Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 239 nhà thầu.
- Đã công bố 924 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 70 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 895 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1746 gói thầu, trong đó có 343 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 307 gói (với 360 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 10 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 285 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 104 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 630 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 608 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,22%, Xây lắp 13,06%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 11,39%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.400.397.621.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.206.448.548.980 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 239 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,22%, Xây lắp 13,06%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 11,39%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.400.397.621.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.206.448.548.980 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tổng công ty Điện lực Miền Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 924 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3484 KHLCNT trong đó có 891 KHLCNT tự đăng tải, có 2593 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3821 TBMT trong đó tự mời thầu 248 TBMT, có 3573 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 276 gói thầu, trong đó trúng 268 gói, trượt 8 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 12.38% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (72), Thái Nguyên (30), Sơn La (13), Bắc Ninh (12), Lào Cai (12), Nghệ An (11), Lai Châu (9), Điện Biên (8), Phú Thọ (7), Thanh Hoá (6), Hải Phòng (5), Ninh Bình (5), Hà Tĩnh (5), Tuyên Quang (4), Lạng Sơn (4), Quảng Ninh (3), Cao Bằng (2), Quảng Ngãi (1), Hà Nội (1), Quảng Trị (1), Không xác định (65)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Bình (33), Hưng Yên (27), Bắc Kạn (25), Sơn La (13), Nghệ An (11), Lào Cai (10), Lai Châu (9), Điện Biên (8), Bắc Giang (8), Thanh Hoá (6), Hà Tĩnh (5), Bắc Ninh (4), Thái Nguyên (4), Vĩnh Phúc (4), Lạng Sơn (4), Quảng Ninh (3), Hải Phòng (2), Hà Nam (2), Tuyên Quang (2), Hải Dương (2), Cao Bằng (2), Quảng Ngãi (1), Nam Định (1), Hà Nội (1), Quảng Trị (1), Hà Giang (1), Phú Thọ (1), Không xác định (86)
- Có quan hệ với 92 bên mời thầu
- Có quan hệ với 118 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 36 nhà thầu trong 23 gói thầu, thắng 15 gói, thua 8 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 35 nhà thầu trong 40 gói thầu, thắng thầu 34 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 235 gói thầu với 39 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án: Trang bị cho các Công ty Điện lực xe sửa chữa hotline trung thế 22kV phục vụ công tác SXKD năm 2026 với 2 gói thầu.
27/08/2026 08:14
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Trang bị phương tiện vận tải phục vụ chở người và CCDC năm 2026 với 3 gói thầu.
25/08/2026 11:12
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường dây và TBA 110kV Thường Xuân, tỉnh Thanh Hoá với 3 gói thầu.
24/08/2026 09:44
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kiểm toán báo cáo quyết toán vốn đầu tư dự án tại Tổng công ty Điện lực miền Bắc đợt 2 năm 2026 với 5 gói thầu.
27/07/2026 15:16
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Định 3, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
22/07/2026 10:55
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại số 10, ngõ 32,phố An Dương và khu nhà làm việc, kho lưu trữ tại xã Phù Đổng với 1 gói thầu.
21/07/2026 22:44
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hiệu chỉnh dự án Đường dây và TBA 110kV Nam Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc (nay là tỉnh Phú Thọ) với 3 gói thầu.
16/07/2026 10:00
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 10, tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
13/07/2026 09:58
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Hiệu chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường dây và TBA 110kV Phú Bình 2, tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
09/07/2026 10:04
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 9, tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
08/07/2026 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Thanh Miện 2, tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
13/10/2025 13:33
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường dây và TBA 110kV Bãi Ngang, tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
07/10/2025 16:07
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường dây và TBA 110kV Đồng Côi, tỉnh Nam Định với 3 gói thầu.
29/09/2025 10:04
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Thanh Miện 2, tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
14/09/2025 06:44
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Đường dây và TBA 110kV Tứ Minh (Đại An 2) với 5 gói thầu.
03/09/2025 07:53
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Đường dây và TBA 110kV Tứ Minh (Đại An 2) với 3 gói thầu.
03/09/2025 07:45
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh dự án: Xuất tuyến 110kV sau TBA 220kV Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
26/08/2025 16:03
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Đông Triều 2, tỉnh Quảng Ninh với 9 gói thầu.
23/08/2025 09:10
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Đường dây và TBA 110kV Tứ Minh (Đại An 2) với 3 gói thầu.
11/08/2025 09:33
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Treo dây mạch 2 tuyến đường dây 110kV từ TBA 220kV Đô Lương - trạm 110kV Yên Thành, tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
25/06/2025 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án: Trang bị cho các Công ty Điện lực xe sửa chữa hotline trung thế 22kV phục vụ công tác SXKD năm 2026 với 2 gói thầu.
27/08/2026 08:14
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Trang bị phương tiện vận tải phục vụ chở người và CCDC năm 2026 với 3 gói thầu.
25/08/2026 11:12
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường dây và TBA 110kV Thường Xuân, tỉnh Thanh Hoá với 3 gói thầu.
24/08/2026 09:44
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kiểm toán báo cáo quyết toán vốn đầu tư dự án tại Tổng công ty Điện lực miền Bắc đợt 2 năm 2026 với 5 gói thầu.
27/07/2026 15:16
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Định 3, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
22/07/2026 10:55
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại số 10, ngõ 32,phố An Dương và khu nhà làm việc, kho lưu trữ tại xã Phù Đổng với 1 gói thầu.
21/07/2026 22:44
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hiệu chỉnh dự án Đường dây và TBA 110kV Nam Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc (nay là tỉnh Phú Thọ) với 3 gói thầu.
16/07/2026 10:00
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 10, tỉnh Thái Nguyên với 3 gói thầu.
13/07/2026 09:58
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT Hiệu chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường dây và TBA 110kV Phú Bình 2, tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
09/07/2026 10:04
Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đăng tải KHLCNT dự án: Đường dây và TBA 110kV Yên Bình 9, tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
08/07/2026 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải 895 KHLCNT, trong đó có 1746 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải 360 TBMT trong 307 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 248 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 112 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc đã đăng tải 285 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 285 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 104 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc có quan hệ với 239 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Điện lực Miền Bắc có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
"Nếu yêu thương có bất cứ ý nghĩa gì, thì đó là chìa tay ra cho người ta không thể yêu thương. "
Quentin Crisp