Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thuế thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 164 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 586 gói thầu, trong đó có 164 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 129 gói (với 140 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 177 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 426 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 424 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 32,14%, Tư vấn 0,71%, Phi tư vấn 16,43%, Hỗn hợp 0,71%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.883.777.459 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 115.300.561.302 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thuế thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 84 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 32,14%, Tư vấn 0,71%, Phi tư vấn 16,43%, Hỗn hợp 0,71%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 118.883.777.459 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 115.300.561.302 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thuế thành phố Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 185 KHLCNT trong đó có 155 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 146 TBMT trong đó tự mời thầu 118 TBMT, có 28 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng về chế độ kế toán doanh nghiệp, phân tích báo cáo tài chính và nhận diện rủi ro trên hồ sơ khai thuế cho công chức Thuế thành phố Huế..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỌC VIỆN QUẢN TRỊ TÀI CHÍNH VIỆT NAM
24/08/2026 14:17
Thuế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng về chế độ kế toán doanh nghiệp, phân tích báo cáo tài chính và nhận diện rủi ro trên hồ sơ khai thuế cho công chức Thuế thành phố Huế với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:51
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng cơ bản về kiểm tra cho công chức Thuế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG BỒI DƯỠNG CÁN BỘ KINH TẾ - TÀI CHÍNH
02/07/2026 08:45
Thuế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm : Lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng cơ bản về kiểm tra cho công chức Thuế thành phố Huế. với 1 gói thầu.
01/07/2026 16:55
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị camera giám sát và camera hội nghị trực tuyến của Thuế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP VIỆT
28/05/2026 18:05
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Xây lắp sửa chữa chống xuống cấp nhà làm việc 3 tầng Thuế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI ĐỨC ANH
28/05/2026 15:46
Thuế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Cung cấp và lắp đặt thiết bị camera giám sát và camera hội nghị trực tuyến của Thuế thành phố Huế. với 1 gói thầu.
25/05/2026 11:15
Thuế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Dự án: Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Thuế thành phố Huế. với 1 gói thầu.
19/05/2026 09:24
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lớp bồi dưỡng chuyển đổi số và ứng dụng trí tuệ nhân tạo (AI) trong công tác nghiệp vụ ngành Thuế cho công chức Thuế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BEEUP HOLDING
15/05/2026 22:50
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
15/05/2026 22:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Chi phí Kiểm toán Báo cáo quyết toán vốn đầu tư hoàn thành..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ECOVIS AFA VIỆT NAM
22/09/2025 09:01
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THỪA THIÊN HUẾ
25/02/2025 11:26
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá vật tư, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỊNH GIÁ BẾN THÀNH - HÀ NỘI
25/02/2025 11:23
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
25/02/2025 11:18
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
24/02/2025 08:25
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
24/02/2025 08:20
Thuế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua xe ô tô dùng chung thuộc dự toán điều chỉnh, bổ sung chi NSNN năm 2024 của Cục Thuế tỉnh Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
20/02/2025 16:05
Thuế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho công chức và người lao động thuộc Cục Thuế thành phố Huế thuộc dự toán chi thường xuyên NSNN năm 2025 của Cục Thuế thành phố Huế với 3 gói thầu.
19/02/2025 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng về chế độ kế toán doanh nghiệp, phân tích báo cáo tài chính và nhận diện rủi ro trên hồ sơ khai thuế cho công chức Thuế thành phố Huế..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỌC VIỆN QUẢN TRỊ TÀI CHÍNH VIỆT NAM
24/08/2026 14:17
Thuế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng về chế độ kế toán doanh nghiệp, phân tích báo cáo tài chính và nhận diện rủi ro trên hồ sơ khai thuế cho công chức Thuế thành phố Huế với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:51
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng cơ bản về kiểm tra cho công chức Thuế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG BỒI DƯỠNG CÁN BỘ KINH TẾ - TÀI CHÍNH
02/07/2026 08:45
Thuế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm : Lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng cơ bản về kiểm tra cho công chức Thuế thành phố Huế. với 1 gói thầu.
01/07/2026 16:55
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị camera giám sát và camera hội nghị trực tuyến của Thuế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP VIỆT
28/05/2026 18:05
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Xây lắp sửa chữa chống xuống cấp nhà làm việc 3 tầng Thuế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI ĐỨC ANH
28/05/2026 15:46
Thuế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Cung cấp và lắp đặt thiết bị camera giám sát và camera hội nghị trực tuyến của Thuế thành phố Huế. với 1 gói thầu.
25/05/2026 11:15
Thuế thành phố Huế đăng tải KHLCNT Dự án: Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Thuế thành phố Huế. với 1 gói thầu.
19/05/2026 09:24
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lớp bồi dưỡng chuyển đổi số và ứng dụng trí tuệ nhân tạo (AI) trong công tác nghiệp vụ ngành Thuế cho công chức Thuế thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BEEUP HOLDING
15/05/2026 22:50
Thuế thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
15/05/2026 22:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế thành phố Huế đã đăng tải 164 KHLCNT, trong đó có 586 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế thành phố Huế đã đăng tải 140 TBMT trong 129 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 118 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế thành phố Huế đã đăng tải 177 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 177 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế thành phố Huế có quan hệ với 84 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế thành phố Huế có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thuế thành phố Huế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người phụ nữ đi đôi giày đẹp không bao giờ xấu xí cả. "
Coco Chanel
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.