Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.676.985.664 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.221.686.979 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.676.985.664 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.221.686.979 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 7349 gói thầu, trong đó trúng 4732 gói, trượt 2332 gói, 112 chưa có kết quả, 173 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 4.71% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 83.34% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (867), TP.Hồ Chí Minh (545), Tây Ninh (298), Quảng Ninh (257), Đà Nẵng (248), Ninh Bình (235), Cần Thơ (234), Hải Phòng (230), Phú Thọ (228), Lâm Đồng (225), Hưng Yên (203), Đồng Nai (200), Gia Lai (163), Vĩnh Long (162), Bắc Ninh (153), Đồng Tháp (152), Thái Nguyên (142), Khánh Hòa (136), Lào Cai (134), Thanh Hoá (115), Đắk Lắk (103), Quảng Ngãi (99), Lạng Sơn (98), Cà Mau (82), Tuyên Quang (82), An Giang (77), Cao Bằng (70), Quảng Trị (67), Điện Biên (65), Hà Tĩnh (64), Nghệ An (63), Lai Châu (59), Huế (57), Sơn La (39), Toàn quốc (33), Ngoài lãnh thổ Việt Nam (6), Không xác định (1608)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (867), TP.Hồ Chí Minh (372), Quảng Ninh (257), Tây Ninh (208), Đà Nẵng (145), Đồng Nai (136), Cần Thơ (135), Phú Thọ (118), Thanh Hoá (115), Hải Phòng (110), Lạng Sơn (98), Hưng Yên (93), Bắc Giang (90), Hà Nam (88), Thái Nguyên (83), Gia Lai (80), Bình Thuận (80), Khánh Hòa (80), Bà Rịa - Vũng Tàu (80), Tiền Giang (78), Thái Bình (74), Hải Dương (73), Quảng Nam (73), Cao Bằng (70), Nam Định (70), Đắk Nông (69), Bình Định (65), Điện Biên (65), Hà Tĩnh (64), Hòa Bình (63), Nghệ An (63), Lào Cai (61), Lai Châu (59), Vĩnh Long (59), Đồng Tháp (57), Huế (57), Ninh Bình (56), Lâm Đồng (56), Long An (53), Phú Yên (53), Bình Dương (52), Hậu Giang (52), Yên Bái (51), Kon Tum (47), Tuyên Quang (47), Ninh Thuận (43), Quảng Ngãi (43), Bến Tre (43), Trà Vinh (43), Kiên Giang (42), Bạc Liêu (42), Đắk Lắk (42), Bắc Ninh (40), Sơn La (39), Bình Phước (38), Bắc Kạn (38), Sóc Trăng (36), Cà Mau (34), Quảng Bình (31), Vĩnh Phúc (30), An Giang (30), Quảng Trị (23), Hà Giang (22), Toàn quốc (19), Ngoài lãnh thổ Việt Nam (5), Không xác định (2088)
- Có quan hệ với 1652 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1387 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 45 nhà thầu trong 3731 gói thầu, thắng 1149 gói, thua 2328 gói, 105 chưa có kết quả, 149 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 32 nhà thầu trong 1083 gói thầu, thắng thầu 684 gói, thua 338 gói, 19 chưa có kết quả, 42 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ HẢI MINH
09/05/2022 00:00
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế BVTC, thi công cải tạo và cung cấp, lắp đặt thiết bị hạng mục PCCC của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DTSAFE
06/05/2022 00:00
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế BVTC, hoàn thiện xây dựng và các hệ thống kỹ thuật (không bao gồm hạng mục PCCC) của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - NỘI THẤT NAM ANH
28/03/2022 00:00
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Tổng Công ty Cổ phần bảo hiểm bưu điện của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện với 6 gói thầu.
25/03/2022 20:01
Chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Tổng Công ty Cổ phần bảo hiểm bưu điện.
25/03/2022 07:00
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc xây dựng và chuyển giao công nghệ Friendco
11/11/2021 16:46
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện với 1 gói thầu.
09/11/2021 10:03
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn quản lý dự án ViệtNam
21/07/2021 09:14
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy chủ, lưu trữ tập trung, thiết bị mạng, bảo mật, dịch vụ chuyên gia Oracle, dịch vụ thiết lập trung tâm của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phúc Thành Việt Nam
19/03/2021 16:59
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải TBMT Mua sắm máy chủ, lưu trữ tập trung, thiết bị mạng, bảo mật, dịch vụ chuyên gia Oracle, dịch vụ thiết lập trung tâm của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/12/2020 22:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ KỸ THUẬT HÀ THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ HẢI MINH
09/05/2022 00:00
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện công bố kết quả gói thầu Thiết kế BVTC, thi công cải tạo và cung cấp, lắp đặt thiết bị hạng mục PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DTSAFE
06/05/2022 00:00
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện công bố kết quả gói thầu Thiết kế BVTC, hoàn thiện xây dựng và các hệ thống kỹ thuật (không bao gồm hạng mục PCCC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - NỘI THẤT NAM ANH
28/03/2022 00:00
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Tổng Công ty Cổ phần bảo hiểm bưu điện với 6 gói thầu.
25/03/2022 20:01
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc xây dựng và chuyển giao công nghệ Friendco
11/11/2021 16:46
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi với 1 gói thầu.
09/11/2021 10:03
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn quản lý dự án ViệtNam
21/07/2021 09:14
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi dự án Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện với 1 gói thầu.
14/07/2021 13:47
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chủ, lưu trữ tập trung, thiết bị mạng, bảo mật, dịch vụ chuyên gia Oracle, dịch vụ thiết lập trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phúc Thành Việt Nam
19/03/2021 16:59
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy chủ, lưu trữ tập trung, thiết bị mạng, bảo mật, dịch vụ chuyên gia Oracle, dịch vụ thiết lập trung tâm với 3 nhà thầu tham gia.
28/12/2020 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ HẢI MINH
09/05/2022 00:00
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế BVTC, thi công cải tạo và cung cấp, lắp đặt thiết bị hạng mục PCCC của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DTSAFE
06/05/2022 00:00
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế BVTC, hoàn thiện xây dựng và các hệ thống kỹ thuật (không bao gồm hạng mục PCCC) của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC - NỘI THẤT NAM ANH
28/03/2022 00:00
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Tổng Công ty Cổ phần bảo hiểm bưu điện của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện với 6 gói thầu.
25/03/2022 20:01
Chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Tổng Công ty Cổ phần bảo hiểm bưu điện.
25/03/2022 07:00
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc xây dựng và chuyển giao công nghệ Friendco
11/11/2021 16:46
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện với 1 gói thầu.
09/11/2021 10:03
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn quản lý dự án ViệtNam
21/07/2021 09:14
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy chủ, lưu trữ tập trung, thiết bị mạng, bảo mật, dịch vụ chuyên gia Oracle, dịch vụ thiết lập trung tâm của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phúc Thành Việt Nam
19/03/2021 16:59
Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải TBMT Mua sắm máy chủ, lưu trữ tập trung, thiết bị mạng, bảo mật, dịch vụ chuyên gia Oracle, dịch vụ thiết lập trung tâm của chủ đầu tư Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/12/2020 22:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy đối xử với ai cũng lịch sự, thậm chí kể cả trước người thô lỗ với bạn. Không phải bởi vì họ tử tế, mà bởi vì bạn là người tử tế. "
Khuyết Danh