12/2023 10:24
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
01/12/2023 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
04/01/2024 14:51
THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu, đăng tải thông tin đấu thầu gói thầu thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
04/12/2023 14:49
THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI
04/12/2023 14:45
THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ STARLAW
01/12/2023 10:33
THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ THÀNH PHÁT
01/12/2023 10:29
THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
01/12/2023 10:24
THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
01/12/2023 10:17
THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số khối nhà làm việc trụ sở Thị ủy Mỹ Hào và cảnh quan khuôn viên phía trước trụ sở với 6 gói thầu.
23/11/2023 10:23
THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Mỹ Hào
09/11/2023 15:03
THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
09/11/2023 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
04/01/2024 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT TIẾN BỘ
30/12/2023 11:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2023 11:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2023 21:56
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu, đăng tải thông tin đấu thầu gói thầu thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
04/12/2023 14:49
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI
04/12/2023 14:45
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ STARLAW
01/12/2023 10:33
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ THÀNH PHÁT
01/12/2023 10:29
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
01/12/2023 10:24
Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
01/12/2023 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 24 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu THỊ ỦY MỸ HÀO, TỈNH HƯNG YÊN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ảo tưởng là thức ăn của tình yêu. "
V.HUGO