Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.728.251.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.623.484.999 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.728.251.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.623.484.999 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thiết kế phần mềm tích hợp công nghệ số và dịch vụ quảng bá hình ảnh của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SÁNG TẠO STARBOND
26/12/2024 11:25
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thiết kế phần mềm tích hợp công nghệ số và dịch vụ quảng bá hình ảnh của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 13:13
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình thanh niên tham gia chuyển đổi số trong giới thiệu quảng bá, phát triển du lịch đối với một số di tích lịch sử, di sản văn hóa trên địa bàn tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
14/12/2024 12:26
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình thanh niên tham gia chuyển đổi số trong giới thiệu quảng bá, phát triển du lịch đối với một số di tích lịch sử, di sản văn hóa trên địa bàn tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
14/12/2024 11:59
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng mô hình thắp sáng đường quê và mô hình hàng cây thanh niên năm 2022 và năm 2023 của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ.
26/12/2023 19:42
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn Nhà thầu của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ.
18/12/2023 10:08
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ.
18/12/2023 10:06
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây dựng mô hình thắp sáng đường quê và mô hình hàng cây thanh niên năm 2022 và năm 2023 của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2023 21:24
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình thắp sáng đường quê và hàng cây thanh niên năm 2022 và năm 2023 của Tỉnh đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
15/12/2023 11:48
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mới 01 xe ô tô 05 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Tỉnh đoàn Phú Thọ của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ.
05/12/2023 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thiết kế phần mềm tích hợp công nghệ số và dịch vụ quảng bá hình ảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SÁNG TẠO STARBOND
26/12/2024 11:25
Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thiết kế phần mềm tích hợp công nghệ số và dịch vụ quảng bá hình ảnh với 3 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 15:15
Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thiết kế phần mềm tích hợp công nghệ số và dịch vụ quảng bá hình ảnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 13:13
Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng mô hình thắp sáng đường quê và mô hình hàng cây thanh niên năm 2022 và năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT 88
26/12/2023 19:42
Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng mô hình thắp sáng đường quê và mô hình hàng cây thanh niên năm 2022 và năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2023 09:03
Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn Nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
18/12/2023 10:08
Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH
18/12/2023 10:06
Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây dựng mô hình thắp sáng đường quê và mô hình hàng cây thanh niên năm 2022 và năm 2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2023 21:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thiết kế phần mềm tích hợp công nghệ số và dịch vụ quảng bá hình ảnh của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SÁNG TẠO STARBOND
26/12/2024 11:25
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thiết kế phần mềm tích hợp công nghệ số và dịch vụ quảng bá hình ảnh của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 13:13
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình thanh niên tham gia chuyển đổi số trong giới thiệu quảng bá, phát triển du lịch đối với một số di tích lịch sử, di sản văn hóa trên địa bàn tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
14/12/2024 12:26
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình thanh niên tham gia chuyển đổi số trong giới thiệu quảng bá, phát triển du lịch đối với một số di tích lịch sử, di sản văn hóa trên địa bàn tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
14/12/2024 11:59
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng mô hình thắp sáng đường quê và mô hình hàng cây thanh niên năm 2022 và năm 2023 của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ.
26/12/2023 19:42
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn Nhà thầu của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ.
18/12/2023 10:08
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ.
18/12/2023 10:06
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây dựng mô hình thắp sáng đường quê và mô hình hàng cây thanh niên năm 2022 và năm 2023 của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2023 21:24
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình thắp sáng đường quê và hàng cây thanh niên năm 2022 và năm 2023 của Tỉnh đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
15/12/2023 11:48
Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mới 01 xe ô tô 05 chỗ ngồi phục vụ công tác chung của Tỉnh đoàn Phú Thọ của chủ đầu tư Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ.
05/12/2023 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tỉnh Đoàn thanh niên tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thà không chung thủy còn hơn chung thủy mà không muốn thế. "
Brigitte Bardot