Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng công ty Đông Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Đã công bố 103 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 136 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 122 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 329.383.947.502 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 316.228.226.784 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng công ty Đông Bắc như sau:
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 329.383.947.502 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 316.228.226.784 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tổng công ty Đông Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 103 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 135 KHLCNT trong đó có 74 KHLCNT tự đăng tải, có 61 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 89 gói thầu, trong đó trúng 82 gói, trượt 6 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 32.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (47), Lâm Đồng (4), Lào Cai (3), Bắc Ninh (2), Thái Nguyên (2), Vĩnh Long (1), Khánh Hòa (1), Hải Phòng (1), Không xác định (28)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (47), Lào Cai (2), Đắk Nông (2), Bắc Giang (2), Bắc Kạn (2), Lâm Đồng (1), Hải Phòng (1), Hải Dương (1), Không xác định (32)
- Có quan hệ với 24 bên mời thầu
- Có quan hệ với 22 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 30 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng 3 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 12 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng thầu 14 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 9 gói thầu với 4 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Tổng Công ty Đông Bắc
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00005363
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Ninh
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa chất công trình
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Thẩm tra thiết kế kỹ thuật Dự án đầu tư nâng công suất mỏ than Đồng Rì – Tổng công ty Đông Bắc (điều chỉnh) với 1 gói thầu.
04/08/2026 07:47
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá sơ bộ tác động môi trường Dự án Khai thác hầm lò mỏ Bảo Đài I với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:48
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT lập Điều chỉnh Đề án thăm dò mỏ than Khe Sim, phường Mông Dương, phường Quang Hanh và phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
23/07/2026 10:51
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Lập báo cáo đề xuất điều chỉnh giấy phép môi trường của cơ sở Khai thác hầm lò tại các vỉa 4, 5 mỏ Hồ Thiên thuộc phường Bình Khê, tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:57
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thay thế cho thiết bị lỗi, trôi dải đo của hệ thống các trạm quan trắc nước thải tự động, liên tục trong Tổng Công ty Đông Bắc năm 2026. với 1 gói thầu.
17/07/2026 17:34
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công điều chỉnh (thiết kế mỏ) dự án khai thác hầm lò khu mỏ Hồ Thiên - mỏ Khe Chuối - Hồ Thiên với 1 gói thầu.
13/07/2026 13:56
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường Dự án khai thác hầm lò mở rộng, xuống sâu mỏ than Đồng Rì với 1 gói thầu.
19/06/2026 09:15
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Lập báo cáo đề xuất cấp lại Giấy phép môi trường cơ sở Kho chế biến than 68 – Hà Mọt tại phường Quang Hanh, tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
26/05/2026 07:55
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư Dự án khai thác hầm lò mỏ Bảo Đài I với 1 gói thầu.
22/05/2026 14:40
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03: Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi Dự án Khai thác hầm lò mở rộng, xuống sâu mỏ than Đồng Rì với 1 gói thầu.
22/05/2026 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Thay thế biển hiệu Cơ quan điều hành Tổng công ty với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:59
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 06: Tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường Dự án khai thác hầm lò mỏ Nam Tràng Bạch với 1 gói thầu.
11/06/2025 10:22
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu vận hành thử nghiệm hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt 20m3/ngày.đêm của cơ sở Kho chế biến than, cảng, tuyến băng tải vận chuyển than từ kho chế biến than xuống cảng tại xã Hồng Thái Tây, TP Đông Triều và phường Phương Nam, TP Uông Bí tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
27/05/2025 16:26
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thử nghiệm và chứng nhận hợp chuẩn bùn thải từ trạm xử lý nước thải làm vật liệu san lấp với 1 gói thầu.
25/05/2025 19:36
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT phê duyệt phương án Sửa chữa các công trình nhà cửa, vật kiến trúc, HTKT năm 2025 - Công ty Cảng và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (KHLCNT) 02 gói thầu thuộc phương án với 2 gói thầu.
12/05/2025 16:01
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu : Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi dự án Cải tạo và mở rộng khai thác lộ thiên khu Tây Khe Sim (điều chỉnh) với 1 gói thầu.
25/04/2025 16:49
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 80: Tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường dự án Khai thác lộ thiên kết hợp cải tạo các hồ mỏ Nam Tràng Bạch (điều chỉnh lần 2) với 1 gói thầu.
24/04/2025 16:50
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thử nghiệm và chứng nhận hợp chuẩn bùn thải từ trạm xử lý nước thải làm vật liệu san lấp với 1 gói thầu.
15/04/2025 16:01
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu 02 gói thầu thuộc Kế hoạch thăm dò nâng cấp trữ lượng trong ranh giới Giấy phép khai thác số 2543/GP-BTNMT ngày 12/11/2014 mỏ than Đồng Rì, thị trấn Tây Yên Tử và xã Thanh Luận, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang với 2 gói thầu.
02/04/2025 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Thẩm tra thiết kế kỹ thuật Dự án đầu tư nâng công suất mỏ than Đồng Rì – Tổng công ty Đông Bắc (điều chỉnh) với 1 gói thầu.
04/08/2026 07:47
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá sơ bộ tác động môi trường Dự án Khai thác hầm lò mỏ Bảo Đài I với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:48
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT lập Điều chỉnh Đề án thăm dò mỏ than Khe Sim, phường Mông Dương, phường Quang Hanh và phường Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
23/07/2026 10:51
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Lập báo cáo đề xuất điều chỉnh giấy phép môi trường của cơ sở Khai thác hầm lò tại các vỉa 4, 5 mỏ Hồ Thiên thuộc phường Bình Khê, tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:57
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thay thế cho thiết bị lỗi, trôi dải đo của hệ thống các trạm quan trắc nước thải tự động, liên tục trong Tổng Công ty Đông Bắc năm 2026. với 1 gói thầu.
17/07/2026 17:34
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công điều chỉnh (thiết kế mỏ) dự án khai thác hầm lò khu mỏ Hồ Thiên - mỏ Khe Chuối - Hồ Thiên với 1 gói thầu.
13/07/2026 13:56
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường Dự án khai thác hầm lò mở rộng, xuống sâu mỏ than Đồng Rì với 1 gói thầu.
19/06/2026 09:15
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Lập báo cáo đề xuất cấp lại Giấy phép môi trường cơ sở Kho chế biến than 68 – Hà Mọt tại phường Quang Hanh, tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
26/05/2026 07:55
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư Dự án khai thác hầm lò mỏ Bảo Đài I với 1 gói thầu.
22/05/2026 14:40
Tổng công ty Đông Bắc đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03: Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi Dự án Khai thác hầm lò mở rộng, xuống sâu mỏ than Đồng Rì với 1 gói thầu.
22/05/2026 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Đông Bắc đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 136 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Đông Bắc đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Đông Bắc đã đăng tải 124 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 122 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Đông Bắc có quan hệ với 80 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng công ty Đông Bắc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Giàu có chính là khả năng hết mình trải nghiệm cuộc đời. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.