Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.103.807.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.082.309.366 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.103.807.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.082.309.366 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo trì công trình doanh trại năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ THU NGA 3.
01/09/2026 11:02
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa công trình cơ sở hạ tầng nhà cửa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRỊNH VĂN CHUNG 1.
01/09/2026 09:55
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo trì công trình doanh trại năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:40
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa công trình cơ sở hạ tầng nhà cửa năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 20:10
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa công trình chuyên dùng Phòng không, Không quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Minh Nga
30/07/2026 08:38
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa công trình chuyên dùng Phòng không – Không quân năm 2026 với 1 gói thầu.
14/07/2026 21:31
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ HÀ NỘI
26/06/2026 16:41
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 với 1 gói thầu.
19/06/2026 09:57
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc, bông băng, dụng cụ VTYT từ nguồn kinh phí khám chữa bệnh tại đơn vị phục vụ công tác chăm sóc sức khỏe bộ đội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN PHÚ
10/06/2026 06:51
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc, bông băng, dụng cụ VTYT từ nguồn kinh phí khám chữa bệnh tại đơn vị phục vụ công tác chăm sóc sức khỏe bộ đội năm 2026 với 1 gói thầu.
26/05/2026 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo trì công trình doanh trại năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Minh Nga
23/07/2025 15:14
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo trì công trình doanh trại năm 2025 với 1 gói thầu.
02/07/2025 09:23
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ HÀ NỘI
22/04/2025 08:18
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố KQMT gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2025 10:00
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải TBMT Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/04/2025 16:38
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:27
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa điện nước năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NETLIGHT
27/03/2025 10:57
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa điện nước năm 2025 với 1 gói thầu.
15/03/2025 22:58
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa nghiệp vụ chuyên ngành Phòng không - Không quân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh TMDV Thái Trụ
04/03/2025 22:02
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa nghiệp vụ chuyên ngành Phòng không - Không quân năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
01/03/2025 07:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo trì công trình doanh trại năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ THU NGA 3.
01/09/2026 11:02
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa công trình cơ sở hạ tầng nhà cửa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRỊNH VĂN CHUNG 1.
01/09/2026 09:55
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo trì công trình doanh trại năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:40
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa công trình cơ sở hạ tầng nhà cửa năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 20:10
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa công trình chuyên dùng Phòng không, Không quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Minh Nga
30/07/2026 08:38
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa công trình chuyên dùng Phòng không – Không quân năm 2026 với 1 gói thầu.
14/07/2026 21:31
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ HÀ NỘI
26/06/2026 16:41
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 với 1 gói thầu.
19/06/2026 09:57
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc, bông băng, dụng cụ VTYT từ nguồn kinh phí khám chữa bệnh tại đơn vị phục vụ công tác chăm sóc sức khỏe bộ đội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN PHÚ
10/06/2026 06:51
Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc, bông băng, dụng cụ VTYT từ nguồn kinh phí khám chữa bệnh tại đơn vị phục vụ công tác chăm sóc sức khỏe bộ đội năm 2026 với 1 gói thầu.
26/05/2026 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đã đăng tải 18 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tiểu đoàn căn cứ sân bay Vinh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn bè có ích không phải chỉ bởi họ sẽ lắng nghe ta, mà còn bởi họ sẽ cười nhạo ta; Qua họ, chúng ta học được đôi chút khách quan, đôi chút khiêm tốn, đôi chút nhã nhặn; Chúng ta học được những nguyên tắc của cuộc đời và trở thành người chơi tốt hơn trong cuộc chơi. "
Will Durant