Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 109 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 164 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 136 gói (với 145 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 123 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 118 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,66%, Xây lắp 6,90%, Tư vấn 6,90%, Phi tư vấn 55,86%, Hỗn hợp 0,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 186.018.517.762 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 180.702.156.078 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 109 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,66%, Xây lắp 6,90%, Tư vấn 6,90%, Phi tư vấn 55,86%, Hỗn hợp 0,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 186.018.517.762 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 180.702.156.078 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 47 TBMT trong đó tự mời thầu 47 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 146 gói thầu, trong đó trúng 138 gói, trượt 5 gói, 3 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 14.95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (96), Đồng Tháp (2), Đồng Nai (1), Không xác định (47)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (88), TP.Hồ Chí Minh (4), Đồng Tháp (2), Đồng Nai (1), Không xác định (51)
- Có quan hệ với 44 bên mời thầu
- Có quan hệ với 43 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 31 nhà thầu trong 22 gói thầu, thắng 16 gói, thua 5 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 9 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng thầu 11 gói, thua 2 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 202 gói thầu với 15 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Kiến trúc - Xây dựng Thiên Phúc
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00005104
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Trừ công trình xử lý chất thải rắn
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Trừ công trình xử lý chất thải rắn
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình Dân dụng
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình Giao thông (Đường bộ)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng:
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế và In bộ lịch treo tường, thiệp chúc tết của tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC.
01/12/2023 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Thiết kế và In bộ lịch treo tường, thiệp chúc tết của tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/11/2023 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Thực hiện bộ lịch treo tường, thiệp chúc tết của tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với 4 gói thầu.
02/11/2023 07:36
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Thực hiện bộ lịch treo tường, thiệp chúc tết của tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với 4 gói thầu.
01/11/2023 16:07
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, địa chính; Khảo sát đề xuất giải pháp, lập phương án tu bổ, tôn tạo di tích trên địa bàn tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC.
23/10/2023 15:09
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Khảo sát địa hình, địa chính; Khảo sát đề xuất giải pháp, lập phương án tu bổ, tôn tạo di tích trên địa bàn tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2023 14:04
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Khảo sát địa hình, địa chính; Khảo sát đề xuất giải pháp, lập phương án tu bổ, tôn tạo di tích trên địa bàn tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/10/2023 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khảo sát thực trạng những di tích đang gặp khó khăn, vướng mắc và đề xuất lập giải pháp, phương án tu bổ, tôn tạo một số di tích trên địa bàn tỉnh, giai đoạn 2023-2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với 3 gói thầu.
05/10/2023 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khảo sát thực trạng những di tích đang gặp khó khăn, vướng mắc và đề xuất lập giải pháp, phương án tu bổ, tôn tạo một số di tích trên địa bàn tỉnh, giai đoạn 2023-2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với 3 gói thầu.
05/10/2023 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Phần mềm quản lý phát triển văn hóa đọc và xây dựng cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC.
15/09/2023 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu thực hiện
Phòng trừ mối mọt các khu di tích Nhà tù và Bảo tàng Côn Đảo năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM SOÁT CÔN TRÙNG THUẬN PHÁT
23/06/2025 10:54
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, quảng bá các di tích đã xếp hạng trên màn hình Led tại sảnh quốc nội - sân bay Tân Sơn Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ BIZMAN
20/06/2025 17:11
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Biên tập, phát hành sách điện tử sổ tay nội dung thuyết minh di tích và danh thắng về các di tích đã xếp hạng trên địa bàn tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ ĐẠI VIỆT
20/06/2025 17:09
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Tổ chức Giải vô địch Bóng ném trẻ quốc gia năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ THỂ THAO VŨNG TÀU
20/06/2025 12:53
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Khai quật di chỉ
khảo cổ học Gò
Đất Nại, Gò
Nần tại huyện
Long Đất tỉnh
Bà Rịa – Vũng
Tàu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học xã hội vùng Nam Bộ
19/06/2025 13:47
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC công bố KQMT gói thầu Tuyên truyền, quảng bá các di tích đã xếp hạng trên màn hình Led tại sảnh quốc nội - sân bay Tân Sơn Nhất với 1 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 09:05
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC công bố KQMT gói thầu Tổ chức Giải vô địch Bóng ném trẻ quốc gia năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2025 09:08
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC công bố KQMT gói thầu Biên tập, phát hành sách điện tử sổ tay nội dung thuyết minh di tích và danh thắng về các di tích đã xếp hạng trên địa bàn tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu với 2 nhà thầu tham gia.
13/06/2025 09:05
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Mua sách in Kho sách Luân chuyển Bảo tàng – Thư viện tỉnh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
12/06/2025 14:27
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Mua sách in cho hệ thống thư viện công cộng 07 huyện, thành phố năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
12/06/2025 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế và In bộ lịch treo tường, thiệp chúc tết của tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC.
01/12/2023 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Thiết kế và In bộ lịch treo tường, thiệp chúc tết của tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/11/2023 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Thực hiện bộ lịch treo tường, thiệp chúc tết của tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với 4 gói thầu.
02/11/2023 07:36
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Thực hiện bộ lịch treo tường, thiệp chúc tết của tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với 4 gói thầu.
01/11/2023 16:07
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, địa chính; Khảo sát đề xuất giải pháp, lập phương án tu bổ, tôn tạo di tích trên địa bàn tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC.
23/10/2023 15:09
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Khảo sát địa hình, địa chính; Khảo sát đề xuất giải pháp, lập phương án tu bổ, tôn tạo di tích trên địa bàn tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2023 14:04
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải TBMT Khảo sát địa hình, địa chính; Khảo sát đề xuất giải pháp, lập phương án tu bổ, tôn tạo di tích trên địa bàn tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/10/2023 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khảo sát thực trạng những di tích đang gặp khó khăn, vướng mắc và đề xuất lập giải pháp, phương án tu bổ, tôn tạo một số di tích trên địa bàn tỉnh, giai đoạn 2023-2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với 3 gói thầu.
05/10/2023 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khảo sát thực trạng những di tích đang gặp khó khăn, vướng mắc và đề xuất lập giải pháp, phương án tu bổ, tôn tạo một số di tích trên địa bàn tỉnh, giai đoạn 2023-2025 của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC với 3 gói thầu.
05/10/2023 14:33
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Phần mềm quản lý phát triển văn hóa đọc và xây dựng cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC.
15/09/2023 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải 47 KHLCNT, trong đó có 164 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải 145 TBMT trong 136 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 47 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 98 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC đã đăng tải 115 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC có quan hệ với 109 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG THIÊN PHÚC có quan hệ với 10 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cà phê không chỉ là một loại đồ uống; nó là thứ gì đó đang xảy ra. Không phải mốt thời thượng, mà giống như một sự kiện, một nơi để đến, nhưng không giống như một địa điểm, mà giống như nơi nào đó bên trong bản thân. Nó cho bạn thời gian, nhưng không phải thực sự là giờ và phút, mà một cơ hội để làm chính mình, và uống cốc thứ hai. "
Gertrude Stein
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"