Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thư viện Quân đội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 109 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 119 gói thầu, trong đó có 103 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 51 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,12%, Xây lắp 3,92%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,96%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.282.873.058 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.610.975.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thư viện Quân đội như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,12%, Xây lắp 3,92%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,96%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.282.873.058 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.610.975.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thư viện Quân đội như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 170 KHLCNT trong đó có 107 KHLCNT tự đăng tải, có 63 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 59 TBMT trong đó tự mời thầu 51 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách Quốc văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA GIÁO DỤC DHARA
28/08/2026 15:38
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ35.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SMARTBOOKS VIỆT NAM
28/08/2026 14:36
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ32.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM DỊCH VỤ XUẤT BẢN SÁCH VÀ THƯ VIỆN SỐ
28/08/2026 10:28
Thư viện Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ33 với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:17
Thư viện Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ34 với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:11
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách Quốc văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA VÀ TRUYỀN THÔNG NHÃ NAM
25/08/2026 16:38
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ31.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nhà Sách Hà Thành
25/08/2026 15:47
Thư viện Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ35 với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:38
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ30.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ XUẤT BẢN QUÂN ĐỘI NHÂN DÂN
24/08/2026 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật
04/07/2025 10:02
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ XUẤT BẢN AMAK
03/07/2025 17:42
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo thông tư 138.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HOÁ VÀ TRUYỀN THÔNG LIÊN VIỆT
03/07/2025 17:14
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo thông tư 138.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trung tâm sách và Thiết bị Thư viện
02/07/2025 07:30
Thư viện Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo thông tư 138 với 1 gói thầu.
27/06/2025 09:27
Thư viện Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo thông tư 138 với 1 gói thầu.
27/06/2025 09:25
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ SÁCH THÁI THỊNH
23/06/2025 15:43
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ SÁCH ĐỐNG ĐA
20/06/2025 18:09
Thư viện Quân đội công bố KQMT gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 08:01
Thư viện Quân đội công bố KQMT gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách Quốc văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA GIÁO DỤC DHARA
28/08/2026 15:38
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ35.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SMARTBOOKS VIỆT NAM
28/08/2026 14:36
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ32.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM DỊCH VỤ XUẤT BẢN SÁCH VÀ THƯ VIỆN SỐ
28/08/2026 10:28
Thư viện Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ33 với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:17
Thư viện Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ34 với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:11
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách Quốc văn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA VÀ TRUYỀN THÔNG NHÃ NAM
25/08/2026 16:38
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ31.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nhà Sách Hà Thành
25/08/2026 15:47
Thư viện Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ35 với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:38
Thư viện Quân đội công bố kết quả gói thầu Mua sách cung ứng cấp cho toàn quân theo Thông tư 138 Đ30.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ XUẤT BẢN QUÂN ĐỘI NHÂN DÂN
24/08/2026 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện Quân đội đã đăng tải 109 KHLCNT, trong đó có 119 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện Quân đội đã đăng tải 51 TBMT trong 44 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 51 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện Quân đội đã đăng tải 91 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện Quân đội có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện Quân đội có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thư viện Quân đội có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Xây dựng thành công từ thất bại. Sự chán nản và thất bại là hai bước đệm chắc chắn nhất dẫn tới thành công. "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.