Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.997.891.825 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.886.214.463 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.997.891.825 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.886.214.463 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,60%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH CHÂU Á
01/11/2024 10:38
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng nhà để xe, mua sắm lắp đặt thang máy, nội thất của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 647
10/05/2024 14:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng nhà để xe, mua sắm lắp đặt thang máy, nội thất của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2024 15:55
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nâng cấp cơ sở vật chất trụ sở Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm – Hạng mục: Thi công nhà xe, thi công lắp đặt nội thất, thi công lắp đặt thang máy của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm với 6 gói thầu.
12/04/2024 17:04
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đường truyền mạng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kinh doanh VNPT - Hà Nội
07/03/2024 09:42
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MB VIỆT NAM
07/03/2024 09:38
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai lắp đặt thiết bị phục vụ phiên toàn xét xử trực tuyến tại Tòa án Nhân dân quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬT TƯ VẠN PHÚC
07/02/2024 16:31
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải TBMT Triển khai lắp đặt thiết bị phục vụ phiên toàn xét xử trực tuyến tại Tòa án Nhân dân quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/01/2024 18:46
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DLT
05/01/2024 17:30
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG JTSC
05/01/2024 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu 06: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH CHÂU Á
01/11/2024 10:38
Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng nhà để xe, mua sắm lắp đặt thang máy, nội thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 647
10/05/2024 14:32
Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng nhà để xe, mua sắm lắp đặt thang máy, nội thất với 1 nhà thầu tham gia.
25/04/2024 16:51
Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng nhà để xe, mua sắm lắp đặt thang máy, nội thất theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2024 15:55
Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Thuê đường truyền mạng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kinh doanh VNPT - Hà Nội
07/03/2024 09:42
Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MB VIỆT NAM
07/03/2024 09:38
Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Triển khai lắp đặt thiết bị phục vụ phiên toàn xét xử trực tuyến tại Tòa án Nhân dân quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬT TƯ VẠN PHÚC
07/02/2024 16:31
Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm công bố KQMT gói thầu Triển khai lắp đặt thiết bị phục vụ phiên toàn xét xử trực tuyến tại Tòa án Nhân dân quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội với 1 nhà thầu tham gia.
19/01/2024 09:34
Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đăng tải TBMT Triển khai lắp đặt thiết bị phục vụ phiên toàn xét xử trực tuyến tại Tòa án Nhân dân quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/01/2024 18:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH CHÂU Á
01/11/2024 10:38
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng nhà để xe, mua sắm lắp đặt thang máy, nội thất của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 647
10/05/2024 14:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng nhà để xe, mua sắm lắp đặt thang máy, nội thất của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2024 15:55
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nâng cấp cơ sở vật chất trụ sở Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm – Hạng mục: Thi công nhà xe, thi công lắp đặt nội thất, thi công lắp đặt thang máy của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm với 6 gói thầu.
12/04/2024 17:04
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đường truyền mạng của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kinh doanh VNPT - Hà Nội
07/03/2024 09:42
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MB VIỆT NAM
07/03/2024 09:38
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai lắp đặt thiết bị phục vụ phiên toàn xét xử trực tuyến tại Tòa án Nhân dân quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬT TƯ VẠN PHÚC
07/02/2024 16:31
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải TBMT Triển khai lắp đặt thiết bị phục vụ phiên toàn xét xử trực tuyến tại Tòa án Nhân dân quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/01/2024 18:46
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DLT
05/01/2024 17:30
Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG JTSC
05/01/2024 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân quận Bắc Từ Liêm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không bao giờ là việc đúng đắn khi bất cứ cá nhân nào hay chính quyền nào gây ra việc ác lớn nhân danh cái tốt giả thiết nào đó. "
Leonard Woolf