Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.448.892.871 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.287.654.178 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.448.892.871 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.287.654.178 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu THT-07: Tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quan trắc tài nguyên và môi trường
08/08/2022 09:09
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 năm 2022 - Dự án xât dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
08/08/2022 08:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AN KHẢI GIA đã đăng tải kết quả gói thầu THT-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chuyên ngành Kết cấu Công trình Xây dựng
08/07/2022 17:09
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu THT-06 Tư vấn giám sát khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
08/07/2022 17:00
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu THT-05 Tư vấn khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Vinaxim
08/07/2022 16:55
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 năm 2022 - Dự án xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
27/06/2022 15:28
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu THT-04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu THT-01 của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
26/04/2022 10:16
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu THT-03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu THT-01 của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
26/04/2022 10:13
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT THT-01: Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/04/2022 10:07
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1 năm 2022) của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh với 7 gói thầu.
18/04/2022 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu THT-07: Tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quan trắc tài nguyên và môi trường
08/08/2022 09:09
Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 năm 2022 - Dự án xât dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
08/08/2022 08:39
Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu THT-06 Tư vấn giám sát khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng ECon Việt Nam
08/07/2022 17:00
Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu THT-05 Tư vấn khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Vinaxim
08/07/2022 16:55
Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 năm 2022 - Dự án xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
27/06/2022 15:28
Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu THT-01: Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ACI VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN S5, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ĐẠI HẢI
06/06/2022 10:33
Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu THT-01: Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2022 16:53
Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu THT-04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu THT-01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Thái Dương
26/04/2022 10:16
Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu THT-03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu THT-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU
26/04/2022 10:13
Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải TBMT THT-01: Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/04/2022 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu THT-07: Tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quan trắc tài nguyên và môi trường
08/08/2022 09:09
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 năm 2022 - Dự án xât dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
08/08/2022 08:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AN KHẢI GIA đã đăng tải kết quả gói thầu THT-02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chuyên ngành Kết cấu Công trình Xây dựng
08/07/2022 17:09
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu THT-06 Tư vấn giám sát khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
08/07/2022 17:00
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu THT-05 Tư vấn khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Vinaxim
08/07/2022 16:55
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 năm 2022 - Dự án xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
27/06/2022 15:28
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu THT-04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu THT-01 của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
26/04/2022 10:16
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu THT-03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu THT-01 của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh.
26/04/2022 10:13
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT THT-01: Tư vấn Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/04/2022 10:07
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1 năm 2022) của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh với 7 gói thầu.
18/04/2022 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi một người đã chiếm một vị trí trong trái tim người khác, sẽ không cần có quá nhiều lí do. Trong một trường hợp nhất định, trong một khoảng thời gian phù hợp và gặp được một người phù hợp, tất yếu tình cảm đó sẽ phát triển thành tình yêu. "
Diệp Tử